Mặt vợt Ten 80FX đã có mặt trên thị trường

xukaka

Đại Tá
Mặt vợt Ten 80FX đã có mặt trên thị trường, Việt Nam chắc vài bữa nữa sẽ về các bác ơi.

Thông số bà con ơi.....Speed 9.4, Spin 9.5, Control 9.25
Control cao nhất trong dòng Ten, Spin bằng Ten 05FX, độ nảy ngang ngửa Ten 05

Cái này mà lắp vào Timmo Boll ZLC chắc bá đạo luôn, phê lòi mắt...

hungtv2002

Đại Tá
Mặt vợt Ten 80FX đã có mặt trên thị trường, Việt Nam chắc vài bữa nữa sẽ về các bác ơi.
View attachment 6883

Cài này mà lắp vào Timmo Boll ZLc chắc bá đạo luôn, phê lòi mắt
có ở đâu vậy bác....21/4 nhé......cái này lắp zjk alc còn phê hơn nhìu...............:);):p:D

xukaka

Đại Tá
Thị trường Châu Âu đã có, thị trường Nhật đã có . Chắc sẽ có hàng xách tay về nay mai thôi

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Thông số của các bác Châu Âu:
Control cao nhất trong dòng Ten, Spin bằng Ten 05FX, độ nảy ngang ngửa Ten 05

Còn thông số nhà sản xuất Butterfly thì Speed 13.25, Spin 11.25. Như Ten 80 chỉ mềm hơn.

xukaka

Đại Tá
Với cái độ mềm Ten 80FX, cái tốc dộ, độ xoáy, control chắc lắp Supper ZLC lòi mắt thiệt. Chắc Ten80 FX nhà sản xuất thiên hướng cho dòng ZLC để cân đối độ kiểm soát vốn có hơi thấp của ZLC. Quả là bá đạo

docmaorg

Đại Tá
テナジー・80・FX
回転性能とスピード性能のバランスと安定性の『テナジー』 2014年4月21日発売

aunhh

Đại Tá
Xin các cao thủ chỉ giáo, Super ZLC Zhang Jike kết hợp với Tenergy 80FX tốt không ( FH, BH hoặc cả hai)? Xin cảm ơn!!!

xukaka

Đại Tá
Xin các cao thủ chỉ giáo, Super ZLC Zhang Jike kết hợp với Tenergy 80FX tốt không ( FH, BH hoặc cả hai)? Xin cảm ơn!!!
------------------
Đánh bá đạo luôn, giật CHÁT CHÁT BÙM. CÓ ĐIỀU KIỆN PHANG 2 MẶT LUÔN CHÚ EM

xukaka

Đại Tá
TEN 80FX......Dự kiến có hàng tại hệ thống Công ty TNHH DV TM TAKE ngày 01/05/2014. SẮP CÓ ÙI......ĐỢI THÊM TÝ NỮA :(:(:(

xukaka

Đại Tá
Mình thấy Ten 80fx đã bán ra thị trường rồi. Trang web Butterfly đã có thông số đưa.
Clip video test Ten 80FX như sau:

Bình luận từ Facebook