Hỏa Châu Milkyway 9000E - Mặt vợt siêu rẻ, nhẹ, hay

hoangthinh

Đại Uý
Mat nay ma dan cot go k dc nay lam chi hop voi cac bon. E xem mat nao hop voi cot go ma tam gia nhu the tu van a nhe. Vi co nhung nguoi dung cot go da danh thu hoi xit e a

Co fai mat moon ma hom truoc e dan cho a mat do k? Gia cua 2 loai nay co tuong duog voi e9000 k? Vi a mua ho cho ban ma.
Mars 2 Medium là 250.000 VNĐ còn Moon Medium là 460.000 VNĐ anh ơi.
Em cũng không nhớ hôm đó anh mua mặt gì ạ.
Nói chung mấy mặt này tầm giá đấy thuộc một trong những mặt nảy nhất rồi, muốn nảy hơn nữa chắc là nên dùng mặt tầm 600.000 VNĐ anh ạ.

hoangthinh

Đại Uý
Mars 2 Medium là 250.000 VNĐ còn Moon Medium là 460.000 VNĐ anh ơi.
Em cũng không nhớ hôm đó anh mua mặt gì ạ.
Nói chung mấy mặt này tầm giá đấy thuộc một trong những mặt nảy nhất rồi, muốn nảy hơn nữa chắc là nên dùng mặt tầm 600.000 VNĐ anh ạ.
The ma hom do gdLan tinh gia mat moon la 480k day.

hoangthinh

Đại Uý
Nếu thế là do em nhầm đấy anh ạ. Mặt này 460.000 VNĐ anh ạ.
Đơn tới anh nhắc Kiên bù phần bên em tính sai cho anh nhé.
Anh thông cảm cho em nhé. Hôm đấy nhiều khách quá nên chắc là bị lẫn anh ạ :).
Tong com bo hom do la 1.3t neu cot la 690k thi la a nham e ah. Nguoi xin loi moi fai la a.

E tính tiền cho a 1mặt đỏ 9000e,2 hộp bóng dhs3*;2 lọ keo haifu hết bnt để a chuyển.
Anh Thịnh ơi bóng DHS 3 sao hộp giấy 6 quả giá 90.000 VNĐ đang hết hàng. Bên em hiện chỉ còn DHS 3 sao loại hộp nhựa 3 quả giá 50.000 VNĐ. Anh lấy sang 4 hộp loại này có được không ạ?
Keo tăng lực thì bên em có loại Dawei thay cho Haifu anh ạ.
Bên em chuyển xe hay chuyển phát nhanh vậy ạ?

hoangthinh

Đại Uý
OTE="Công ty TNHH Hỏa Châu, post: 521734, member: 172"]Anh Thịnh ơi bóng DHS 3 sao hộp giấy 6 quả giá 90.000 VNĐ đang hết hàng. Bên em hiện chỉ còn DHS 3 sao loại hộp nhựa 3 quả giá 50.000 VNĐ. Anh lấy sang 4 hộp loại này có được không ạ?
Keo tăng lực thì bên em có loại Dawei thay cho Haifu anh ạ.
Bên em chuyển xe hay chuyển phát nhanh vậy ạ?[/QUOTE]
Vậy à. Nhưng a đặt mua hộ bạn k biết họ có đồng ý bóng và keo đó k ,để a hỏi lại đã ,có j a alo sau.

Bình luận từ Facebook