Lịch thi đấu và kết quả Hanoi Premiership 2013

Mr.DJ

Binh Nhất
Kết quả hạng D, bảng Lục: Trên sân khách Thái Hà đội Tâm Đức Dũng Anh Hùng thua đội chủ nhà Thái Hà với tỷ số nghẹt thở 0 - 9 .
Xin cảm ơn sự tiếp đón chu đáo của các anh đội Thái Hà. Hẹn gặp lại các anh lượt về.

ppp999

Binh Nhất
Kết quả vòng 2 D xanh: Nơ 14c Định Công đến chảo lửa NPS đã thất thủ 1-8. Cảm ơn các anh chị đội NPS1 đã nhiệt tình, chu đáo tiếp đón. Hẹn các anh chị lượt về!

moc8x

Binh Nhất
Chiều nay CT9 đã có trận làm khách bên nhà CT2 Định Công. Hai bên đã có 1 trận đấu cống hiến, gay cấn đến phút chót. Chung cuộc chủ nhà Ct2 đã giành chiến thắng 5-4. Cám ơn các bác chủ nhà đã tổ chức trận đấu hết sức cẩn thận, chuyên nghiệp nhưng ko kém phần hiếu khách. Chúc các bác sẽ thi đấu thành công hơn nữa trong những vòng tiếp theo.
Kết quả:

anh Long với bác Biên đợt này tham gia đội CT2 Định Công cơ ah?

toannq

Trung Uý
Cho em hỏi admin là tất cả các biên bản có nhất thiết phải post lên trên này k ạ,vì em xem nhiều đội k thấy post lên đây để đội em có thể xem lực lượng của đội họ

Hoàng Ando

Binh Nhì
Thank các bác! Mong các bác cống hiến nhiều pha bóng hay và đẹp!

Cảm ơn các VĐV và các khán giả của bongban.org!

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
anh Long với bác Biên đợt này tham gia đội CT2 Định Công cơ ah?

Anh Long đã từng đăng ký và tham gia hạng C nhưng thực chất điểm hiện nay đúng hạng D1 còn bác Biên đã từng " oánh " ở hạng B và C nhưng đấy chỉ là hang..."giả vờ" còn thực chất đúng chỉ là hang D2- khi nào gặp thì bạn sẽ biết - phập phù lắm. Các bác tầm U60 trông có vẻ lỳ lợm trong thi đấu nhưng thực ra họ rất hay xúc động và ham vui với trai bóng nhựa- vui vì sức khỏe là chính. Vì vậy trong quá trình giao lưu và thi đấu có điều gì hơi sơ xuất mong các bạn trẻ hãy thông cảm cho họ nhé.

pilot power

Trung Sỹ
Kết quả vòng 2 D xanh: Nơ 14c Định Công đến chảo lửa NPS đã thất thủ 1-8. Cảm ơn các anh chị đội NPS1 đã nhiệt tình, chu đáo tiếp đón. Hẹn các anh chị lượt về!

Cám ơn Thành và toàn đội nơ 14c Định Công. Thi đấu có thắng có thua. Còn tình cảm và hình ảnh đẹp vẫn mãi trong lòng hai đội. Hẹn anh chị em lượt về nhé. Thân

anhnt

Trung Sỹ
Kết quả vòng đấu muộn! Đội Duy Hưng thắng Đội TGU với tỷ số 7/2. Biên bản thi đấu đội TGU sẽ chuyển tới BTC. Thank's!

Gai Hồng

Binh Nhì
To: toannq
[Toannq: Cho em hỏi admin là tất cả các biên bản có nhất thiết phải post lên trên này k ạ,vì em xem nhiều đội k thấy post lên đây để đội em có thể xem lực lượng của đội họ]

Theo tôi là phải Post Biên bản kết quả lên Diễn Đàn vì trong Điều lệ có ghi phải làm cả 2 việc là Post lên Diễn đàn và Gửi Bb gốc về BTC, chứ không phải hoặc cái này hoặc cái kia. Trong Mục V của Điều lệ có đoạn viết:
" ...có nghĩa vụ chụp ảnh biên bản kết quả thi đấu và post lên Diễn đàn BONGBAN.ORG trong vòng 48h sau khi kết thúc trận đấu chuyển bản gốc cho BTC chậm nhất là 5 ngày sau trận đấu".

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
kết quả trận D giữa NPS2 và TTHL Dũng Cửu: 6-3
Biên bảo thi đấu: (BTC cho hỏi đã up ảnh lên rồi thì có cần nộp biên bản gốc cho btc ko?)

suong0105

Thượng Sỹ
Kết quả vòng 2 Bảng D đỏ. Chủ nhà T&F gặp Ct4B Bắc Linh Đàm tỷ số 7 -2.
Kết quả chi tiết đây ạ

Last edited:

moc8x

Binh Nhất
Anh Long đã từng đăng ký và tham gia hạng C nhưng thực chất điểm hiện nay đúng hạng D1 còn bác Biên đã từng " oánh " ở hạng B và C nhưng đấy chỉ là hang..."giả vờ" còn thực chất đúng chỉ là hang D2- khi nào gặp thì bạn sẽ biết - phập phù lắm. Các bác tầm U60 trông có vẻ lỳ lợm trong thi đấu nhưng thực ra họ rất hay xúc động và ham vui với trai bóng nhựa- vui vì sức khỏe là chính. Vì vậy trong quá trình giao lưu và thi đấu có điều gì hơi sơ xuất mong các bạn trẻ hãy thông cảm cho họ nhé.

haha em lạ j 2 người này hả anh =)) trước mấy ae cùng team mà hè hè

sondien

Thượng Sỹ
Đội D Nhà Quàn làm khách trên sân của ae Bảo linh sport và đã thua.
Tỷ số: Bảo linh sport 5 - Nhà Quàn 4.
BB thi đấu chưa kịp đưa lên diễn đàn vì Sondien đi công tác đột xuất. Mong BTC thông cảm và cho gửi BB kết quả sau.
Xin cám ơn ae Bảo linh sport đã nhiệt tình đón tiếp và thi đấu hết mình

Bình luận từ Facebook