Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá
Giới thiệu các chức năng của máy bắn bóng để bàn Congcong73 - Ninh Bình

1) Máy C3: 3.550.000vnđ ( Nòng bắn 2 moto)

Một là: Có thể điều chỉnh bắn bóng cao hay thấp tùy ý

Hai là: Tạo ra các dạng xoáy.

Ba là: Bắn bóng nhẹ, mạnh.

Bốn là: Bắn bóng với tốc độ nhanh, chậm:

Năm là: Bắn các điểm trên bàn Công tắc

- Có 3 số ứng với 3 tốc độ tại công tắc sau đế máy, tốc độ lia nòng nhanh dần từ 1 đến 3.

Sáu là: Điều chỉnh mức độ xoáy cho quả bóng ra. Công tắc ( O )

- Số 1: Không xoáy

- Số 2: xoáy vừa

- Số 3: Xoáy nặng

- Số 0: Cực xoáy ( chỉ để chế độ giao bóng)

Bẩy là: Thiết lập cho chế độ giao bóng.

Tám là: Chỉnh chế độ Tấn công quả thứ 3. ( giao bóng tấn công)

2) Máy C2: 2.800.000vnđ ( Nòng bắn 01 moto)

Một là: Có thể điều chỉnh bắn bóng cao hay thấp tùy ý.

Ba là: Bắn bóng nhẹ, mạnh ( đa cấp)

Bốn là: Bắn bóng với tốc độ nhanh, chậm ( Đa cấp)

Năm là: Bắn các điểm trên bàn Công tắc 1 tốc độ chậm.

Sáu: Thiết lập cho chế độ giao bóng.

3) Máy C1: 1.500.000vnđ ( Nòng bắn 01 moto) Bắn 1 điểm.

Một là: Có thể điều chỉnh bắn bóng cao hay thấp tùy ý.

Ba là: Bắn bóng nhẹ, mạnh ( 3 số)

Bốn là: Bắn bóng với tốc độ nhanh, chậm ( 3 số)

Tất cả các máy đều có thêm 01 chức năng để tập cho các cháu nhỏ Từ ngồi trên bàn ( 3 tuổi đến các cháu kê ghế đứng tập luyện) phần này có HD đi kèm theo máy.

tosiosHD

Đại Tá
Qúa hay! Anh Công ơi! Em đang nghiên cứu cái máy C3 của anh. Em mua không phải để trên bàn mà là để trên "hè". Vì hè nhà em cao hơn sân khoảng 60-70cm, nên em dự kiến đứng dưới sân đánh bóng trên hè. Haha. Máy của anh có lẽ hợp với điều kiện của em hơn máy của bác Hiepasc, vì máy của bác Hiệp cao quá. Cho em hỏi chiều cao nòng bắn bóng so với đế của máy C3 của anh là bao nhiêu?

congcong73

Đại Tá
Từ đế máy lên à? khoảng 25cm bạn nhé.
Cái máy của mình mọi người thích ở mấy điểm sau:
1. Gọn nhẹ, không gian hẹp cũng ok.
2. Để được các vị trí sao cho GIỐNG cú đánh của đối phương nhất.
3. Tập được GIAO BÓNG TẤN CÔNG các loại xoáy và mọi điểm trên bàn. ( vừa tập được kỹ thuật giao bngs vừa tập được tấn công quả thứ 3).
4. C3 lia nòng 3 tốc độ + Ra bóng nhanh chậm ĐA CẤP Cho bạn lựa chọn bài tập.
5. Dễ sử dụng, k tắc bóng - lý do có 2 quả làm ngòi thôi do đó nếu có 50 quả thì 48 quả bắn ra....
Hôm trước k ghi chú trên Clip C3, có bạn gọi điện nói máy k có các loại xoáy. hihi... đành phải ghi chú trên Clip.
Cảm ơn bạn nhiều!!!

congcong73

Đại Tá
Qúa hay! Anh Công ơi! Em đang nghiên cứu cái máy C3 của anh. Em mua không phải để trên bàn mà là để trên "hè". Vì hè nhà em cao hơn sân khoảng 60-70cm, nên em dự kiến đứng dưới sân đánh bóng trên hè. Haha. Máy của anh có lẽ hợp với điều kiện của em hơn máy của bác Hiepasc, vì máy của bác Hiệp cao quá. Cho em hỏi chiều cao nòng bắn bóng so với đế của máy C3 của anh là bao nhiêu?
Ơ kìa !!! mmmmmooooooo ô ô ô tttt một SÁNG KIẾN dân bóng bàn bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tosiosHD

Đại Tá
Ơ kìa !!! mmmmmooooooo ô ô ô tttt một SÁNG KIẾN dân bóng bàn bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
+ Haha. Vâng, có phải ai cũng có "điều kiện kinh tế và không gian tập" để mua 1 cái bàn đánh tập đâu. Em toàn tập bóng trên hè nhà em thôi (hè sâu 2m, rộng 3m, cao 70cm so với mặt sân, nền lát gạch hoa, tường ốp gạch hoa, đặt 1 hàng gạch chỉ lên hè là thành lưới anh ạ). Haha!

congcong73

Đại Tá
+ Haha. Vâng, có phải ai cũng có "điều kiện kinh tế và không gian tập" để mua 1 cái bàn đánh tập đâu. Em toàn tập bóng trên hè nhà em thôi (hè sâu 2m, rộng 3m, cao 70cm so với mặt sân, nền lát gạch hoa, tường ốp gạch hoa, đặt 1 hàng gạch chỉ lên hè là thành lưới anh ạ). Haha!
Dùng Sơn kẻ theo KT chuẩn của bàn là ok. chỉ có nó nảy hơn so với mặt bàn gỗ + thêm là bóng đi trượt đấy bạn ạ!
  • Ngang : 152,5cm
  • Dài : 274cm
  • Cao: 76cm
  • Lưới cao: 15.25cm
  • Lưới nhô ra: 15.25cm

congcong73

Đại Tá
chiều qua đã chuyển cho bác Đạt ở Bình Định máy C3. Đang test 2 em c3 cho một bác Đà Nẵng và 1 Hà Nội. 2 e C2 Cho bác Thanh Hóa và Hà Nội. Cuối tuần giao cho các bác. Cảm ơn ae đã tin tưởng!

congcong73

Đại Tá
tuần tới chuyển cho các bác hà nội 3 chiếc, đà nẵng 1 và nam định 1. Cảm ơn các bác tin tưởng và sử dụng hàng Việt Nam!!!

Chuẩn anh ở kb nhưng con trai cháu chỉ biết chơi bóng bàn phong trào thôi ko phải vđv đâu em ạ. Hôm nào anh xuống nho quan chơi . lâu lắm mấy năm rồi chưa xuống em ạ. Ko biết phong trào bb nho quan dạo này thế nào hả em.
chu hung lau lam ko thay xuat hien may nam nay clb nho quan giao luu cho chu xuan lac thuy thuong xuyen chu a

Bình luận từ Facebook