Lời xin lỗi của Chủ tịch thương hiệu Darker về Legato 7P

phungducthang

Đại Tá
CHú không thấy anh ném con darker của anh vào xó nhà à. Cầm nó trên tay (dù biết của mình là kiếm xịn) nhưng nghĩ đến mấy ông thần bên bongbanfc mà chán chẳng buồn chơi.
-------------
Tôi đừng ném bỏ, chuyển qua tôi xài thử đi..........

tuankhoai

Đại Tá
CHú không thấy anh ném con darker của anh vào xó nhà à. Cầm nó trên tay (dù biết của mình là kiếm xịn) nhưng nghĩ đến mấy ông thần bên bongbanfc mà chán chẳng buồn chơi.

oh..........thế bác Hưng ko chơi LPS nữa ah. đang chơi con gì thế bác. hay lại Quỳ hoa Bảo điển giống của Xelu:(

phungducthang

Đại Tá
Bạn meoluoi ơi, theo bạn thì cây LPS có thể so sánh với cây nào của Butterfly?

meoluoitmb

Đại Tá
Bạn meoluoi ơi, theo bạn thì cây LPS có thể so sánh với cây nào của Butterfly?

so sánh khó lắm, nhưng nó khá giống với 2 cây vợt đó là: sardius và almutart. Tuy nhiên nếu L.P.S mà không biết kết hợp mút thì sẽ vô hại. bạn hãy dùng thử như combo dưới chữ ký của mình đấy. ko ổn không lấy tiền.

phungducthang

Đại Tá
so sánh khó lắm, nhưng nó khá giống với 2 cây vợt đó là: sardius và almutart. Tuy nhiên nếu L.P.S mà không biết kết hợp mút thì sẽ vô hại. bạn hãy dùng thử như combo dưới chữ ký của mình đấy. ko ổn không lấy tiền.
-----------
BH thì Hexer Duro vẫn là sở trường của tôi rồi. Nhưng FH là T05fx thì sao?

tuankhoai

Đại Tá
Chú tuấn khoai cùng anh khơi lại vụ darker nhé, cứ im ỉm thế này ko ổn.

mấy hôm rồi nghỉ ngơi ác quá, mình im cái là họ cũng ỉm luôn tệ thật. thế mà lúc nào cũng tỏ vẻ quan tâm lắm. chiều lập cái nick bên đó bới lại vụ này, chứ để im không có được:eek:

meoluoitmb

Đại Tá
mấy hôm rồi nghỉ ngơi ác quá, mình im cái là họ cũng ỉm luôn tệ thật. thế mà lúc nào cũng tỏ vẻ quan tâm lắm. chiều lập cái nick bên đó bới lại vụ này, chứ để im không có được:eek:

Chuẩn luôn, bọn đấy toàn thằng ăn không nói có, treo đầu dê bán thịt chó chết.

phungducthang

Đại Tá
05fx sẽ bị thiếu lực bạn nhé. 05 hoặc Ten 64, nhưng hay nhất cho FH của LPS là taget force 42.5
------------
Thanks, tôi sẽ nghe bạn khi nào nhận được tôi sẽ thử nó với Target Force. Nhưng có nhiều người nói mặt Target mà không tune thì không phát huy tác dụng, phải vậy không? Tôi cũng đã chơi Combo Gergely 21 với FH Target Force và BH là Target Sound nói chung tôi cũng đánh giá cao 2 mặt này nhưng chưa thử tune bao giờ.

meoluoitmb

Đại Tá
------------
Thanks, tôi sẽ nghe bạn khi nào nhận được tôi sẽ thử nó với Target Force. Nhưng có nhiều người nói mặt Target mà không tune thì không phát huy tác dụng, phải vậy không? Tôi cũng đã chơi Combo Gergely 21 với FH Target Force và BH là Target Sound nói chung tôi cũng đánh giá cao 2 mặt này nhưng chưa thử tune bao giờ.

tune làm cái gì, tôi chẳng bao giờ tune đâu, để nguyên đánh thấy nó xaóy và dị khủng khiếp.

Bình luận từ Facebook