Mặt mút nào có trọng lượng nhẹ nhất

trin_hoa_an

Trung Uý
Mặt nhẹ thì thường là những mặt anti, anti thì bền vô đối nhưng lối chơi khác các loại khác.
Còn như cách gọi của mình thì những mặt còn lại ngoài anti, gai, ten thì mặt tsp randy có lẽ là tsp grandy, nhẹ hơn hẳn flyatt soft.ngoai ra có thể là yasaka walie...
Còn nếu mặt phổ biến ở Việt nam thì có lẽ là hammond pro beta hoăc stiga magna tc hay ts gì đó mình ko nhớ chắc lắm. Flyatt cũng nhẹ.

vcbshark

Đại Tá
Em vừa mua được Nittaku Arufeel của @archer, về dán vào SP90 thấy tạm ổn, khá nhẹ, và bám, tình hình này về được em Rakza 7 soft nữa là thử luôn vì mới dán một mặt nhưng đánh bóng thì cảm giác khá lạ, ngọt và êm như NA, cảm giác cắn bóng kém HAO2, tuy nhiên, nhanh và "rất Darker", em chưa thấy cảm giác ấy bao giờ. Khá lạ và muốn thử

vcbshark

Đại Tá
Mặt nhẹ thì thường là những mặt anti, anti thì bền vô đối nhưng lối chơi khác các loại khác.
Còn như cách gọi của mình thì những mặt còn lại ngoài anti, gai, ten thì mặt tsp randy có lẽ là tsp grandy, nhẹ hơn hẳn flyatt soft.ngoai ra có thể là yasaka walie...
Còn nếu mặt phổ biến ở Việt nam thì có lẽ là hammond pro beta hoăc stiga magna tc hay ts gì đó mình ko nhớ chắc lắm. Flyatt cũng nhẹ.

Bác đánh bóng bàn chắc phải ngoại hạng rồi, không để ý chứ để ý thì riêng về mặt vợt, bác biết nhiều kinh khủng. Bái phục.

Về sau có gì cần hỏi cho em làm phiền nhé

Bình luận từ Facebook