Mặt tenergy tem lệch và mặt tenergy tem cân

tuannguyen97

Trung Sỹ
Em lướt facebook thì thấy có 2 loại mặt ten. Không biết chúng khác nhau như thế nào ạ

Attachments

• Screenshot_2023-11-12-11-29-43-89_a23b203fd3aafc6dcb84e438dda678b6.jpg
    Screenshot_2023-11-12-11-29-43-89_a23b203fd3aafc6dcb84e438dda678b6.jpg
    755.2 KB · Đọc: 134
  • Screenshot_2023-11-12-11-28-17-51_a23b203fd3aafc6dcb84e438dda678b6.jpg
    Screenshot_2023-11-12-11-28-17-51_a23b203fd3aafc6dcb84e438dda678b6.jpg
    564.9 KB · Đọc: 141

dammebongban

Trung Uý
Thế này chứng tỏ mấy cái hàng lướt NĐ Nhật dễ dính phải hàng sxuat trước 2014 thế nhỉ :oops:
Đầy bạn ơi, người bán hầu hết không nói rõ năm sx( loại Ten tem lệch thì giá rẻ khoảng 7-800k thì nên mua, 1 tr đổ nên thì thôi ).
sx quá lâu: đánh đc tháng là chán ngắt (vừa nổi gai te tua, giảm bám xoáy nhiều do để lâu cao su bị lão hóa ).
Note: phải còn bao bì mới rõ đc( vì toàn bộ mặt mới sx gần đây thì butter đổi sang logo mới là TEM CÂN rồi ).

Attachments

425.4 KB · Đọc: 93
    415 KB · Đọc: 65
Last edited:

dammebongban

Trung Uý
ten 05 64 80 vẫn là tem lệch nhé các bác. T19 và Dignics tem cân. em mua ở Nhật tháng trước - ng bán cam đoan là đợt mút mới sản xuất tại Nhật đều như thế cả.
Bên ngoài bao bì thì phải là Bướm ko lệch :D
Còn ngoài bao bì vẫn là logo "Bướm lệch" thì là mẫu cũ lâu rồi.

dammebongban

Trung Uý
View attachment 146671
Đây hình ảnh mình chụp từ trang chủ butt, tem lệch trên mặt. Còn bao bì là tem cân
Chỉ muốn ae có thêm thông tin thôi, còn bảo bạn vào Website của Butter thì "đương nhiên" là mình đã biết bên trong bao bì nó vẫn là TEM lệch rồi:D
Chỉ muốn nói bản chất hàng Butter "mới sx" thì Logo TEM ko LỆCH ngoài Bao Bì
"CÒN" bên ngoài bao bì mà TEM LỆCH thì chắc chắn là hàng tồn & đã sx .từ lâu rồi...

Hoangvietmta

Trung Sỹ
Bạn vào Website của Buterfly ktra sẽ rõ!
Ông bị vấn đề đọc hiểu ah? Đầu tiên chủ thớt đăng 2 cái ảnh là 2 miếng mút ten 19 và ten 05. Nhận thấy 2 logo bướm khác nhau nên có hỏi ae. Xong ông vào kết luận là mẫu cũ mẫu mới. Bây giờ lại nó cái bao bì. Bao bì thì quan tâm làm đếch gì. Lại còn sửa bài viết nữa. Không nắm rõ thông tin thì cứ bình tĩnh hẵng kết luận

mcfly

Thượng Tá
Ông bị vấn đề đọc hiểu ah? Đầu tiên chủ thớt đăng 2 cái ảnh là 2 miếng mút ten 19 và ten 05. Nhận thấy 2 logo bướm khác nhau nên có hỏi ae. Xong ông vào kết luận là mẫu cũ mẫu mới. Bây giờ lại nó cái bao bì. Bao bì thì quan tâm làm đếch gì. Lại còn sửa bài viết nữa. Không nắm rõ thông tin thì cứ bình tĩnh hẵng kết luận
bác thông cảm cho anh em, nhiều khi dùng mút Ten nhanh quá nên gõ phím cũng hơi nhanh

dammebongban

Trung Uý
Nói năng giọng chíp hôi!!!
1. Đọc lại đi: tôi ko trêu bạn, ko chửi bạn.
2. Việc sửa lại để cho ae hiểu rõ thôi & với tinh thần xây dựng.
Cùng là đàn ô chơi .org đừng gõ bàn phím bừa thế.

Hoangvietmta

Trung Sỹ
Nói năng giọng chíp hôi!!!
1. Đọc lại đi: tôi ko trêu bạn, ko chửi bạn.
2. Việc sửa lại để cho ae hiểu rõ thôi & với tinh thần xây dựng.
Cùng là đàn ô chơi .org đừng gõ bàn phím bừa thế.
Ông là người nên đọc lại. Với tinh thần xây dựng thì biết, nắm rõ thông tin hẵng đưa lên. Còn ông viết cái kiểu "Bạn vào Website của Buterfly ktra sẽ rõ!" với thả cảm xúc "haha" với cái cmt của tôi thì ông là chíp gì? Chờ đến lúc ông chửi người khác thì người ta mới được nói lại ah? Ông nên xem lại cái lối gõ phím của mình đi. Nói đạo lý ít thôi.

dammebongban

Trung Uý
Ông là người nên đọc lại. Với tinh thần xây dựng thì biết, nắm rõ thông tin hẵng đưa lên. Còn ông viết cái kiểu "Bạn vào Website của Buterfly ktra sẽ rõ!" với thả cảm xúc "haha" với cái cmt của tôi thì ông là chíp gì? Chờ đến lúc ông chửi người khác thì người ta mới được nói lại ah? Ông nên xem lại cái lối gõ phím của mình đi. Nói đạo lý ít thôi.
Bạn nhạy cảm quá mức cần thiết rồio_O
Đạo lý trên này ư: tôi đâu có rảnh quá như b.

Bình luận từ Facebook