*** Lôi Đài BMB - Đà Nẵng ***

butterfly92

Trung Uý
Thực sự nếu có trận Nam (Điện) vs Sang (TKỳ) thì e sẽ theo cửa của Sang (TKỳ) 5 xị ngay !
(kô phải e ở TKỳ mà ủng hộ cho Sang đâu, e theo vì thấy trình và lối đánh của Sang có cửa thắng đến 70%)
Mình xin nhắc lại, đây là 1 sân chơi giao lưu học hỏi ko phải là nơi sát phạt. Mọi trận đấu đều được BTC thông báo rõ ràng chính thức. Hiện nay 1 số ae tự ý đưa thông tin không chính xác kèm theo giá cả cá độ các kiểu lên diễn đàn. Topic là kênh thông tin của giải, mọi việc nằm ngoài giải đấu xin tự giải quyết, ko nêu các vấn đề nhạy cảm. BTC chỉ nhận thông tin từ chính các vđv tham gia thi đấu, ae có quyền bình luận thắc mắc nhưng tuyệt đối ko được khích bác cá độ. Vài điều xin ae lưu ý
Thân!!!

thaythuydn

Đại Tá
Nếu mà phân vân thì em ko đánh với thầy rồi, vì đánh với thầy em cũng xác định trước là gặp tình huống này, nhưng em vẫn muốn có sự công bằng trong thi đấu. Em nói vậy thôi, nếu thầy ko đồng ý thì thôi vậy…hẹn thầy ngày mai.
Như vậy Khoa đã cho An còi một ân huệ ( favor) An còi là một trong vài siêu đệ tử của mình Trước các trận đấu quan trọng mình đều đem An còi lên trung tâm huấn luyện đặc biệt trên đỉnh núi Sơn Trà để truyền những bí kiếp Sơn Trà người Mỹ gọi là núi khỉ ( Monkey Mountain ) An còi có khiếu bắt chước như con khỉ Thấy ai có kỹ thuật gì mới lạ trong bóng bàn An đều làm theo được Thấy Butterfly làm ALC ZLC Amultart anh đặt vật liệu từ Mỹ Nhật và làm giống nguyên bán giá rẻ dưới một triệu Trung tâm huấn luyện của mình rất nhiều khỉ An còi thấy khỉ dành ăn RÉ thì An còi cũng RÉ theo An còi thấy hai con khỉ RƯỢNG ĐỰC , con thứ ba nổi cơn ghen RÉ lên nên An còi cũng LA RÉ theo , lâu ngày quen nén xuống núi hạ sơn rồi vẫn còn vừa đánh vừa ré Mà thật ra Khoa cũng conf yếu bóng vía có lẻ vì vừa bị gãy tay Chứ thật sự ra gặp Bảo cầu vồng chấp 2 hay Nam Tiến chấp 3 thì An còi có ré cũng chết mà không ré cũng chết Thậm chí nếu ré mà thắng thì mình thưởng 10 lon bia Larue thay vì 5 lon nếu không ré
Thôi Khoa cho con khỉ An còi đánh theo bản năng người rừng cua anh Hehehe

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Nếu mà phân vân thì em ko đánh với thầy rồi, vì đánh với thầy em cũng xác định trước là gặp tình huống này, nhưng em vẫn muốn có sự công bằng trong thi đấu. Em nói vậy thôi, nếu thầy ko đồng ý thì thôi vậy…hẹn thầy ngày mai.
@anzippo mà đã mở còi thì đối phương ai cũng mệt. Mạnh dạn ủng hộ a 10 bia.có dịp gặp ae mình fang nhé

thaythuydn

Đại Tá
Trận Nam - Dương nếu tỉ số đã là 3 đều thì sợ Dương không thắng được.
Chiều nay Rô BMB và Phương Butterfly chuẩn bị đón một vị khách quý từ xa đến dự khán các trận Lôi đài và thăm Clb BMB Theo một nguồn tin đáng tin cậy thì đó là chị Vương tiểu Lan Chị gốc người Hội an Năm nay khoảng 46 tuổi ,cựu thành viên dội tuyển thiếu niên QN-Đà Nẵng Khi sang Mỹ chị là thành viên của đội tuyển nữ Hoa Kỳ Kỳ này nhân dịp về thăm quê nhà , chị muốn tìm lại những kỷ niệm một thời oanh liệt về bóng bàn của chị Mong các bạn chuẩn bị đón tiếp chu đáo

anzippo

Đại Tá
Lôi đài BMB xin thông báo:
Trận đấu hạng A chiều nay sẽ đc hoãn lại vào tuần sau. Vì lý do sức khỏe nên a.An ko thể ra sân thi đấu.
Trận hạng B sẽ đc thi đấu vào lúc 18h30.
Mong ae thông cảm!!!
An Còi xin cáo lỗi BTC và khán giả , sáng nay An Còi vẫn khoẻ như voi trưa ngủ yếu như Thầy Thuỵ 70 T, hẹn 2/5/2015 , trân trọng

Phương_BMB

Đại Uý
Chiều nay Rô BMB và Phương Butterfly chuẩn bị đón một vị khách quý từ xa đến dự khán các trận Lôi đài và thăm Clb BMB Theo một nguồn tin đáng tin cậy thì đó là chị Vương tiểu Lan Chị gốc người Hội an Năm nay khoảng 46 tuổi ,cựu thành viên dội tuyển thiếu niên QN-Đà Nẵng Khi sang Mỹ chị là thành viên của đội tuyển nữ Hoa Kỳ Kỳ này nhân dịp về thăm quê nhà , chị muốn tìm lại những kỷ niệm một thời oanh liệt về bóng bàn của chị Mong các bạn chuẩn bị đón tiếp chu đáo
CLB BMB luôn chào đón các cô chú anh chị có niềm đam mê bóng bàn đến giao lưu. Tinh thần thể thao và giao lưu của từng con người BMB là vô tận. Cảm ơn thầy Thụy nhiều.

thaythuydn

Đại Tá
Ván 2

Bình luận từ Facebook