Lời chúc tốt đẹp.

haitanqd

Thượng Tá
Ai sẽ là người chúc bạn, hay để mình chúc nhé. " Chúc cho giải cao thứ 2, thứ 3, thứ 4 ...thì về tay người khác và giải cao nhất thì về tay của người hay hơn bạn"

haitanqd

Thượng Tá
Ai đánh hay thì sẽ dành phần thắng đó là quy luật của sự phát triển và đi lên. Chúc bạn luôn là ng chiến thắng : Trước tiên là chính bản thân mình, thứ 2 là những người mình hay hơn thứ 3 là duy trì bằng những người như mình và cuối cùng là ko ngừng phấn đấu tập luyện, quyết tâm vươn lên trở thành hàng " Cao đầu " < đầu có nghĩa là thủ >! Chúc SK nhé./.

huethuong

Binh Nhì
Ai sẽ là người chúc bạn, hay để mình chúc nhé. " Chúc cho giải cao thứ 2, thứ 3, thứ 4 ...thì về tay người khác và giải cao nhất thì về tay của người hay hơn bạn"

Lời chúc mà làm nên chiến thắng hay sao, gà quá đi .................................................. .................... ....................... haha

Thế tôi chúc bạn trở thành Tỷ phú đó ...................................................................... ............................................. haha

Tất cả đều ở nghị lực của mình thôi... châu chấu mà đòi đá xe ...................................... ..................................................

haitanqd

Thượng Tá
OK! Châu chấu khi nhảy lên xe thì nó sẽ đá đi đá lại trên xe và quan trọng lúc đó xe có như thế nào thì cũng chẳng bao giờ đá lại được châu chấu. Nếu bạn muốn là xe thì mình xin làm châu chấu để suốt đời chỉ đá đi đá lại trên lưng xe cho vui thôi và cho bạn muốn chở mình đi khi nào " kiệt sức hết xăng " thì mình lại đá sang xe khác! Chúc bạn thành công trong chiếc xe của mình nhé và đừng nghĩ là thắng được châu chấu.

dung_linh

Đại Tá
Mai tớ vào Đà Nẵng, thứ nhất vi vu cuối tuần, thứ nhì tiền trạm. Ai đi không?
Chúc nhau bằng thơ tốt đẹp

Bóng bàn org này hơn hẳn mấy năm trước.
Cúp cờ huy chương đưa nhau đến mọi miền.
Lời chúc Bóng bàn Huế ngày càng phát triển
Vạn sự an khang thượng lộ bình an sự lành .
Thân chào!

dung_linh

Đại Tá
Nè được đi đánh giải toàn quốc là ngon rồi nhé... mời anh em vài chai đi nghe............
Tặng bạn VIP cười cho cho vui

Sạch sẽ

Tưởng bạn sạch sẽ hơn người
Áo quần trong tủ giặt phơi suốt ngày
Có điều hết sức lạ thay
Áo quần bạn mặc, chục ngày còn nguyên.

dung_linh

Đại Tá
Đổi không khí làm bài thơ về Huế anh em ace thưởng thức nhé!
Tạm Xa Huế

Sông Hương, núi Ngự quê mình
Là thơ, là mộng, là tình mến thương,
Tạm xa thành Huế quê hương
Mà lòng luống những vấn vương không rời.
Mến sông, mến núi,mến người
Quí bao danh thắng nhiều đời dựng xây
Chùa chiền, thành quánh nơi đây
Thiêng liêng, hùng vĩ làm say lòng người.
Không quên được Huế, Huế ơi!
Lòng ta với Huế trọn đời thân thương.

Chúc các bạn sức khỏe, trẻ trung, sáng tạo và ko ngừng nâng cao tập luyện để cống hiến cho người hâm mộ những trận cầu đẹp "Đoàn kết, trung thực, cao thượng, chơi đẹp"tại giải diễn đàn năm nay nhé, chúc cho đội Huế năm nay thi đấu tốt và nhớ có huy chương gì cũng được hết cho Huế.
Trân trọng cám ơn!

Last edited:

Bình luận từ Facebook