Lịch thi đấu và kết quả Hanoi Premiership 2013

nhuan_anti

Binh Nhất
BTC nên xem thật kỹ việc sếp hạng các VDV đăng ký bổ sung và ở các tỉnh khác. Ai mình không biết chứ Đàm Luc Thái ở Thai nguyên đánh D cho MGSU thì mình biết rõ, cậu này đánh C cũng ít ae thắng được lắm.

nhathidauBachKhoa

Đại Uý
Kết quả thi đấu hạng B vòng 8 Nhà thi đấu Bách Khoa giành chiến thắng sát nút 4-3 trước Leoviz.

Last edited:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Abic làm khách trên sân nhà của đội Trung Tự và có chiến thắng 7-2. Xin cảm ơn đội chủ nhà đã đón tiếp và cống hiến những pha bóng đẹp và gay cấn.

BTC nên xem thật kỹ việc sếp hạng các VDV đăng ký bổ sung và ở các tỉnh khác. Ai mình không biết chứ Đàm Luc Thái ở Thai nguyên đánh D cho MGSU thì mình biết rõ, cậu này đánh C cũng ít ae thắng được lắm.

Chú nhuân ơi. cháu 7 năm rùi không tham gia diễn đàn, trình cháu đánh D là đúng rùi chú ah
. cháu bây giờ còn thua cả chú Thơ tn mà. ăn mấy anh em vào kinh nghiệm thui chú ah
hnao về đánh chú cháu mình gặp nhau giao lưu chú nhỉ.

ngocson2176

Binh Nhì
BTC xem lại cách tính điểm hộ e với.sao e thắng 2 trận ở vòng 9D Đỏ.thắng a An đội Hạ Đình 3-0.thắng chú Tú đội Hạ Đình 3-1 mà điểm vẫn giữ nguyên k thay đổi là sao ạ?
VĐV Lê Đình Ngọc Sơn...của đội LEOVIZ D ạ

MinhN

Binh Nhì
BTC xem lại cách tính điểm hộ e với.sao e thắng 2 trận ở vòng 9D Đỏ.thắng a An đội Hạ Đình 3-0.thắng chú Tú đội Hạ Đình 3-1 mà điểm vẫn giữ nguyên k thay đổi là sao ạ?
VĐV Lê Đình Ngọc Sơn...của đội LEOVIZ D ạ

Hiện tại mới có điểm cá nhân vòng 7 còn vòng 8, 9 vẫn còn 1 số đội chưa đánh hoặc chưa nộp biên bản nên chưa thể tính điểm.
Xin cảm ơn.

nhuan_anti

Binh Nhất
Heeee Thái cứ gác chú 4 phát thì chú chơi thôi, cháu mà đánh D thì một là khó có đối thủ hai là xuống bóng mất. Hôm nào về HN có điều kiện gặp nhau giao lưu cháu nhé

ngocson2176

Binh Nhì
Hiện tại mới có điểm cá nhân vòng 7 còn vòng 8, 9 vẫn còn 1 số đội chưa đánh hoặc chưa nộp biên bản nên chưa thể tính điểm.
Xin cảm ơn.

Vì e thấy có cập nhật kết quả rồi mà chưa tính điểm nên em thắc mắc.cảm ơn ạ

Thanh Thanh

Binh Nhì
Nhờ BTC sửa trận đôi ngày 29/6 giúp Đội D Hồng Mai, Bảng Vàng.
- Thực tế, cặp đôi là: Phạm Ngọc Minh với Lê Trần Huyên (Huyên này là nam),
- Nhưng trong lưu giữ kết quả lại ghi Phạm Ngọc Minh cặp với Lê Minh Huyền (Huyền này là nữ).
Do trong đội có 2 người cùng họ và tên lơ lớ giống nhau, vậy đề nghị chuyển kquả lại giùm.
Cám ơn.

MinhN

Binh Nhì
Nhờ BTC sửa trận đôi ngày 29/6 giúp Đội D Hồng Mai, Bảng Vàng.
- Thực tế, cặp đôi là: Phạm Ngọc Minh với Lê Trần Huyên (Huyên này là nam),
- Nhưng trong lưu giữ kết quả lại ghi Phạm Ngọc Minh cặp với Lê Minh Huyền (Huyền này là nữ).
Do trong đội có 2 người cùng họ và tên lơ lớ giống nhau, vậy đề nghị chuyển kquả lại giùm.
Cám ơn.

Đã sửa................................

thuongtihar

Thượng Sỹ
Trận đấu bù giữa đội MGSU vs ABIC diễn ra kịch tính và gay cấn đến từng pha bóng. Kết quả đội ABIC dành chiến thắng 5-4 trước MGSU. Xin cảm ơn đội chủ nhà đã đón tiếp nhiệt tình ^^

hutruc2005

Binh Nhì
Vòng 10 D Đỏ giữa đội T&F với đội ATP Trung Tự

Vòng 10 D Đỏ, trên sân nhà đội T&F thắng may mắn đội ATP Trung tự với tỷ số 5:4. Đây là kết quả trận đấu:
[url=http://upanh.com/view/?id=2vp6fo1nczc] [/URL]

vanuc

Đại Tá
Bảng D lục vòng đấu 10: Bể bơi Chúc Sơn thắng Phú Thượng với tỷ số 7-2 tại sân Phú Thượng.

docmaorg

Đại Tá
Kết quả đôi, trung tâm huấn luyện dũng cửu DHS729 gặp CT9 định công. 7-2.Cảm ơn các chú các anh ở CT9 với buổi thi đấu với tinh thần máu lửa và giao lưu tuyệt vời.

Last edited:

namquantn

Binh Nhì
ghhh

:zingme76:
Kết quả Hạng D .MGSU - ĐH Y vòng 9

Bình luận từ Facebook