Lịch thi đấu và kết quả Hanoi Premiership 2013

Đạt.tb

Trung Sỹ
Huy Hoàng D - Bách Khoa sports : 1- 8. trận thứ 2 ra quân thất bại. Đội Huy Hoàng còn thiếu nhiều kinh nghiệm khi lần đầu tham gia giải đấu.

Attachments

91.9 KB · Đọc: 31

VNV

Binh Nhì
Kết quả Vòng 2 bảng D LAM: Ba Đình - Khương Đình D: 2 - 7.

Đội D Khương Đình của anh An năm nay mạnh đấy!
Chúc đội tiếp tục chiến thắng, chiến thắng đại chiến thắng anh nhé!

LZW

Binh Nhì
Cám ơn Viện nhé. Tiếc rằng không có Viện nên KD cũng yếu đi nhiều. Khi nào rảnh qua KD giao lưu với ae nhé, mọi người vẫn nhắc đén Viện luôn đấy.

nam_ke

Binh Nhì
vì bận qua mấy hôm nay không gửi kết quả cho btc dc
đây là kết quả trận đấu Hạng D giữa 2 đội
ĐAI HỌC Y và KIẾN TRÚC MGSU
Thank ban tổ chức[url=http://upanh.com/view/?id=brne1p4a4vc][img]http://nx7.upanh.com/b2.s37.d3/d0d7b18ca0441285e97a4e8560dd5c49_55763167.img1773.jpg[/url][/IMG]

TuanBK

Binh Nhì
Đội Stiga xin gửi BTC kết quả hạng B giữa Clasic Đại Long với Stiga. Kết quả đội chủ nhà Classic thua 1-6.

Attachments

• bien ban.jpg
    bien ban.jpg
    85.3 KB · Đọc: 38
Last edited:

sondien

Thượng Sỹ
Tại sân nhà, Nhà quàn D thắng Đại học Y với tỷ số 7-2. Cám ơn ae đã thi đấu nhiệt tình và cổ động

Quangmasat

Thượng Sỹ
Hôm nay ngày 25/5, ct9 đã có trận làm khách của clb Dũng cửu. Hai đội đã cống hiến nhiều trận đấu hay, gay cấn, hồi hộp. Chung cuộc ct9 may mắn dành chiến thắng 6-3. Cám ơn các bạn trẻ bên Dũng cửu đã tiếp đón rất vui vẻ, nhiệt tình. Hẹn gặp lại các bạn ở trận lượt về. Thân ái

onepiece

Binh Nhì
thay mặt đội trưởng Cường gà, e đội phó Ninh cận xin cám ơn các bác đã đón tiếp nhiệt tình, nồng hậu, hẹn gặp lại các bác trên sân nhà bên e ở lượt về :)

Oài, oài...bác Lân rùa vẫn oánh D hả.....

D giờ nhiều quái vật lắm bác ạ. Đi đánh nộp mạng suốt. Trình độ nghiệp dư Hà Nội bây giờ phải lên vài bậc so với mấy năm trước, cũng là điều đáng mừng. Bia Bia Bia

Kết quả nóng đội Leoviz D đã thắng đội Bách Khoa Sports với tỉ số 6-3. Mấy trận chiều nay rất căng, Hỏa Châu Leoviz thắng nhờ may mắn và lợi thế sân nhà.

Last edited:

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Kết quả của bảng D vàng: 9x gặp nguyễn phong sắc 2, tỷ số: 8-1
Cám ơn đội nps 2 đã thi đấu hết mình và cống hiến nhiều pha bóng đẹp! Hẹn gặp lại đội tại trận lượt về...!

Bình luận từ Facebook