Long 5 giao lưu Zhang Jike ALC

chajen_HD

Đại Uý
Mình đang chơi Long 5 rất ok nhưng tính hơi trăng hoa nên muốn thử Zhang Jike ALC nên muốn giao lưu tý cho biết cảm giác..ko bác nào có cùng nhu cầu thì em để quất tiếp :D:D:D;Hưng -32 tuổi : 0167.267.8384

chajen_HD

Đại Uý
Ơ sao lại giao lưu thế anh ? Hay lại hâm mộ Gao Ning rồi? Có thử chơi em garay ko em cho mượn
=============
Chú biết thừa tánh anh mà..kaka, cứ post bài chơi có hàng thì đổi bọt cho biết ko thì để quất thôi.hj
Ô thế siêu nhan Gao nó ko chơi Cliper CR nữa mà chơi Zjk à..

Nam_HaiDuong

Đại Tá
=============
Chú biết thừa tánh anh mà..kaka, cứ post bài chơi có hàng thì đổi bọt cho biết ko thì để quất thôi.hj
Ô thế siêu nhan Gao nó ko chơi Cliper CR nữa mà chơi Zjk à..
LiHu mới chơi CR còn Gao Ning chơi zhang alc. Seagame vừa rồi nó đánh em nhìn rõ. Chỉ ko hiểu mút FH nó đánh loại gì , chắc là Tàu nhưng ko phải loại blue sponge

chajen_HD

Đại Uý
Ai chán Zhang AlC và cảm thấy em nó hơi xịt cần cây tốc độ cao hơn ma vẫn kiểm soát tốt thì giao lưu đê.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nó an toàn cực kỳ, dễ đánh theo kiểu VIS thôi, chứ hay nhất chắc không đâu, thành ra em nghĩ mọi người cho đi đều tiếc thôi, thành ra ít người bán

chajen_HD

Đại Uý
Vờng..Em thì thời gian dài chơi thuần gỗ và arylate nên Long 5 tốc độ cao hơn nên chưa ưng toàn diện mặc dù em thấy nó là 1 cây vợt hay và có "độ sát thương" lớn.

Bình luận từ Facebook