Leoviz garnet 99,9999% Đấu giá

szlc

Thượng Tá
Giang hồ dậy sóng bởi bí kíp võ công của Tiến Sỹ " Đường Kiến Quân", tên thân mật là " Đường hói". Chẳng phải nói đâu xa, cuốn bí kíp này vốn đã tồn tại từ rất lâu, nhưng ngặt nỗi lại viết bằng chữ tượng hình, trăm ngàn khó đọc, khiến bao cao thủ võ lâm ngày đêm tuy luyện gặp phút trắc trở tẩu hỏa nhập ma, bao công tan thành bọt biển.
Giữa lúc đồng đạo võ lâm còn hoang mang vô định, chợt xuất hiện nhóm biên dịch, tài sánh ngang "Giang nam thất quái". Giúp cho đồng đạo thoát khỏi bể khổ, mở mang tâm đạo tiến vào con đường võ lâm chính phái.

Cảm nghĩ, rất muốn gặp gỡ, kết bạn giao lưu... nói nhiều quá, em đi vào vấn đề chính.
Em bán đấu giá bảo kiếm, không tỳ vết, vốn nằm trong bộ sưu tập. Kiếm bay về với anh hùng, còn em có chút kim ngân, dắt lưng lên đường gặp gỡ các đại hiệp để thỏa lòng ngưỡng mộ.
Hình thức bán như sau:
1. Đấu giá, giá khởi điểm 1200k, bước giá thấp nhất 10k/phát, cao nhất tùy anh hùng.
2. Không chấp nhật nick lập sau ngày 1.12.2014. (nếu nick mới cần bảo lãnh).
3. Kết thúc vào 31.12.1014 lúc 21h diễn đàn. (GMT+7).
4. Đặc biệt, người thắng cuộc nếu ở Hà nội, em rất muốn vinh dự được mời anh hùng thắng cuộc đấu giá tham gia giao lưu bóng và bia, đồng thời tổ chức trao bảo kiếm.
5. Tài khoản của em vietcombank hà nội, nguyễn thành trung 0021002033921.
6. Rất mong các cao thủ võ lâm ủng hộ. Cuộc vui sẽ càng bất tận nếu giá của bảo kiếm được đẩy lên ngút trời...
7. Cao thủ nào muốn góp mặt đóng góp cho tăng 2 và 3 của cuộc vui, em rất sung sướng được xõa cùng...

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
Mời các cao thủ nào
Hihi cảm ơn e . Hàng Hỏa Châu a ngán tới cổ rồi điều duy nhất lưu lại trong a chỉ là hình ảnh của Hòa Say , 1 con người rất thân thiện và cởi mở 1 điểm giao dich tin cậy . A xài hàng Hỏa Châu đã từ lâu nhưng e đợt này phải chuyển qua Dũng Cữu thôi e à

szlc

Thượng Tá
Hihi cảm ơn e . Hàng Hỏa Châu a ngán tới cổ rồi điều duy nhất lưu lại trong a chỉ là hình ảnh của Hòa Say , 1 con người rất thân thiện và cởi mở 1 điểm giao dich tin cậy . A xài hàng Hỏa Châu đã từ lâu nhưng e đợt này phải chuyển qua Dũng Cữu thôi e à
Em lậy anh đấy a sơn, em bán đấu giá vui cùng anh e biên dịch mà a nói thế thì mai e mang cốt ra nhóm củi thôi. Đúng là anh sơn... can lộc.

szlc

Thượng Tá
Kiếm hay, giá hợp lý mà chưa a em nào xúc nhỉ, ko xúc thì up hộ e cái, em toàn đi up hộ mmà đến lượt mình thì ko thấy ai, ngẫm cảnh đời mà buồn

szlc

Thượng Tá
hỗ trợ bác là chính: mở hàng 1200K
Ơ, bác up hộ là em mừng rồi, đời bạc thật... hehe, ko cần hỗ trợ đâu bác, ưng kiếm thì lấy thôi, e này giá mới 1800k, kiếm của em coi như đập hộp mang ra thôi

Trắng Đen

Thượng Tá
... Kiếm bay về với anh hùng, còn em có chút kim n....
.....em rất muốn vinh dự được mời anh hùng thắng cuộc....

Kính mời bác Hùng, bác Hùng đâu?:D

Bình luận từ Facebook