Men's World Cup 2017 (20-22/10), Liege - Bỉ

HUNGdla

Trung Uý
Trừ trận ML 4-1 còn 3 trận tk khác đều 4-3, LGY dẫn 10-4 mà thua lại, tâm lý yếu quá, liệu có 1 HS nữa ko???
Em nghĩ là dễ bị lắm đó Bác. Khi dẫn sâu như vậy mà thua ngược về bị truyền thông,khán giả nói là mất tinh thần ngay. Chỉ mong là chú ấy không bị suy sụp tinh thần.

diamond

Trung Uý
Hôm nay diễn ra giải nữ, ko biết em Miu có lật đổ được các cây vợt TQ ko? Các bác cho hỏi năm 2016 hình như nữ TQ ko tham gia giải này phải ko? Em Miu đăng quang vì thắng cây vợt Hồng Kông

fairplay83hp

Đại Uý
Hôm nay diễn ra giải nữ, ko biết em Miu có lật đổ được các cây vợt TQ ko? Các bác cho hỏi năm 2016 hình như nữ TQ ko tham gia giải này phải ko? Em Miu đăng quang vì thắng cây vợt Hồng Kông
Chuẩn đấy bác, WC 2016 chine nữ không tham dự.

nvdu574

Thượng Tá
Hình như bé miu đăng quang giải châu á chứ nhỉ

ga mo

Đại Tá
Hình như bé miu đăng quang giải châu á chứ nhỉ
MIU đăng quang cả 2 giải là World Cup 2016 (chung kết thắng CHENG I Ching của Đài Bắc, giải này CHN không tham gia) và hiện đang là đương kim vô địch châu Á 2017 (Giải này ở tứ kết MIU thắng Ding Ning, BK thắng Zhu Yuling, chung kết thắng Chen Meng)

conduongs

Đại Tá
MIU đăng quang cả 2 giải là World Cup 2016 (chung kết thắng CHENG I Ching của Đài Bắc, giải này CHN không tham gia) và hiện đang là đương kim vô địch châu Á 2017 (Giải này ở tứ kết MIU thắng Ding Ning, BK thắng Zhu Yuling, chung kết thắng Chen Meng)
Post nhầm tiêu đề mà theat lập ban đầu rồi, Women's World Cup 2017 từ thời gian, địa điểm cũng khác. sao các bác lại trộn lẫn vào mấy anh. Thiệt thòi cho các em ấy quá. Các em ấy cũng phải có thead riêng chứ.

Bình luận từ Facebook