Luyện bộ chân và 2 càng

congcong73

Đại Tá
Đầu năm phải xin lỗi bác một câu, nói thật bác đừng giận chứ em thấy máy băn linh tinh quá. Em dân kinh doanh, bác làm thương mại thì clip này không ổn, máy như thế này thì không thuyết phục được khách hàng đâu bác ơi
Trước hết xin cảm ơn bác đã nêu lên suy nghĩ khi xem đoạn clip của em!
Thưa bác! Mỗi người có 1 cách nghĩ riêng và kiến thức, sự hiểu biết khác nhau!
Bác chẳng phải xin lỗi đâu!
Đầu năm mới chúc bác mạnh khỏe là CHIẾN THẮNG!

congcong73

Đại Tá
@Nataliahn nói chuẩn đấy bác chủ, lực không đều, hay máy vừa bắn bác lại chỉnh ở dưới, chứ máy bác @hiepasc lực khá đều bác ạ, bóng bắn điểm khá gần nhau, chứng tỏ lực đều
Bác nói HAY LÀ... nó lại đúng!
Em mà làm đc com máy bắn lung tung như vậy khôg vừa bắn vừa chỉnh thì mấy thằng Tầu, Mĩ,... chết toi ngay!
Một con máy mà nhấn nút 1 cái nó bắn 1 quả như giao bóng xoáy xuống rồi bắn 1 quả xoáy xuống bên trái tiếp tục bắn 4 quả xoáy lên 2 góc, mối góc 2 quả.... thì thành máy LẬP TRÌNH. QUÁ ĐỈNH!
ở đoạn clip trên là em cho máy bắt đầu chạy em chỉnh cho bắn ngắn như quả giao rồi tăng dần độ dài mà điểm rơi nó là 2 điểm trái - phải luôn phiên.
Cuối clip tăng số lượng bóng ra còn điểm rơi vẫn ổn định ở 2 góc chữ A.
Bác nói máy bác Hiệp điểm rơi gần nhau đó là bắn 1 điểm.
Hình như bác đã dùng máy của bác Hiệp? ( không biết có phải không?)
Em xin được hỏi là máy đó có bắn được 2 điểm cố định không ạ???????
Xin trân trọng cảm ơn bác Trạng chấm chấm chấm Cá đã cho cảm nhận khi xem clip của em!
Chúc bác và gd một năm mới vạn sự như ý!

congcong73

Đại Tá
Cho em hỏi chút máy bắn 1024 của em bị bắn 2 quả liên tiếp thì làm cách nào ạ
Ở nòng bắn ( trước khi bóng được đẩy lên bánh xe để bắn) có 1 cái bộ phận Hãm. Nó là lò xo hoặc dây cao su khi bóng đẩy lên có lực nó mới len bánh xe bắn. Hiện máy bạn Không còn linh kiện hay gọi là bộ phận hãm đó nữa.
Tìm một cái lò xo mềm, nhỏ như lò xo bút bi thay vào là ok!
Chúc bạn thành công!
Có gì cứ comments mình hỗ trợ cho!

Last edited:

KVKM

Đại Uý
Em đang chờ ra ngoài Tết linh kiện về lắp ráp xong xem thế nào.
Chắc khoảng trên dưới 5 củ thôi bác ạ!
Thật ra giá cũng một phần thôi!:)
Cùng ace ham mê bóng bàn cả - điều quan trọng là tâm lý ace đều mong muốn hàng trong nước tốt như hàng Nhật mà giá lại rẻ!:p
Bác hãy cố gắng chỉ cần 90% là mọi người sẽ ủng hộ:D:p

congcong73

Đại Tá
Thật ra giá cũng một phần thôi!:)
Cùng ace ham mê bóng bàn cả - điều quan trọng là tâm lý ace đều mong muốn hàng trong nước tốt như hàng Nhật mà giá lại rẻ!:p
Bác hãy cố gắng chỉ cần 90% là mọi người sẽ ủng hộ:D:p
Vâng đúng ạ!
Vấn đề này em cũng rất mong và quan tâm.
Trước tiên là Tốt. Phù hợp với ace chơi bb phong trào về chức năng cũng như giá thành.
Cảm ơn bác nhiều!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thằng bạn em hôm hỏi là muốn random lực, nó làm điều khiển học, trả lời đơn giản, nó bảo gắn cái biến tần gì đó làm thay đổi điện cho moto nòng, thích chuẩn lực thì tắt biến tần, random thì bật biến tần, kiểu như thay đổi điện vào khiến moto lúc điện yếu điện khỏe, em cũng ko nắm rõ, nó bảo thích chế tầm 500k thì thoải mái

congcong73

Đại Tá
Thằng bạn em hôm hỏi là muốn random lực, nó làm điều khiển học, trả lời đơn giản, nó bảo gắn cái biến tần gì đó làm thay đổi điện cho moto nòng, thích chuẩn lực thì tắt biến tần, random thì bật biến tần, kiểu như thay đổi điện vào khiến moto lúc điện yếu điện khỏe, em cũng ko nắm rõ, nó bảo thích chế tầm 500k thì thoải mái
Không đơn giản là 1 moto anh à!
Trước hết là 1 bộ cơ ngon, sau đó là 5- 6 con moto đc cài đặt.
1 con đưa bóng lên 1 con gập nòng xuống 1 con xoay để có quả giao bóng sang, 2 con nòng bắn cho ra quả giao xoáy xuống nặng và ngắn.
Tiếp theo 6 con lại hoạt động
1. Đưa lên
2. Nâng cao nòng để bắn qua lưới
3. Xoay để có xoáy lên
4 và 5 bắn bóng ra xoáy lên Xung như quả giật
6. Xoay các điểm theo ý người tập.
Như vậy đó anh. Nên tại sao nó hơn 20 củ cơ chứ k có rẻ đâu ạ.
Cảm ơn anh trao đổi nha!

Bình luận từ Facebook