Lịch & Kết quả thi đấu HCM 2013

FUJISANCO

Trung Sỹ

BTC đồng ý cho dời các trận vòng 11, 12 đấu sớm trên tinh thần thỏa thuận với các đội, trường hợp không thỏa thuận được 2 đội phải thi đấu đúng theo lịch BTC đưa ra.

Bị xử ép rồi. Đội em xin đánh bù tính đến nay là 2 tuần nhưng vì các đội bạn ko đủ người nên ko thống nhất đc. Như vậy tiêu chí: rộng mở tình bè bạn, kết nối .... Vô nghĩa.
Ko sao, đội em sẽ chiến đấu hết mình.
P/s: Đừng dồn người ta vào chân tường, vì lúc này họ sẽ mạnh mẽ hơn bao giờ hết.

Last edited:

votgo

Administrator
Bị xử ép rồi. Đội em xin đánh bù tính đến nay là 2 tuần nhưng vì các đội bạn ko đủ người nên ko thống nhất đc. Như vậy tiêu chí: rộng mở tình bè bạn, kết nối .... Vô nghĩa.
Ko sao, đội em sẽ chiến đấu hết mình.
P/s: Đừng dồn người ta vào chân tường, vì lúc này họ sẽ mạnh mẽ hơn bao giờ hết.

BTC đã cân nhắc cho thi đấu trước mấy vòng đấu, tại sao mình không thể "mở rộng tình bạn bè" với các đội mà mình thi đấu để được sự đồng ý sắp xếp lịch thay vì yêu cầu BTC thay đổi dời lịch thi đấu để thỏa mãn nhu cầu của đội mình. Với tư cách cá nhân anh nhắc nhở Tuấn Anh cân nhắc trước khi phát biểu tránh hiểu nhầm.

Triet gai

Thượng Sỹ
BTC đã cân nhắc cho thi đấu trước mấy vòng đấu, tại sao mình không thể "mở rộng tình bạn bè" với các đội mà mình thi đấu để được sự đồng ý sắp xếp lịch thay vì yêu cầu BTC thay đổi dời lịch thi đấu để thỏa mãn nhu cầu của đội mình. Với tư cách cá nhân anh nhắc nhở Tuấn Anh cân nhắc trước khi phát biểu tránh hiểu nhầm.

Nhắc nó làm gì anh.. Banned nó đi anh ơi... nhiều chiện wa...ehehehheheheheheheheheheheheheheheheheheh:zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56::zingme56:

thuanlacsg

Đại Tá
nói chung ra cái nick cũng chỉ để lên chém gió trên này. ban nick thì khỏi chém cũng chẳng sao.

xin thưa BTC là các đội khác ko sắp xếp đc lịch thi đấu chứ ko phải đội BỒ CÂU - FAMILY ko đánh. các đội khác toàn viện lý do ko đủ người nên ko đánh.
nếu ko sắp xếp đc đội Bồ Câu - Family Team vẫn đánh và đánh với đội hình yếu nhất. giải này ko trọn vẹn từ lúc bổ sung người giai đoạn lượt về nên chơi cho xong giải rồi nghỉ thôi.

FUJISANCO

Trung Sỹ

Anh nói em ko mở rộng tình bạn bè với các đội? Vậy là anh chưa đọc hết các topic của em từ lúc xin phép BTC đấu bù (trước lịch thi đấu) đến việc gặp khó khăn do các đội bạn thiếu người thi đấu (thiếu thật hay cố tình ko đấu thì chỉ có trời biết), em đều hồi âm đến BTC nhằm tìm ra giải pháp tốt nhất trong việc đảm bảo đúng lịch thi đấu của BTC đưa ra.
Vì giải Trẻ Toàn Quốc thuộc hệ thống các giải do Liên Đoàn Bóng Bàn Việt Nam tổ chức, do đó việc các thành viên trong đội của em tham gia là điều bắt buộc, đây là nhiệm vụ của các em thi đấu cho màu cờ sắc áo Tp.HCM nói riêng và các tỉnh nói chung.
Đội em đã báo trước với BTC sớm 3 tuần, thông báo đến các đội bạn trước 2 tuần, BTC chỉ có giải pháp là đồng ý cho đấu bù chứ ko có biện pháp cụ thể giúp đội em cả, ngược lại sau khi "nhiều lần" nhận được hồi âm của đội em về việc ko nhận được sự hợp tác từ các đội thì BTC "phớt lờ" đến hôm nay mới trả lời.
Với tư cách cá nhân, em nói thẳng ra là sân chơi năm nay "quá tệ" từ khâu xếp hạng đến khâu giải quyết khó khăn cho các đội, và còn nhiều khâu khác nữa.
Nếu có ban nick thì xin vui lòng nói rõ lý do và BTC đã làm những gì để giải quyết khó khăn của đội Bồ Câu Family Team 1&2? Tại sao thời gian hồi âm lại quá lâu như vậy?
Tiêu chí của giải đưa ra có thực hiện được?
P/s: đội em từ đầu giải đến nay chưa vi phạm bất cứ điều lệ nào của giải, đội chấp hành nghiêm "luật chơi" thì cũng mong BTC hỗ trợ dùm, em thấy BTC tiếng nói ko có trọng lượng, đôi khi BTC du di cho các đội khác, cụ thể là Paloma (v/v bổ sung và xếp hạng Vdv Hiệp, ko đúng thời gian quy định, ko đúng trình độ, mặc cho các đội nêu ý kiến).
Vậy tại sao ko giải quyết cho đội em? Có phải như vậy là xử ép ko? Mong BTC xem xét lại.

Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá
đội 1 thiếu Hiếu và Tuấn Anh thì vẫn còn đủ người chiến.
đội 2 thiếu Nhân - Hoàng - Vy thì ko đủ người đánh. Xuân là con gái, ở tận Đồng Nai, đánh buổi tối cũng ko xuống Sg được, vì đấu xong mà cề đến nhà cũng phải 12g đêm.. vậy còn mỗi Tú Mỹ thì đấu kiểu j??? ko đủ người ko đánh thì bị trừ tiền + xử thua 0-7. thế thì công bằng ở đâu ra???

đội hình BỒ CÂU - FAMILY như thế đấy. các đội xem mà lựa ngày bọn nhỏ đang đánh giải Trẻ đấu cho yên tâm.

Triet gai

Thượng Sỹ
đội 1 thiếu Hiếu và Tuấn Anh thì vẫn còn đủ người chiến.
đội 2 thiếu Nhân - Hoàng - Vy thì ko đủ người đánh. Xuân là con gái, ở tận Đồng Nai, đánh buổi tối cũng ko xuống Sg được, vì đấu xong mà cề đến nhà cũng phải 12g đêm.. vậy còn mỗi Tú Mỹ thì đấu kiểu j??? ko đủ người ko đánh thì bị trừ tiền + xử thua 0-7. thế thì công bằng ở đâu ra???

đội hình BỒ CÂU - FAMILY như thế đấy. các đội xem mà lựa ngày bọn nhỏ đang đánh giải Trẻ đấu cho yên tâm.

Dang thu xếp thứ 4 tuần sau sẽ đánh với FT1..... ko biết ý Thuận thế nào...

thuanlacsg

Đại Tá
ok PALOMA. đánh 1 trận sòng phẳng để thứ 5 tụi nhỏ đi LÀO CAI.
thay mặt toàn thể BỒ CÂU - FAMILY cám ơn đội PALOMA đã chơi đẹp

toanths

Binh Nhất
Kết quả thi đấu hạng D bảng A giữa 2 đội Thiên Thanh và Bình Dương:
Thiên d1 - Triệu d2 : 3-0
Văn Minh d2 - Tịnh d2 : 3-1
Toàn d2 + Văn Minh d2 - Tài d1 + Tịnh d2 : 1-3
Khánh d1 - Thanh d1 : 2-3
Thiên d1 - Tịnh d2 : 3-2
Toàn d2 + Khánh d1 - Tài d1 + Thanh d1 : 0-3
Văn Minh d2 - Triệu d2 : 3-2
Kết quả chung cuộc đội Thiên Thanh thắng đội Bình Dương với tỷ số : 4-3

baotien

Thượng Sỹ
Kết quả hạng D bảng C
ITT Kids và Thanh Đa

1. Nguyên - Năm 1-3
2. Ân - Nam 2-3
3. Kiệt, Ân - Nam, Trân 3-1
4. Kiệt - Hưng 3-1
5. Nguyên - Nam 2-3
6. Kiệt, Nguyên - Hưng , Trân 3-1
7. Ân - Năm 0-3

Chung cuộc ITT Kids thua Thanh Đa 3-4

lamtq

Đại Tá
Bv175-Lagi147
TUAN-QUANG 3-1
LAM-TAI 3-0
LAM+NGA - DAT+HAI 3-1
LINH -TUNG 3-0
TUAN-TAI 3-1
NGA+TUAN-DAT+TUNG 3-2
LAM-QUANG 3-0
Ket qua BV175 thang Lagi147 7-0

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Em thì trình bóng bàn còn còi cọc, nhưng thiết nghĩ đây chỉ là sân chơi, mong mọi người cùng nhau xây dựng, chứ cứ vì cái hư danh thắng thua mà làm mất lòng nhau. Các em là thế hệ kế cận thì nên tạo điều kiện cho các em phát triển. Có thể để đánh xong giải trẻ về đánh cũng được, hong lẽ các đội sợ thua nên không dám ? nếu như vậy thì thắng có vinh quang không ? hay bị mọi người nói là chơi dơ ? Đủ người chúng ta thắng mới đẹp, em đang đánh D nhưng may mắn chung bảng với đội em đội nào cũng làm đúng tinh thần nêu ra. Rất vui vẻ với nhau, đánh xong còn mời nhau đi ăn, nhâm nhi vài ly trò chuyện bóng bánh, góp ý chỉ bảo cho nhau. Tại sao các đội C lại không mở rộng lòng ra làm được, thậm chí có lần em đi xem, đội chủ nhà còn chẳng mời đội khách được 1 ca trà đá, như vậy là quá tệ... Em học ít nói nhiều mong anh em bỏ qua

