Lịch & Kết quả thi đấu HCM 2013

ThanhEoDi

Trung Sỹ
Kính gửi BTC
Hôm qua em có điện thoại cho anh Vững đội Cà Rốt Bình Dương và được biết BTC đã thông cảm cho phép hai đội FT1 và FT2 dời trận thi đấu với đội Cà Rốt lại sau giải trẻ toàn quốc ở Lào Cai, rất cảm ơn BTC đã tạo điều kiện thuận lợi cho FT, cảm ơn anh Vững và tập thể đội Cà Rốt đã chơi rất fairplay, ngay sau khi kết thúc giải ở Lào Cai, đội Family sẽ sắp xếp lịch thi đấu với Cà Rốt Bình Dương và sẽ báo BTC sớm nhất có thể

SM1

Administrator
Các đội hạng D lưu ý lịch thi đấu vòng loại trực tiếp:

Lịch thi đấu vòng loại trực tiếp hạng D

Sáng 8h30 ngày 04/08 thi đấu tứ kết
Sân thi đấu: CLB Văn Thánh

Sáng 8h30 ngày 11/08 thi đấu bán kết
Chiều 13h30 ngày 11/08 thi đấu chung kết và tranh hạng ba.
Sân thi đấu: CLB XNĐM Sài Gòn

SM1

Administrator
Kính gửi BTC
Hôm qua em có điện thoại cho anh Vững đội Cà Rốt Bình Dương và được biết BTC đã thông cảm cho phép hai đội FT1 và FT2 dời trận thi đấu với đội Cà Rốt lại sau giải trẻ toàn quốc ở Lào Cai, rất cảm ơn BTC đã tạo điều kiện thuận lợi cho FT, cảm ơn anh Vững và tập thể đội Cà Rốt đã chơi rất fairplay, ngay sau khi kết thúc giải ở Lào Cai, đội Family sẽ sắp xếp lịch thi đấu với Cà Rốt Bình Dương và sẽ báo BTC sớm nhất có thể

BTC chỉ đồng ý trận FT2 vs Carot Bình Dương được đấu bù cho vòng 11 vừa qua. FT1 đang thi đấu 2 lượt cuối cùng, cùng nằm trong top tranh chấp với các đội khác. Vì sự công bằng với các đội khác do tính chất giai đoạn cuối, nên BTC chỉ cho phép đấu bù sớm như đã thông báo trước. Đề nghị đội FT1 thi đấu đúng thời gian quy định.

kienbmt

Binh Nhất
Hi vọng lượt về những vòng cuối các đội thi đấu công bằng tạo ra 1 mùa giải presionship 2013 một cách đệp mắt để lại cho người yêu bóng bàn HCM cũng như toàn nước có 1 góc nhìn chính xác về hệ thống giải phong trào nghiệp dư có tính chuyên nghiệp này... các đội thi đấu 1 cách hết mình dù còn hay đang cạnh tranh từng vị trí trên bảng xếp hạng... mong ban tổ chức cử người theo dõi từng trận đấu với các trận mà cách đội đầu bảng đấu với các đội cuối bảng để có sự công bằng cho các cặp đầu khác tránh việc giàn xếp tỷ số...

thuanlacsg

Đại Tá
BTC chỉ đồng ý trận FT2 vs Carot Bình Dương được đấu bù cho vòng 11 vừa qua. FT1 đang thi đấu 2 lượt cuối cùng, cùng nằm trong top tranh chấp với các đội khác. Vì sự công bằng với các đội khác do tính chất giai đoạn cuối, nên BTC chỉ cho phép đấu bù sớm như đã thông báo trước. Đề nghị đội FT1 thi đấu đúng thời gian quy định.

ok BTC... thiếu chủ lực TRẦN HOÀNG HIẾU thì cũng đánh luôn cho " CÔNG BẰNG " ???????

Last edited:

FUJISANCO

Trung Sỹ
Giải này lộn xộn quá. Ừh thì đánh đúng lịch, khỏi phải xin xỏ gì nữa. Ai kiu đội mình lượt đi thắng nhiều quá chi, để các đội # lượt về được sự ưu ái, còn đội mình thì ko :zingme41:
Càng ghét mình, mình vô địch càng sướng :)). :zingme29:
Năm ngoái đã làm 1 lần rồi, năm nay làm thêm phát nữa. :)). :zingme29::zingme29:
Dù thắng hay thua 2 trận cuối, anh em đoàn kết là thành công rồi.

