Mat vot dhs co nen danh trai

trungsay

Thượng Sỹ
Mút Tàu nhẹ mà em biết có tên 729 Sky-Wing, mặt này chỉ dày 2.0mm, nhìn chân gai rất hấp dẫn, là một mặt phổ thông ở TQ được rất nhiều người sử dụng

CUONG.84

Thượng Sỹ
Mút Tàu nhẹ mà em biết có tên 729 Sky-Wing, mặt này chỉ dày 2.0mm, nhìn chân gai rất hấp dẫn, là một mặt phổ thông ở TQ được rất nhiều người sử dụng

hôm trước e thấy một chú đánh mặt này rồi, nhưng là lót xanh. măt này đắt ko a?

CUONG.84

Thượng Sỹ
@Cuong: Hồi này anh đi học cả tuần, chỉ chơi chiều thứ 3 và chiều CN
Mặt này rẻ tầm 300K thôi

vậy ak a. e cũng bân nên có đi đánh được đâu. e bán mặt h3 rồi jio đang ko có mặt phải. a còn em nào ngon, bổ, rẻ ko?kakakakaakak.............

trin_hoa_an

Trung Uý
Mặt tàu nhẹ thì nhiều lắm!! bạt ngàn luôn quan trọng phân làm 2 dạng 1 là topsheet đúng chất tàu, hay là topsheet tàu lai ( không tính sponge vì sponge giờ china có thể làm, thiết kế khá giống nhật và châu âu)

Nếu mà topsheet china thì cũng nhiều, mấy miếng nation đều nhẹ hết cả, hoặc pro. Ví dụ như h3 NT Blue sponge loại topsheet đời mới, mỏng hơn bình thường. Trước em có cơ hội oánh. Hoặc skitt a2 cũng khá là nhẹ.

Còn loại topsheet lai thì có bomb, gai, topsheet giống bryce, yasaka zap.....dewai ul 35 37...729 -5 35 độ

Mấy bác chơi tàu đạo bên BH thì đã phần toàn là dạng zơ quái dị cả. ^^! khó đỡ lắm. ^^!

A Trung ơi đánh mặt Tàu bên phải rồi, giờ bên trái đánh Mút nào hợp a nhỉ. e đánh Cốt LF và FH là H3 Pro Blue Strong
Em định đánh mặt tàu nhưng hình như k có màu đỏ đúng ko a

Bình luận từ Facebook