Luyện "hấp tinh đại pháp" lấy nước Khoa mai cồ hiiiiiii

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Ối giời ơi. Bác tu luyện thế này định ủ mưu vô địch giải gì đây???? Năm sau e vào chấp e 2 trái làm mấy chai nước thơm đi. E mới luyện được chiêu LOng trảo thủ sẽ đem ra chiến đấu với bác......he he

saigonfc.vn

Đại Uý
Ối giời ơi. Bác tu luyện thế này định ủ mưu vô địch giải gì đây???? Năm sau e vào chấp e 2 trái làm mấy chai nước thơm đi. E mới luyện được chiêu LOng trảo thủ sẽ đem ra chiến đấu với bác......he he

Lâu nay Chú đi phương "mô" mà không thấy xuấn hiện- thì ra cũng đang luyện Long trảo thủ cùng học trò- tốt quá .... tốt quá. Chú cứ yên tâm rằng nước của Anh rất thơm - xin mời Chú!
Còn Khoa mai cồ đang lặng im đó Chú thấy chưa- chắc là đang "bấm bụng" haaaaaa

Last edited:

saigonfc.vn

Đại Uý
Ghê thiệt ! em thấy cái chai, nhưng chỉ tưởng là anh để tập luyện. ai ngờ để là tự răng mình phải cố lên đừng để bi đầy chai ! kekeke

Nói vui thôi chứ cái chai là của NTBB và Anh làm theo đó hiiiii - Anh học theo NTBB nhiều lăm haaaa

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Nói vui thôi chứ cái chai là của NTBB và Anh làm theo đó hiiiii - Anh học theo NTBB nhiều lăm haaaa

Khà khà ! anh cứ yên tâm mà theo ma đạo, em luyện xong võ công chính tông sẽ tìm sư huynh thọ giáo cao chiêu, nhưng chắc em sẽ phải mời nước sư huỳnh nhiều ! keke

herowood9999

Binh Nhì
Khà khà ! anh cứ yên tâm mà theo ma đạo, em luyện xong võ công chính tông sẽ tìm sư huynh thọ giáo cao chiêu, nhưng chắc em sẽ phải mời nước sư huỳnh nhiều ! keke

Tùng đang theo học võ công của môn phái nào ? Sư phụ là ai vậy ? học bao lâu lâu rồi ? khi nào thì hạ sơn được ? , mình thì là trường phái ma đạo giang hồ không môn không phái. Nếu Tùng đủ công lực xuống núi thì cho mình xin được lĩnh giáo vài tuyệt chiêu của võ công chính tông để được mở rộng tầm mắt. Tks Tùng

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Tùng đang theo học võ công của môn phái nào ? Sư phụ là ai vậy ? học bao lâu lâu rồi ? khi nào thì hạ sơn được ? , mình thì là trường phái ma đạo giang hồ không môn không phái. Nếu Tùng đủ công lực xuống núi thì cho mình xin được lĩnh giáo vài tuyệt chiêu của võ công chính tông để được mở rộng tầm mắt. Tks Tùng
Em đang theo phái hoa sơn kiếm, nhưng do nội công còn yếu nên chưa dám hạ sơn, bây giờ vẫn đang trong thời gian bế quan luyện công, sư phụ chưa truyền cho " độc cô cửu kiếm ", sư phụ em là Nghĩa Bụm đại hiệp ! keke

Bình luận từ Facebook