Mặt Vợt BH của Fang Zhen Dong

chaunguyen

Đại Tá

Attachments

136.1 KB · Đọc: 0

Trạng .... CÁ

Đại Tá
e thấy bọn china nó toàn đánh ten , ma long ngày trước chuyển qua t60 nhưng nay nó cũng chơi ten , lâu lâu còn xoay qua ten bạt chứ mặt tàu bạt kém , hihi
Theo anh nhớ thì đến mấy giải gần đây không còn chuyện quay mặt đỏ ra bạt nữa đâu em ơi, hình như cứ mặt đen bạt thôi, nên anh mới nghĩ là nó chuyển BH sang DHS rồi, nhưng mặt gì thì chịu

Theo cảm nhận trình gà của anh thì nó đánh mặt Tầu lót khí, vì cú BH của nó giờ an toàn lắm, không bị ăn xoáy nhiều nữa, nên dự là mặt Tàu thôi

langngoi

Đại Tá
Theo anh nhớ thì đến mấy giải gần đây không còn chuyện quay mặt đỏ ra bạt nữa đâu em ơi, hình như cứ mặt đen bạt thôi, nên anh mới nghĩ là nó chuyển BH sang DHS rồi, nhưng mặt gì thì chịu

Theo cảm nhận trình gà của anh thì nó đánh mặt Tầu lót khí, vì cú BH của nó giờ an toàn lắm, không bị ăn xoáy nhiều nữa, nên dự là mặt Tàu thôi
nhận là gà mà cứ dự loạn cả lên thế hử, nó đánh mẹt này này

hình như là t60

sky 3 60 bác ạ , mặt này bạt tốt nên nó vẫn pải xoay mặt để bạt chứ mặt hurican 3 blue của nó thì bạt kém nhé nên nó vẫn pải xoay

Bình luận từ Facebook