Lên thớt hàng cực độc ButterFly Mizutani Special

Cây này của e hơi xấu tí có được ko các bác .giá e nó cũng 8 củ cả hộp các bác nhé

VR46

Đại Tá
Khà khà. Bác đừng mặc cả. Giá e đưa ra rất hợp lý r. Ko đc giá đó em giữ nó lại làm kỷ niệm z. Ở VN đố bác tầm ra đc em thứ 2
Giá như thế có thể ok với người thích hoặc cao với người chưa thích thì cũng khó nói cao hay thấp --> Tùy đối tượng

" Ở VN đố bác tầm ra đc em thứ 2..." chắc bác nên bổ thêm "..có đúng số serial và các đặc điểm sứt, mẻ, ố vàng, vết dơ. Như vậy sẽ chuẩn hơn, vì mấy cây này dạng 99% và 100% ở VN nhiều như lợn nhé

KVKM

Đại Uý
Cây này có gì đặc biệt mà sao đắt vậy các huynh. Món cốt cán này em ko thạo lắm, lần đầu tiên nghe thấy một cây không phải đồ cổ sưu tầm mà có giá chục củ, hiz.
Cây này là để sưu tầm: 8triệu ( hoặc hơn) - nhưng đã đánh rồi thì 3triệu đổ lại!:p
Mà đánh cây này rồi - chẳng lên được 2 bóng đâu!o_O:D

backhand-ghost

Đại Tá
Cây này là để sưu tầm: 8triệu ( hoặc hơn) - nhưng đã đánh rồi thì 3triệu đổ lại!:p
Mà đánh cây này rồi - chẳng lên được 2 bóng đâu!o_O:D
Mình hỏi cho biết thôi, mấy món cốt mút này mình điếc đặc, nhất là mấy dòng sưu tầm. Hỏi ngu một chút thôi hê hê (^\^)

o3ma

Đại Tá
Giá như thế có thể ok với người thích hoặc cao với người chưa thích thì cũng khó nói cao hay thấp --> Tùy đối tượng

" Ở VN đố bác tầm ra đc em thứ 2..." chắc bác nên bổ thêm "..có đúng số serial và các đặc điểm sứt, mẻ, ố vàng, vết dơ. Như vậy sẽ chuẩn hơn, vì mấy cây này dạng 99% và 100% ở VN nhiều như lợn nhé
Chủ thớt chạy mất dép từ lâu rồi, cứ tưởng mình mình có hàng gọi là "lim mít tựt" nhưng không ngờ ở VN có cả rổ mà hàng thuộc loại 99, 100% chứ không ghẻ như của chủ thớt.

Last edited:

mancongtu

Trung Uý

;):(:p

Bình luận từ Facebook