CLBBB HOANGHOATHAM

Thượng Sỹ
Kết quả HHT1 và XNDMSG
1.Hoàng D1 0-3 Thanh D2
2.Khanh D2 2-3 Thái D1
3. Đôi: Vân+Hoàng 1-3 Phú + Thái
4.Phước D2 0-3 Duy D1
5.Hoàng 0-3 Thái
6.Đôi:Bình = Vân 2-3 Anh Tú +Phú
7.Khánh 2-3 Thanh
Chung cuộc HHT1 thua XNDMSG 0/7

HHT2 Và Tân Thới Hòa
1.Cường D1 0-3 Quý D2
2.Tâm D2 3-2 Hoàng D2
3.Đôi:My+Lang 3-0 Văn +Quý
4.Lang 3-2 Văn
5.Cường 3-1 Hoàng
6.Đôi:Tâm +Cường 3-1 Văn+Hoàng
7.Tâm 3-0 Quý
Chung cuộc HHT2 thắng TTH 6/1

namcheodo

Thượng Sỹ
Kết quả hạng D bảng C
ITT Kids và Thanh Đa

1. Nguyên - Năm 1-3
2. Ân - Nam 2-3
3. Kiệt, Ân - Nam, Trân 3-1
4. Kiệt - Hưng 3-1
5. Nguyên - Nam 2-3
6. Kiệt, Nguyên - Hưng , Trân 3-1
7. Ân - Năm 0-3

Chung cuộc ITT Kids thua Thanh Đa 3-4
Hưng rambo thua Kiệt trên thế trận hoàn toàn áp đảo .Sét 1 dẫn trước 8/2 do nghe lời chỉ đạo của Nguyễn lãnh đội thay đổi cách giao banh nên thua lại 12/10 . sét 2 dẫn trước 8/3 do ko mắc sai lầm thắng luôn . sét 3 dẫn trước 9/7 cầm giao banh thua luôn 12/9
. Nói tóm lại đúng ra Hưng có cơ hội thắng lớn , phải không các bạn

sahara68

Binh Nhì
Kết quả hạng D Top Gun - Takumi
Trung D1 - Phong : 3-0
Đức D2 - Quốc : 1-3
Đôi 1 : Thuận -Trung VS Quốc -Trung 2-3
Kỳ - Trung :1-3
Trung - Quốc 3-0
Đôi 2 : kỳ- long VS Hoàng -Quang 3-0
Đức - Phong 2-3
Chung cuộc TopGun thua Takumi 3-4

tran thanh van

Binh Nhì
A Nam cheo do nhan xet sao ve ket qua HHT1 san nha thua trang XNDM 0-7.
a thay choi dc ko a.dc thi co nhi bang ma choi nhe

Mấy trận gần đây phong độ của HHT1 đi xuống quá Lâm ơi. Như vậy thì cơ hội vào vòng 2 bây giờ chia đều cho 3 đội thật là hay phải không bạn. Những vòng sau sẽ rất căng thẳng và hấp dẫn, cơ hội cao nhất sẽ luôn dành cho đội nào có phong độ cao nhất. Mà mình thấy qua 2 lượt đấu vừa rồi thì đội 175 là đội đang có phong độ cao nhất ( so với kết quả)

Harry Potter VN

Binh Nhất
Hưng rambo thua Kiệt trên thế trận hoàn toàn áp đảo .Sét 1 dẫn trước 8/2 do nghe lời chỉ đạo của Nguyễn lãnh đội thay đổi cách giao banh nên thua lại 12/10 . sét 2 dẫn trước 8/3 do ko mắc sai lầm thắng luôn . sét 3 dẫn trước 9/7 cầm giao banh thua luôn 12/9

Đã thua 1 lần rồi, lần này thua nữa chẳng có gì là lạ :)

namcheodo

Thượng Sỹ
A Nam cheo do nhan xet sao ve ket qua HHT1 san nha thua trang XNDM 0-7.
a thay choi dc ko a.dc thi co nhi bang ma choi nhe
.Đúng là XNĐM mạnh quá .Hình như họ muốn thắng là thắng muốn thua là thua . Hoàng HHT1 Anh đánh ko lại mà bị thua Thanh d2 và Thái d1 3 xê trắng . Chắc Anh trốn quá

lamtq

Đại Tá
Hưng rambo thua Kiệt trên -thế trận hoàn toàn áp đảo .Sét 1 dẫn trước 8/2 do nghe lời chỉ đạo của Nguyễn lãnh đội thay đổi cách giao banh nên thua lại 12/10 . sét 2 dẫn trước 8/3 do ko mắc sai lầm) thắng luôn . sét 3 dẫn trước 9/7 cầm giao banh thua luôn 12/9
Hung robo danh bong ban co con.thang thua cung bthg thoi

Bình luận từ Facebook