LĐ-Thanh lý Super Zhang jike ZLC

subasa

Đại Uý
này....đây là 1 môn ...đầy trí tuệ...rất phong phú... đòi hỏi trí tưởng tượng siêu việt.... và có kết quả vô cùng bất ngờ nhé..
:D:D:D:D:D:D
tham gia đi... não sẽ phát triển ngay nếu may mắn
( phần nhìu...thì bại não:confused::confused:)
mình thì thấy rất chi là hại não,có tháng oanh liền tù tì một con mà nó nhất định ko về,nản chí quá thể là mình bỏ luôn>''<

trandu dnai

Binh Nhì
Em nó chân dài, đẹp như thế này mà giảm giá 20% là đẹp rồi. Bác nào trả sốc quá thì phũ phàng cho em nó thật.
Xloi ca nha nhe.thu that em moi tap choi thoi. Muon trai nghiem chut it nhung ko co dieu kien nen co sao em noi vay mong cac bac thong cam nhe.:oops:

tiachop

Thượng Tá
Xloi ca nha nhe.thu that em moi tap choi thoi. Muon trai nghiem chut it nhung ko co dieu kien nen co sao em noi vay mong cac bac thong cam nhe.:oops:
Không có gì bác, bác trả 5tr000 là theo kiểu cố gắng mà. Sợ là có bác còn PM xuống hơn bác nhiều nữa cơ.

• Like
Reactions: KGB

BAC SUP

Đại Tá
..................
AE ui.....
k pít có điềm j k đây
sáng ra thấy bàn đề nhiệt tình wa
mình nói thật nhá.....
tối wa mình nằm mơ thấy 1 con ngựa chiến đen tuyền, to khiếp, nó cứ lộn dzữ lên mình k cưỡi được
thức giấc, tự nhủ sáng nay sẽ quất con 52 mạnh vào...
thấy AE...mê đề mà tối wa chưa mơ....mình cho số nhé....trúng nhớ hậu tạ cafe là ok rùi
AE ai k tin thì tùy....mình nằm mơ như vậy ( mà ít khi mình mơ lém)
THÂN...!
mơ thấy ngựa đen trong sách của mình là :buồn phiền,tang tóc rầu rĩ ,lúng túng trong công việc .
số ứng là 42.54 chả hiểu có đúng không.:eek::cool::confused:
hôm nay mình fang 44.55.545.424 mỗi con 10k cho vui.

tuyetvu79

Đại Tá
mơ thấy ngựa đen trong sách của mình là :buồn phiền,tang tóc rầu rĩ ,lúng túng trong công việc .
số ứng là 42.54 chả hiểu có đúng không.:eek::cool::confused:
hôm nay mình fang 44.55.545.424 mỗi con 10k cho vui.
bác ui..... ộng Nội vợ em vừa mất sáng nay....:confused::confused::confused::confused:
tối em nằm mơ.....
sáng đang cafe, vào DĐ thì vợ gọi nói Ông mất rùi....
..... có lẽ nào linh thế k???

tuyetvu79

Đại Tá
xong cái zụ đề nhé..!
e ở BRVT, đài VT số đầu là 13 :D:D
e mơ con ngựa....(12), nhưng nam trồi - nữ sụt mừ....>>>> vậy +1 nữa là đúng phóc rùi..:D:D
nhà gặp chuyện k may nữa: xui >>>> 13
...........
BẠI NÃO LUN ÒI...:confused::confused:

hé...may mừ e hổng đánh...:D:D:D
có AE nào ...trúng đậm k nhởi...cho pít dzới....mừng phụ cái nào :D

vcbshark

Đại Tá
Trùi ui, em không thích dòng Carbon, nhưng mà thấy các bác ra giá mua hàng mà giả thế thì chết con người ta, hơn nhau vài trăm nghìn, các bác cũng mặc cả, mệt quá. Nếu không gom đủ lúa, các bác gạch luôn 1 tháng, tháng sau sau 2 lần gom lúa sợ thừa ấy chứ ạ. Em thì không biết mua bán, thấy ngon là chiến, vợt mới, thấp hơn giá cửa hàng nhiều, thêm nữa lâu lâu anh em không chiến mà không thấy chê giá cao tức là giá bình quân thị trường là em múc liền, mặc cả làm khổ cả 2 bên, thời gian ấy các bác đi ngủ để mơ đề có khi còn ngon hơn ấy chứ ạ.

xukaka

Đại Tá
Trùi ui, em không thích dòng Carbon, nhưng mà thấy các bác ra giá mua hàng mà giả thế thì chết con người ta, hơn nhau vài trăm nghìn, các bác cũng mặc cả, mệt quá. Nếu không gom đủ lúa, các bác gạch luôn 1 tháng, tháng sau sau 2 lần gom lúa sợ thừa ấy chứ ạ. Em thì không biết mua bán, thấy ngon là chiến, vợt mới, thấp hơn giá cửa hàng nhiều, thêm nữa lâu lâu anh em không chiến mà không thấy chê giá cao tức là giá bình quân thị trường là em múc liền, mặc cả làm khổ cả 2 bên, thời gian ấy các bác đi ngủ để mơ đề có khi còn ngon hơn ấy chứ ạ.
-------------------------
Bác này chưa gặp cảnh đàn ông đị chợ Ùi.....Tui đi chợ mua 1 món đồ. Người bán giao bán 520 ngan, tui trả 420 ngàn, mạc dù có tham khào ở nhà giá tầm 450 ngàn. Mua về tưởng được rẻ. Hôm sau Thằng bạn cũng mang ra 1 cái...hỏi giá bao nhiêu. Nó nói 350 ngàn. Mua ở cũng chỗ đó....Chóa ...chóa....bại não luôn

vcbshark

Đại Tá
-------------------------
Bác này chưa gặp cảnh đàn ông đị chợ Ùi.....Tui đi chợ mua 1 món đồ. Người bán giao bán 520 ngan, tui trả 420 ngàn, mạc dù có tham khào ở nhà giá tầm 450 ngàn. Mua về tưởng được rẻ. Hôm sau Thằng bạn cũng mang ra 1 cái...hỏi giá bao nhiêu. Nó nói 350 ngàn. Mua ở cũng chỗ đó....Chóa ...chóa....bại não luôn

Em có nói ngay từ đầu là không biết đi chợ chưa nhỉ ? Quên mất, sorry anh em.

xukaka

Đại Tá
con này

>>>>>> thế này

...:D:D:D:D

CHỨ KHÔNG PHẢI THẾ NÀY HẢ BÁC..

Bình luận từ Facebook