Last edited:

MinhYeuTinh

Binh Nhất
Thông báo với BTC đội Túi Xách Tuấn Khôi vs CLB Văn Thánh sẽ đánh lúc 9g Chủ Nhật 28/7 tại sân TXTK .Thân

Last edited:

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
CLB HHT1 Va 175
1. Bình Ni D1 3-0 Giàu D2
2. Khánh D2 3-0 Linh D2
3.Đôi: Vân +Phước 2-3 Giàu +Dung
4.Minh D2 3-0 Lâm D1
5.Bình Ni 1-3 Linh D2
6.Đôi:Minh+Vân 1-3 Linh+Dung
7.Khánh3-1 Giàu
Chung cuộc HHT1 thắng 175 tỷ số 4/3

Liên Quân HHT Stiga & Famely2
1.Tuấn C2 3-0 Xuân C2
2.Hòa C2 3-0 Mỹ C2
3.Đôi: Hiếu + Tuấn 3-0 Bỏ cuộc
4.Tiến C1 3-0 Bỏ Cuộc
5.Tuấn 3-0 Mỹ
6.Đôi:Hiếu+Tuấn Gỗ 3-0 Bỏ cuộc
7.Hòa 3-1 Xuân
Chung cuộc LQHHT Stiga thắng Famely2 7-0

Last edited:

saridao

Super Moderators
Kết quả đội Top Gun vs HHT2
Đức vs Cường 1/3
Thụy vs Đạt 1/3
Kỳ , Long vs Minh, Lang 1/3
Kỳ vs Minh 2/3
Đức vs Đạt 0/3
Trung, Hiếu vs Châu, Lang 3/2
Thụy vs Cường 0/3

Chung cuộc Top Gun thua HHT2 1/6

boll_boll

Moderator
Kết quả đội Xiom 2 vs Thanh Đa
Nam vs Hưng : 0/3
Trọng vs Hùng : 3/1
Bảo + Trọng vs Hùng + Nam : 3-2
Sơn vs Năm: 1/3
Nam vs Hùng: 3/2
Mẫn + Huệ vs Hưng + Nam: 3/2
Trọng vs Hưng :0/3

Chung cuộc Xiom 2 thắng Thanh Đa tỉ số 4-3

saridao

Super Moderators
vòng 12 - 8 râu-NB:
1. Ngữ-Khải 2/3
2. Giao-Phương 2/3
3. Sang Duy-Hiệp Khải 3/1
4. Duy-Hiệp 3/1
5. Ngữ-Phương 1/3
6. Sang Giao-Hiệp Phương 3/0
7. Giao-Khải 2/3

saridao

Super Moderators
Kết quả trận Giờ Thứ 9 vs Paloma
1 Thành vs Cảnh 3-0
2 Huy vs Triết 1-3
3 Thành Huy vs Tân Triết 0-3
4 Trung vs Tân 3-2
5 Thành vs Triết 1-3
6 Trung Huỳnh vs Minh Thịnh 1-3
7 Huy vs Cảnh 1-3
Chung cuộc GT9 thua Paloma 2-5

phu sanbay

Binh Nhì
Kết quả thi đấu hạng D
Xndmsg vs Ttthds
1.Thanh vs Pari 1/3
2.Thái vs Hà 1/3
3.Phú/Tú vs Bá/Khang 3/1
4.Toại vs khang 3/1
5.Thanh vs Hà 0/3
6.Phú/thái vs Khang/pari 3/0
7.Thái vs Pari 0/3
Chung cuộc Xndmsg thua Ttthds 3/4.

Triet gai

Thượng Sỹ
Về sự nhiệt tình thì các bạn đội G9 ko chê vào đâu đc, tuy nhiên BTC nên xem xét lại điều kiện sân bãi của BTC có đủ để tổ chức thi đấu ko.. vì minh thấy ở đây chật quá...ko thể di chuyển dc..

