Mặt Vợt XIOM - Thông tin cho những ai chưa trải nghiệm

QUÂN YÊN BÁI

Trung Uý
Xin hỏi mặt omega 4 pro đánh có hợp với innerforce t5000 ko? Mình thấy O4P hợp với acoustic carbon. Độ cứng của IT5K so với NAC ntn nhỉ?
Omega pro bám xoáy cao kết hợp với innerforce t5000 thì quá chuẩn rồi ạ. Còn về độ cứng thì e đánh giá t5000 cứng hớn nitaku acoustic carbon
Tka bác qtam

Quocanhsla

Trung Sỹ
Vâng đúng rồi bác có bị co mút nhưng bgio mọi người dùng keo sữa lâu lâu mới dán 1 lần , và để hạn chế thì mỗi lần dán lại bác chịu khó lột keo trong mặt ra sẽ hạn chế tình trạng trên. Tks b !
Dòng sp của xiom có dòng nào có tính chất gần như ten 80 ko bác như độ cứng và độ xoaý chả han

xxmanxx

Binh Nhất
Ké chút.
mình thanh lý combo như chữ ký, kèm túi, mút lau, nước lau, hộp bóng butterfly, mới 99% b nào cần ib hoặc 0904.sáubảytám.mộthaiba, mình gửi ảnh zalo viber cho. HN

pgtuan

Binh Nhất
Chào @quan, nhờ tư vấn về mặt xiom. Mình sử dụng cốt sardius tem bạc, nay muốn BH mặt xiom. Mình bên trái cắt nặng, chặn đẩy và bắn trái.
Cám ơn

Longtroc

Trung Uý
XIOM MUSA III
View attachment 78128
Musa III là sản phẩm cải tiến của Musa I thuộc phân khúc giá rẻ của Xiom giá 550k ngang phân khúc với các loại mặt như yasaka mark V, Sriver ,Donic copa
Chưa có thời gian test kỹ nhưng qua 1 tuần đánh thử thì cảm thấy rất dễ đánh.Yasaka mark V hay sriver thì cũng một 9 một 10 nhưng Musa III đc áp dụng những công nghệ sponsor mới nhất phù hợp với đánh bóng 40+ và dán keo gốc nước không cần dùng keo tăng lực khác với 2 mặt kia sx khá lâu rồi và để đánh bóng 38mm và bản thân mặt vợt không hỗ trợ tăng lực nên thường phải dán keo tăng lực rất hại mặt vợt. Và trong thời gian tới có thời gian mình sẽ cung cấp thêm thông tin măt vợt đang rất được quan tâm này
Với giá 550k thì musa III luôn đáng để lựa chọn
Mặt này so với volcano thì thế nào ạ, em đang tìm mặt vợt để đánh BH

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nó đánh hàng tài trợ gần 3 củ 1 mặt anh ạ, với bọn này vào giải chuyên đánh mặt mới; Giả như em có xiền, lúc nào cũng đánh mặt mới thì hầu như hãng nào cũng chơi được anh ơi! :D
Không phải tài trợ đâu, mặt vợt của cậu này cũ mà, động tác chuẩn nên cắn xoáy lắm.

phuongnguyen

Đại Tá
Mình đánh h3 fh được mấy năm. Giờ không muốn sd đồ china nữa, anh em tư vấn cho mình mặt xiom nào phù hợp cho fh, dán cốt mizutani zlc. Tiêu chí mút chậm, vòng cung cao. Cảm ơn ae
Sẳn tiện thank bạn @Hangruoi tư vấn cho mặt tibha mx-s thay cho tennery 80 bh . Thấy ổn cho đôi công, moi móc, giật , quả gò nhanh thì chưa quen, hơi tụt do vào mỏng, đang tập quen dần bỏ tennery..hi

Bình luận từ Facebook