Long 5 giao lưu Zhang Jike ALC

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em giao lưu với JZK RX, rồi RX với Long 1, nên bây giờ chỉ có Long 1 thôi.

Bác chả chán sớm tí nữa, em mới đổi được khoảng 3 tuần từ lúc cầm ZJK ALC thôi. ZJK ALC của em giờ trong tay bác @anhthinh098 rồi, bác hỏi khổ chủ đi

tam36tx

Thượng Sỹ
Chú Tâm lại muốn quay lại e này ah, chính tay chú tàn phá nó ra thế này đấy hi, chứ lúc a để lại cho Nam, nó ngon lắm cơ[/QUOTE
Chú Tâm lại muốn quay lại e này ah, chính tay chú tàn phá nó ra thế này đấy hi, chứ lúc a để lại cho Nam, nó ngon lắm cơ
ơ thê cay nay la cây trươc e lây của a à.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
e vưa mua măt h3 lot xanh ơ hoa châu đanh vơi vis đòn hiền quá muôn đanh long lai .
Trước bác đánh VIS với mặt gì, sao chuyển sang H3 Blue lại hiền đi, nó ôm bóng hơn, thành ra cú FH sẽ nhiều xoáy hơn, chỉ hơi lai ngang một chút là nó lồng chéo cực kỳ khó chịu, khó đè đầu, buộc phải đứng ra xa giật lại chứ không mượn lực được ?????? :eek:

traicauvong_bg

Đại Tá
e vưa mua măt h3 lot xanh ơ hoa châu đanh vơi vis đòn hiền quá muôn đanh long lai .
Cây này a mua mới ở hùng hà, rồi qua tay chú loăng ngoằng lại lên đây, hi. Còn Vis hiền hay cây vợt nào đó hiền là do tay mình hết, ko có cây nào giật phát chết ngay đâu( trừ khi kiểu 5 ăn năm thua hay đối thủ quá kém thôi) đánh tàu mà vẫn lối gò công, giật moi rồi tấn công kiểu Sar là ko ăn thua, Vis là cây vợt trung bình, bảo hay thì vô cùng lắm, có điều nó hợp tàu, dễ điều khiển , tập cho mình thay đổi lối chơi, thay đổi tư duy chới bóng thôi, chẳng qua cứ thích khám phá thì thay đổi vợt, chứ giờ đưa a vợt nào a cũng chơi đc, vẫn kiếm đc mồ hôi, kiếm đc bia bt, a loay hoay mãi vẫn quay về tàu, sắm con h3market, kiếm đc con vis tem đồng, thế là ổn lắm roi

Bình luận từ Facebook