Lời Cảm Ơn Của Đội NHA KHOA BẢO ĐỨC ĐẾN BAN TỔ CHỨC GIẢI BÁO HÀ NỘI MỚI

BXH

Binh Nhì

Lời đầu tiên cho tôi thay mặt Lãnh Đội,Huấn Luyện Viên,Vận Động Viên của đội NHA KHOA BẢO ĐỨC gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến ban tổ chức giải báo HÀ NỘI MỚI đã lần thứ 2 tạo ra 1 sân chơi cho tất cả mọi người ( từ chuyên nghiệp đến nghiệp dư) đã hâm nóng lại không khí và tình cảm của người hâm mộ bóng bàn đối với giới bóng bàn chuyên nghiệp ( ví dụ như khán giả đã yêu cầu 2 trận bán kết không đánh cùng để được thưởng thức từng trận một) đang bị nguội lạnh do cách tổ chức và điều hành yếu kém của liên đoàn bóng bàn Việt Nam.Lần thứ 2 tổ chức thành công hơn lần thứ nhất càng chứng tỏ sự đúng đắn của Liên Đoàn Bóng Bàn Hà Nội Được thành lập do những người yêu thích và vì phong trào xã hội hóa như Ông TÔ QUANG PHÁN ( Chủ Tịch-Tổng biên tập báo HÀ NỘI MỚI đơn vị tổ chức giải) Ông NGUYỄN THẾ LÂN Phó giám đốc sở VHTT-DU LỊCH HÀ NỘI phó chủ tịch,Ông NGUYỄN THẾ LAM Chủ tịch hội đồng quản trị công ty THIẾT BỊ ĐIỆN HÀM LONG,Anh HIỆP XIOM ( đại diện hãng XIOM tại VIỆT NAM nhà tài trợ vàng đã trang bi những điều kiện tốt nhất cho giải đấu).
Đội NHA KHOA BẢO ĐỨC nói riêng và các nhà vô địch năm trước nói chung đều không bảo vệ được chức vô địch tuy có hơi buồn nhưng càng chứng tỏ chất lượng và tính nhân rộng xã hội hóa của giải đấu càng ngày càng nâng cao đạt đuọc tiêu chí dành cho tất cả mọi người cùng được chơi và thể hiện niềm đam mê của mình.
Sự thành công của giải còn được thể hiện qua số lượng khán giả ngày thi đấu nào cũng đến xem rất đông chứng tỏ ban điều hành làm rất tốt,nhất là ban thư kí của sở TDTT HÀ NỘI,BỘ MÔN BÓNG BÀN HÀ NỘI,ANH ĐẶNG NGỌC HẢI Phó ttoongr thư kí liên đoàn bóng bàn HÀ NỘI và các phóng viên ảnh,phóng viên viết bài cập nhật về giải đấu trên trang HANOIMOI ONLINE,cá nhà tài trợ đã góp sức cho một giải đấu thành công.
Một lần nữa Tôi xin thay mặt đội NHA KHOA BẢO ĐỨC gửi lời cảm ơn đến các thành viên của đội như : ông bầu Bình Răng giám đốc phòng khám NHA KHOA BẢO ĐỨC,Anh Quang Cờ MẠnh Thường quân của đội Thái Hà kiêm Huấn Luyện Viên của đội,(ĐINH QUANG LINH,DUƠNG VĂN NAM,LÊ TIẾN ĐẠT, VŨ QUỐC HƯNG,VŨ ĐÌNH THẮNG-THẮNG ĐEN,VŨ NGOC MINH-MINH THÁI BÌNH,TRAN ANH TUẤN- TUẤN NAM ĐỊNH) ban tổ chức,ban điều hành,các nhà tài trợ và đặc biệt là khán giả đã cổ vũ,hỗ trợ Đội NHA KHOA BẢO ĐỨC Nói riêng và các vận động viên tham gia giải nói chung lời cảm ơn chân thành và hẹn gặp lại tại giải BÁO HÀ NỘI MỚI lần 3.

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Đội Trưởng BÙI XUÂN HÀ.

dangcapnhatthoi

Trung Sỹ
Chuyện thế này có một lần A Đinh Quang Linh đi thi đấu ở nước ngoài về 2 tuần sau thấy đau rat ở vùng kin nên tìm đến phòng khám nam khoa nhưng a Linh vô tình hay bối rối gì đó vào nhầm P khám nha khoa nên đã quen bác Giám đốc ở đó vậy là bác ấy khám luôn kết quá là trong một lần thi đấu ở nước ngoài A Linh đã không làm chủ dược bản thân trong thi đấu bị dối phương bạt bóng quá mạnh đúng chỗ hiểm gây sưng tấy , đau rát , buốt suốt 02 tuần nên đi khám và được sự chăm sóc tân tình chu đáo của các bác bên nha khoa chữa khỏi . Nên ấy trả ơn về đánh cho nha khoa thôi.... ối oiis em xin lỗi các bác nhé . Em chém tí cho vui dừng ném ghach em

BXH

Binh Nhì
Đinh quang linh cũng là bác sĩ nha khoa à sao lại đánh cho đội chủ topic thế? Lắm tài ghê.

NHA KHOA BẢO ĐỨC là một trong những phòng khám có tiẾng Ở hn do TIẾN SĨ Bình làm chỦ và cŨng là ngƯỜi chƠi bóng bàn có thâm niên và cỰc kì Đam mê tẠi hn.GIải CUP SƠN XUÂN AN NAM TÈ VÀ ĐẠT TRỐ CŨNG THI ĐẤU TRONG ĐỘI HÌNH CỦA NHA KHOA BẢO ĐỨC.ĐẤt lành mà bẠn Ạ.

Last edited:

Bình luận từ Facebook