huybmt

Trung Sỹ
Về sự nhiệt tình thì các bạn đội G9 ko chê vào đâu đc, tuy nhiên BTC nên xem xét lại điều kiện sân bãi của BTC có đủ để tổ chức thi đấu ko.. vì minh thấy ở đây chật quá...ko thể di chuyển dc..
theo em thì anh ko nên phát ngôn như vậy, anh nói vậy chẳng khác gì châm biếm club em. mổi club bb ở mổi quận đều có điều kiện khác nhau, phong trào bb ở gò vấp thì ai cũng hiểu, để có chổ chơi và tạo điều kiện cho anh em trong quận tham gia các giải đấu là một điều rất khó khăn, để có một cái sân bãi như anh nói trên để đánh giải là tâm huyết của biết bao nhiêu người. anh nên nhớ cái sân đó đã tổ chức biết bao nhiêu giải và có biết bao nhiêu cao thủ tới đánh mà chẳng có ai phàn 1 tiếng nào. như đăng vũ, nghĩa bụm, thế lân, phú...và còn nhiều hơn thế nữa. chẳng ai phàn nàn gì chỉ có anh là nói vậy, không phải đội em thua và em tỏ ra cay cú, nhưng những phát ngôn của anh có lẽ nên cất lại đi anh. con nít lắm... em chỉ góp ý, xin đừng hiểu lầm

huybmt

Trung Sỹ
1.Tuấn C2 3-0 Xuân C2
2.Hòa C2 3-0 Mỹ C2
4.Tiến C1 3-0 Bỏ Cuộc
5.Tuấn 3-0 Mỹ
7.Hòa 3-1 Xuân
cho em hỏi BTC kết quả như thế này là như thế nào, trong khi đội em căng sức đánh với family2 thua 1 thắng 1, còn trên đây là 1 trận ghi tỉ số bỏ cuộc, thắng 7-0 rõ ràng, mà tỉ số này ở hạng C thì ko bao giờ sảy ra, theo em thì btc nên làm rõ vấn đề này, như vậy quá bất công cho đội em và những đội còn lại, có chăng thì phải có một giải cách quyết cụ thể sao cho thỏa đáng với công sức của anh em tham gia giải từ đầu mùa đến giờ.

thuanlacsg

Đại Tá
1.Tuấn C2 3-0 Xuân C2
2.Hòa C2 3-0 Mỹ C2
4.Tiến C1 3-0 Bỏ Cuộc
5.Tuấn 3-0 Mỹ
7.Hòa 3-1 Xuân
cho em hỏi BTC kết quả như thế này là như thế nào, trong khi đội em căng sức đánh với family2 thua 1 thắng 1, còn trên đây là 1 trận ghi tỉ số bỏ cuộc, thắng 7-0 rõ ràng, mà tỉ số này ở hạng C thì ko bao giờ sảy ra, theo em thì btc nên làm rõ vấn đề này, như vậy quá bất công cho đội em và những đội còn lại, có chăng thì phải có một giải cách quyết cụ thể sao cho thỏa đáng với công sức của anh em tham gia giải từ đầu mùa đến giờ.
gửi Huy và các đội khác. các e đội FT2 mãi đến thứ 3 mới về đến SG. nếu có đánh cũng phải thứ 5 mới có thể đánh. và còn đang nợ CRBD 1 trận chưa đánh. nếu cứ đánh dồn thì các e ko đủ sức đánh quá nhiều. nhất là khi vừa đánh xong giải trẻ TQ.
chỉ còn 2 e XUÂN - MỸ thi đấu thì tất nhiên chuyện thua HHT 0-7 là lẽ thường.
có NHÂN thì FT2 lượt về cũng thua GT9 1-6 đấy thôi. ko j là ko thể thua đậm.
thân.

FUJISANCO

Trung Sỹ
1.Tuấn C2 3-0 Xuân C2
2.Hòa C2 3-0 Mỹ C2
4.Tiến C1 3-0 Bỏ Cuộc
5.Tuấn 3-0 Mỹ
7.Hòa 3-1 Xuân

Gửi Huy, 2 đội HHT và Family Team 2 bây giờ cũng chỉ là thi đấu cho đủ số trận của giải thôi.
Các em đội FT2 đang thi đấu ngoài Lào Cai chưa về, nhân sự ko đủ, chỉ còn Xuân và Mỹ thì kết quả 7/0 chẳng có gì là lạ.
Kết quả của trận này chẳng ảnh hưởng gì đến các đội tranh chấp Top trên.

Với tư cách cá nhân, em sẽ cố gắng làm những gì có thể để dội "gáo nước lạnh" vào những âm mưu tính toán và sẽ 1 lần nữa "vô địch", được đi Hà Nội cho xem :)).
Giải này là giải "thất bại I" trong các năm của hệ thống Premiership. Những số liệu các đội tham gia thực tế qua các năm đã nói lên điều đó, từ hạng A đến hạng B, năm nay C chỉ còn 7 đội, thì dự đoán năm sau chỉ còn D.
" Người tính không bằng trời tính ".

Last edited:

Bình luận từ Facebook