Mình mới tập chơi muốn mua vợt nitaku flyatt carbon pro cũ.

thanhbeo_hn84

Binh Nhất
Em mới tập chơi, định sắm em này...bác nào có vợt cũ để lại em với ạ!!! Thanks các bác nhiều, mong một ngày trở thành cao thủ để tiếp các bác, híc. Em đã mua đc vợt. Thanks các bác đã giúp đỡ.

Last edited:

phannguyen

Thượng Sỹ
Em mới tập chơi, định sắm em này...bác nào có vợt cũ để lại em với ạ!!! Thanks các bác nhiều, mong một ngày trở thành cao thủ để tiếp các bác, híc. Thành 0975629000
Theo mình nên tìm cốt thuần gổ hay dòng composit mềm sẽ nhanh trở thành cao thủ hơn đó bạn! Công nghệ mới sẽ giúp mình dễ làm quen, cảm giác hơn dòng carbon khô cứng!

phannguyen

Thượng Sỹ
Mua cốt thuần gỗ ở đâu bạn ơi, chỉ giúp mình với!!!
Diễn đàn theo cách bạn đang làm để đăng tin tìm vợt hay web của các nhà phân phối sản phẩm bóng bàn...
Nhưng điều đầu tiên và quan trọng là bạn phải tự tìm hiểu hay được tư vấn của HLV hay người hướng dẫn có kinh nghiệm cho phù hợp với mình để khỏi phải tốn kém quá nhiều mới trải nghiệm ra.
Mình không phải là những người này nên không thể giúp bạn được!

thanhbeo_hn84

Binh Nhất
Mình mới tập chơi, không có thầy hay ai hướng dẫn cả? cũng đọc tìm hiều muốn sắm 1 cây về dùng tạm. đợi khi nào đủ trình mới nâng cấp. Thanks bạn nhiều vì đã chia sẻ.

jangjike

Banned
Bạn mới tập chơi nên dùng các dòng cốt kiểm soát bóng tốt.
Có chủ thớt này chuyên bán hàng cốt mềm BBC nè. Cốt này hiện đang tạo ra cơn sốt ở Thành Phố Vinh Nghệ An, đang rất được nhiều cao thủ sử dụng, giá cả khá phải chăng nếu so với hàng nhập khẩu.
bongban.org/threads/thanh-li-ban-cot-vot-bong-ban.42522/

Heo con

Đại Tá
Mình mới tập chơi, không có thầy hay ai hướng dẫn cả? cũng đọc tìm hiều muốn sắm 1 cây về dùng tạm. đợi khi nào đủ trình mới nâng cấp. Thanks bạn nhiều vì đã chia sẻ.
chơi hẳn amultart bác ợ, cầm luôn sau này khỏi nâng cấp cho khỏe hii

Bình luận từ Facebook