LĐ-Thanh lý Super Zhang jike ZLC

subin

Đại Tá
..................
AE ui.....
k pít có điềm j k đây
sáng ra thấy bàn đề nhiệt tình wa
mình nói thật nhá.....
tối wa mình nằm mơ thấy 1 con ngựa chiến đen tuyền, to khiếp, nó cứ lộn dzữ lên mình k cưỡi được
thức giấc, tự nhủ sáng nay sẽ quất con 52 mạnh vào...
thấy AE...mê đề mà tối wa chưa mơ....mình cho số nhé....trúng nhớ hậu tạ cafe là ok rùi
AE ai k tin thì tùy....mình nằm mơ như vậy ( mà ít khi mình mơ lém)
THÂN...!
đã qua 30/04 sao bom vẫn còn nổ nhỉ...hic hic.........hehehehe:D

truongtxt

Đại Tá
..................
AE ui.....
k pít có điềm j k đây
mình nói thật nhá.....
tối wa mình nằm mơ thấy 1 con ngựa chiến đen tuyền, to khiếp, nó cứ lộn dzữ lên mình k cưỡi được
thấy AE...mê đề mà tối wa chưa mơ....mình cho số nhé....trúng nhớ hậu tạ cafe là ok rùi
THÂN...!
ông e năm nay nhiêu tuổi. để a đánh tuổi e.
bac sup vào ra sổ mở đi cho ae dc nhờ .

hiepga

Đại Tá
..................
AE ui.....
k pít có điềm j k đây
mình nói thật nhá.....
THÂN...!
Bác ơi cho e đặt gạch 50k con 52 nhé. Bác cứ ghi hộ em nếu trúng thì e gửi tiền. Thanks bác. Chỗ này e lại chả biết ai ghi cả =))

truongtxt

Đại Tá
vừa tra sổ mơ. mơ thấy ngựa 32-52-92. Đề 3 ngày đều có con 5, hôm nay đánh bạch thủ đề 92, to tiền 32 lót tý 52. chúc ae may mắn đẻ mai xúc szlc :D:D:D

truongtxt

Đại Tá
....e sn 1979, tuổi con dê xồm, dzậy là năm nay 35 tuổi
con dê...nằn mơ thấy con ..ngựa
thế thì hôm nay a đánh như này
ĐỀ BACH THỦ 92. TO TIỀN 78-79-32-36. LÓT 52. ĐỀ 3 NGÀY LIÊN TIẾP CÓ CON 5 NÊN LÓT 52. CHÚ SINH NĂM 79 , 35 TUỔI, NAM THÒ NỮ THỤT NÊN MÌNH ĐÁNH CẢ 78-36
CHÚC AE MAY MẮN ĐẺ XÚC SZLC NÀO :D:D:D:D:D:D:D:D

tuyetvu79

Đại Tá
thế thì hôm nay a đánh như này
ĐỀ BACH THỦ 92. TO TIỀN 78-79-32-36. LÓT 52. ĐỀ 3 NGÀY LIÊN TIẾP CÓ CON 5 NÊN LÓT 52. CHÚ SINH NĂM 79 , 35 TUỔI, NAM THÒ NỮ THỤT NÊN MÌNH ĐÁNH CẢ 78-36
CHÚC AE MAY MẮN ĐẺ XÚC SZLC NÀO :D:D:D:D:D:D:D:D
............
trời ạ....
em mơ chỉ thấy 1 con ngựa thui.....mừ anh cho ra 1 đống con thế này..:confused::confused::confused:
thui ...chắc để dành tiền đánh đề ...để mua 1 cái mặt vợt ngon :D

truongtxt

Đại Tá
............
trời ạ....
em mơ chỉ thấy 1 con ngựa thui.....mừ anh cho ra 1 đống con thế này..:confused::confused::confused:
thui ...chắc để dành tiền đánh đề ...để mua 1 cái mặt vợt ngon :D
Muốn ăn đề mà đánh 1 con thì khó ăn lắm e oi. hôm nay a sẽ đánh đúng như vậy. còn đánh bao nhiêu thì phải phụ thuôc vào tiền của mình có bao nhiêu nữa :D:D:D

tuyetvu79

Đại Tá
Muốn ăn đề mà đánh 1 con thì khó ăn lắm e oi. hôm nay a sẽ đánh đúng như vậy. còn đánh bao nhiêu thì phải phụ thuôc vào tiền của mình có bao nhiêu nữa :D:D:D
....thui.....
em chỉ chơi con 52 thui
12: ngựa non
52: ngựa lớn
92: ngựa già
.......em mơ thấy con chiến mã đang sung sức>>>>>> 52

subasa

Đại Uý
ha ha bộ môn lô đề học kết hợp với bóng bàn học em thấy kịch tính phết,chúc các bác mơ được ước thấy để rước em supe này

tuyetvu79

Đại Tá
ha ha bộ môn lô đề học kết hợp với bóng bàn học em thấy kịch tính phết,chúc các bác mơ được ước thấy để rước em supe này
này....đây là 1 môn ...đầy trí tuệ...rất phong phú... đòi hỏi trí tưởng tượng siêu việt.... và có kết quả vô cùng bất ngờ nhé..
:D:D:D:D:D:D
tham gia đi... não sẽ phát triển ngay nếu may mắn
( phần nhìu...thì bại não:confused::confused:)

trandu dnai

Binh Nhì
trọng lượng 87 gr , mặt và cạnh không 1 vết trầy xước . RK remix tuyệt hảo( đẹp , mỏng , không trơn ). giá ra đi 5,6 triệu bao ship (hàng xách tay nên không có hộp nhé ae )
trọng lượng 87 gr , mặt và cạnh không 1 vết trầy xước . RK remix tuyệt hảo( đẹp , mỏng , không trơn ). giá ra đi 5,6 triệu bao ship (hàng xách tay nên không có hộp nhé ae )

ok rồi.

5t nhe bac em den tan noi don e no ve lun. bac cho em dc lun bac nhe.

5t em den tan noi don em no lun nhe bac.thèm lam nhung em chi co the thoi bac a

• Like
Reactions: KGB

KGB

Trung Uý
Tình hình là sau khi tìm trải nghiệm mới , nhưng vẫn không thấy em nào ngon hơn super
:)
nên để các em khác ra đi , super ở lại .... close topic . thank all !

@ công nhận có mấy bác trả giá .... " sốc " thật
:p

tiachop

Thượng Tá
Tình hình là sau khi tìm trải nghiệm mới , nhưng vẫn không thấy em nào ngon hơn super
:)
nên để các em khác ra đi , super ở lại .... close topic . thank all !

@ công nhận có mấy bác trả giá .... " sốc " thật
:p
Em nó chân dài, đẹp như thế này mà giảm giá 20% là đẹp rồi. Bác nào trả sốc quá thì phũ phàng cho em nó thật.

Bình luận từ Facebook