LEAGUE OF LEGENDS TEAM

HạnhNguyễn

Trung Uý
Có TRẬN THẮNG ĐẦU TAY RỒI. TIẾP TỤC CỐ LÊN NGHE MẤY ĐỨA ^^

manhlinh

Trung Uý
Anh nói như thể đội em được các đội khác tự thua vậy ???
Anh đâu có ý đó, em nghĩ xem bất cứ đội chủ nhà nào khi đăng cai những giải đấu họ đều chuẩn bị tinh thần và nguồn lực dồi dào nhất, Agribank cũng ko nằm trong ngoại lệ, đội hình Agribank đều trẻ và những tay vợt cứng của bóng bàn. Có thể nói đội hình Argirbank năm nay giống như BMB năm ngoái. Không cần nhiều A. chỉ cần B cứng và C cứng là ok

ro_nguyen

Thượng Tá
Giải Pre 2015 tranh cúp Agribank, Agribank tài trợ chính nên theo thiển cận của tôi chắc chắn cúp sẽ về tay đội Ngân hàng Agribank
Anh ơi năm ngoái NH AGRIBANK cũng tài trợ mà anh !!!!!!
Nhưng BMB với tinh thần đồng đội và chiến hết mình nên đã VÔ ĐỊCH
THEO EM ĐỘI NÀO ĐOÀN KẾT VÀ TINH THẦN CHIẾN ĐẤU CAO LÀ CÓ KHẢ NĂNG LỌT VÀO TOP 3
Mấy vòng đầu chưa nói lên j đâu ! BIẾT ĐÂU LOL VÔ ĐỊCH 2015 . LOL CỐ LÊN .... RÔ BÉO LUÔN ỦNG HỘ LOL
Lâu quá ko gặp anh !!! hẹn bữa nào chiến với anh 1 trận . Chúc anh đánh bóng ngày càng nâng cao Trình , và nhanh chóng tham gia Premiership

manhlinh

Trung Uý
Anh ơi năm ngoái NH AGRIBANK cũng tài trợ mà anh !!!!!!
Nhưng BMB với tinh thần đồng đội và chiến hết mình nên đã VÔ ĐỊCH
THEO EM ĐỘI NÀO ĐOÀN KẾT VÀ TINH THẦN CHIẾN ĐẤU CAO LÀ CÓ KHẢ NĂNG LỌT VÀO TOP 3
Mấy vòng đầu chưa nói lên j đâu ! BIẾT ĐÂU LOL VÔ ĐỊCH 2015 . LOL CỐ LÊN .... RÔ BÉO LUÔN ỦNG HỘ LOL
Lâu quá ko gặp anh !!! hẹn bữa nào chiến với anh 1 trận . Chúc anh đánh bóng ngày càng nâng cao Trình , và nhanh chóng tham gia Premiership
Cám ơn Rô béo rất nhiều. Lâu rồi không gặp và so vợt với em, lời đầu tiên anh chúc em luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, công việc quản lý BMB ngày càng phát triển và hoàn thành tốt những nhiệm vụ của BTC và toàn thể anh em vận động viên Pre 2015 giao phó. Anh cám ơn em rất nhiều về những tình cảm em dành cho anh. Anh sẽ cố gắng sắp xếp thời gian đi tập luyện bóng bàn và sẽ tham gia giải Pre trong thời gian sớm nhất. Gửi lời chào trân trọng đến em và chúc giải Pre 2015 thành công tốt đẹp. Tất cả chúng ta đều là người chiến thắng

hieusan2001

Trung Uý
Thắng tuần nào a k biết chứ theo cách nghĩ của em tuần tiếp theo thắng 5.2 thì a k đồng ý nhé.

Hì, anh Huy. Em nói phét để tự động viên mình và tăng thêm can đảm thôi. Hôm Tuần 2 thấy đội anh thắng Năng khiếu 7-0 em toát mồ hôi rồi. Chắc tỷ số trận tới sẽ là 4-3 nhưng nghiêng về bên nào thì em chưa biết được. Riêng phần em sẽ cố kiếm 1 trận thôi.

Huy thanh khê

Thiếu Uý
Hì, anh Huy. Em nói phét để tự động viên mình và tăng thêm can đảm thôi. Hôm Tuần 2 thấy đội anh thắng Năng khiếu 7-0 em toát mồ hôi rồi. Chắc tỷ số trận tới sẽ là 4-3 nhưng nghiêng về bên nào thì em chưa biết được. Riêng phần em sẽ cố kiếm 1 trận thôi.
A chúc san sẽ giành đc 1 trận thắng khi gặp đội a. Nhưng a nói trc là sẽ có nhiều khó khăn đấy e nhé

Bình luận từ Facebook