Mặt h3 41 độ,hàng chất lượng,tại đà nẵng cần bán..!

Xuân Diên

Binh Nhì
Như trên chủ đề,hàng em mua của anh dũng cửu,sài đc 3 tuần,còn mới,chưa rách chưa mẻ chưa gì cả..
Giá em nó ra đi..1 triệu 1 fix nhẹ :)

Xuân Diên

Binh Nhì
Bác cho xin tí hình và ít thông tin để biết H3 loại gì ah!
dạ h3 national ạ..

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Thật đau lòng cho những người mua H3 NT mới rồi lại bán ngay vì trung bình trên diễn đàn này chỉ giao dịch H3 NT trong vòng 600 đến 700k :(

traicauvong_bg

Đại Tá
Thật đau lòng cho những người mua H3 NT mới rồi lại bán ngay vì trung bình trên diễn đàn này chỉ giao dịch H3 NT trong vòng 600 đến 700k :(
Đồng ý vơi quan điểm bạn này. Ko có ý gì nhưng miếng của bạn 900 cũng còn khó ra đi chứ đừng nói là 1 tr. Bạn nghiên cứu lại nhé . Chúc hàng mau bay

caykhewinter

Thượng Tá
Như trên chủ đề,hàng em mua của anh dũng cửu,sài đc 3 tuần,còn mới,chưa rách chưa mẻ chưa gì cả..
Giá em nó ra đi..1 triệu 1 fix nhẹ :)
Cao quá bạn ơi. Mình ở Q Nam, bạn fix giá hợp lý tí xíu, mình chạy ra lấy luôn. Cả tấn lúa của bố mình, đau lòng thật.

storm

Thượng Sỹ
Đồng ý vơi quan điểm bạn này. Ko có ý gì nhưng miếng của bạn 900 cũng còn khó ra đi chứ đừng nói là 1 tr. Bạn nghiên cứu lại nhé . Chúc hàng mau bay
A tuấn có mặt H3 nào ko nhượng lại e đi ạ, giá bèo tý,, e muốn dùng để chơi thử thôi ạ :D

bachikho

Đại Tá
đằm là sao bác, nếu thích nhanh hơn thì có thể tune = falco, còn nếu tune rồi vẫn thấy xịt nghĩa là ko chơi đc tàu, cứ đức nhật cho lành

quangbinh11

Trung Sỹ
bạn này chắc mới bán trên diễn đàn !!!! mốt thế kia mà bán 1tr1 !!! chắc từ lúc lập tới h chưa ai trả giá nhỉ . hàng như bác bán giá 600-700 con khó bay chứ nói gì hơn 1tr !!! khuyên thật lòng đừng để giá cao cho người ta trả nhé !!! nên nghiên cúu các bác đã bán mặt loại này mà ra giá !!!!

Bình luận từ Facebook