mặt nào hợp với cốt thuần gỗ để chơi bóng 40+

729-w6-729

Trung Uý
Để thử nhanh nhất, em nghĩ là bác nên thử từ trên xuống, thứ tự là

1. Andro Hexer HD, nếu nhanh quá thì xuống

2. Tibhar MX-S, nếu vẫn nhanh quá thì xuống

3. Target Pro 51, nếu vẫn nhanh quá thì xuống

4. Andro Power Grip, hoặc Aeolus 475,
nếu vẫn nhanh quá thì xuống

5. Ten 05, rồi 80, cuối cùng là Tibhar EL-P rồi Ten 64
miếng nào trong những miếng này hợp bắn với block vậy bác cá, em chơi Bh cổ tay nhiều nên cần tốc độ 1 chút

Trạng .... CÁ

Đại Tá
miếng nào trong những miếng này hợp bắn với block vậy bác cá, em chơi Bh cổ tay nhiều nên cần tốc độ 1 chút
Gọi là bắn, nhưng có nhiều kiểu bắn lắm bác

ZJK sau cú flick cũng bắn, ML cũng bắn, mà FZD cũng bắn. Nếu bác chỉ bắn bằng tốc độ, ít xoáy, bác nên dùng mặt mềm nhất trong đó, là TEN 64. Nếu bác bắn dùng xoáy để gia tăng tốc độ bóng, bác nên dùng mặt cứng nhất trong đó để bắn, là Andro Hexer HD ạ

Trainee

Đại Tá
BH ít hao mút, và khá cần sự ổn định so với FH. Vì thế bạn nên dùng Tenergy (secondhand nếu cần tiết kiệm), Ten nội địa sẽ bền hơn hàng xuất sang VN, Ten sp bền hơn nữa, 3 loại này theo thứ tự cũng cứng dần lên.
Nếu bắn cần tốc độ thì Ten 64, nếu bắn lấy xoáy dị thì dùng Ten 05.

729-w6-729

Trung Uý
Gọi là bắn, nhưng có nhiều kiểu bắn lắm bác

ZJK sau cú flick cũng bắn, ML cũng bắn, mà FZD cũng bắn. Nếu bác chỉ bắn bằng tốc độ, ít xoáy, bác nên dùng mặt mềm nhất trong đó, là TEN 64. Nếu bác bắn dùng xoáy để gia tăng tốc độ bóng, bác nên dùng mặt cứng nhất trong đó để bắn, là Andro Hexer HD ạ
BH ít hao mút, và khá cần sự ổn định so với FH. Vì thế bạn nên dùng Tenergy (secondhand nếu cần tiết kiệm), Ten nội địa sẽ bền hơn hàng xuất sang VN, Ten sp bền hơn nữa, 3 loại này theo thứ tự cũng cứng dần lên.
Nếu bắn cần tốc độ thì Ten 64, nếu bắn lấy xoáy dị thì dùng Ten 05.
tks hai bác có lẽ em sẽ thử ten 80 hoặc 64 xem sao

nvh78

Đại Tá
Tình hình là em chuyển bóng 40+ mấy ngày nay... dùng Comboo raka7 vpsV Stiga spin. Đánh bóng 40 rất tốt... từ khi chuyển sang 40+ thấy thiếu lực, mất sức và bóng như đi bộ.
Mời anh em vào cho ý kiến chung cho dòng thuần gỗ và 40+
Ko phải chuyển bạn à.Luyện thêm với bóng 40+ một tg ngắn sẽ quen,40+ cần phát lực hơn chút so với bóng 40

minh lâm

Trung Sỹ
Ko phải chuyển bạn à.Luyện thêm với bóng 40+ một tg ngắn sẽ quen,40+ cần phát lực hơn chút so với bóng 40
Vâng. Cũng quen dần rồi bác... mà sức lực có hạn nên vẫn thấy đuối sức sec cuối..

Bình luận từ Facebook