Ma Long

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Đây là video mới nhất về Ma Long, video vừa mới ra lò đấy các bác BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

[video=youtube;lknMRcIwZKc]http://www.youtube.com/watch?v=lknMRcIwZKc&feature=g-all-u[/video]

Dng6688

Thượng Sỹ
đôi công malong sao ăn dc xuxin .tại xuxin chuyên về giật 1 càng cả bỏ góc lên chết chính ở những quả đó

bạn trẻ này hâm mộ xuxin nhỉ, lúc thì Malong không đôi công được Xuxin, lúc thì thấy bạn nói MAlong Giật không mạnh bằng Xuxin,
Thế Số 1 và 2 của thế giới chắc cũng không bằng xuxin nốt nhỉ, chán thật

Dng6688

Thượng Sỹ
đôi công malong sao ăn dc xuxin .tại xuxin chuyên về giật 1 càng cả bỏ góc lên chết chính ở những quả đó

Hâm mộ Xuxin nhận định xuxin chuyên giật 1 càng à,;) ;), tuyển TQ như Malong-Zang-Xuxin- ai giật 1 càng thì về tỉnh đánh nhé.. ha ha:cool:
Chắc Xuxinbinh giật 1cang ha;)

Last edited:

dung.vima

Moderator
Nếu khách quan mà nói thì càng phải chắc cả thế giới không ai đọ với Ma Long.
Xu Xin được mọi người ví như 1 cái máy (machine pingpong) , nhưng còn MaLong mình nghĩ nó còn như con mãnh thú điên cuồng chẳng có gì cản nổi.
Nhưng mà bão quá, bạo lực quá mình không thích. Mình thích kiểu 2 càng, chặn đẩy mềm mỏng của ZJK hơn keke

kechamchich

Binh Nhì
Nếu khách quan mà nói thì càng phải chắc cả thế giới không ai đọ với Ma Long.
Xu Xin được mọi người ví như 1 cái máy (machine pingpong) , nhưng còn MaLong mình nghĩ nó còn như con mãnh thú điên cuồng chẳng có gì cản nổi.
Nhưng mà bão quá, bạo lực quá mình không thích. Mình thích kiểu 2 càng, chặn đẩy mềm mỏng của ZJK hơn keke
hình như bác xem cái video Xu Xin em post lên diễn đàn rồi phải ko :)
nhưng cũng phải công nhận là Xu đánh máy móc quá, còn về độ bạo lực thì chắc ko ai bằng Ma rồi ;) chắc chỉ có Ma mới mới chặn Zhang đc lại thôi

kechamchich

Binh Nhì
thời nay đánh bóng bàn gớm ghiếc quá, mất hẳn sự tinh tế của thời xưa. Chắc h chỉ còn mỗi Wang Liqin là tinh tế thôi :( Thôi thì đành post lại cái vid tribute waldner cho đỡ buồn vậy
[video=youtube;M0Ja7xc2sts]http://www.youtube.com/watch?v=M0Ja7xc2sts[/video]

Bình luận từ Facebook