LĐ - Bán em Rosewood 7

tosiosHD

Đại Tá
Chấp thế thì oánh ngang cơ à? Anh chấp anh Đạt bao nhiêu chấp em như thế.
Cường giờ nó đang tập làm Cáo em ạ. Trình nó hơn anh em mình nhiều, chấp 3 cửa thua vẫn là anh em mình, chấp 3-4-3 cũng chưa ngang cơ, chấp 4-3-4 khả năng là vừa phải? Để cho chẵn chắc là 4 quả là vừa đẹp. Anh nghĩ Cường ít nhất phải C non rồi. Anh đánh với Cường chỉ được 5-6 quả thôi.

tosiosHD

Đại Tá
Đánh ngang với bác Đạt còn thua mất hình ra ấy chứ :)
Chú đừng có Cáo giả Gà với anh nữa. Chú đánh với anh 5 séc thì chỉ đánh séc 1,3, 5 thôi, 2 séc kia thả anh. Anh trình bóng kém, nhưng ko phải ko biết ai lúc nào đánh, lúc nào đùa đâu!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Cường giờ nó đang tập làm Cáo em ạ. Trình nó hơn anh em mình nhiều, chấp 3 cửa thua vẫn là anh em mình, chấp 3-4-3 cũng chưa ngang cơ, chấp 4-3-4 khả năng là vừa phải? Để cho chẵn chắc là 4 quả là vừa đẹp. Anh nghĩ Cường ít nhất phải C non rồi. Anh đánh với Cường chỉ được 5-6 quả thôi.
Chấp 4 à? Chấp này hay đấy

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Cường vừa vô địch giải đơn nam và đôi nam giải gì đó tại nhà thi đấu HD đấy. Gần đây đánh giải HD premeship đấy. Chú đừng chủ quan!
Cỡ bác ford cho bác Cường mấy quả ạ? Hôm trước nghe bác Cường bảo dưới bóng bác Ford

tosiosHD

Đại Tá
Cỡ bác ford cho bác Cường mấy quả ạ? Hôm trước nghe bác Cường bảo dưới bóng bác Ford
Chắc là ngang cơ, hoặc cùng lắm ông Đức Ford hơn 1 bóng do kinh nghiệm trận mạc, hoặc quả giao bóng đục chọi thôi. Cường đánh kỹ thuật, chơi 2 càng trái phải đều như nhau, thế mới sợ. Ông Đức ford kia chỉ chơi được càng phải thôi, trái ko đánh được, gặp cao thủ nó nhồi trái là chết tươi. Cường đánh đều 2 bên lắm, kỹ thuật cơ bản khá tốt, từ giao bóng đến tấn công đều hay em ạ.
Xin lỗi chủ topic vì đã chém gió ngoài chủ đề nhé. Chúc hàng nhanh bay!

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Không sao đâu Bác, không ai mua chắc em để lại dùng thôi ạ
Uh, Nếu đọc kỹ các bài về cốt thuần gỗ của Dũng Cửu và anh em phân tích thì nên để lại dùng. Nhưng mình chỉ sợ rằng với bóng 40+ nó sẽ......................

cuongpn

Đại Tá
Chắc là ngang cơ, hoặc cùng lắm ông Đức Ford hơn 1 bóng do kinh nghiệm trận mạc, hoặc quả giao bóng đục chọi thôi. Cường đánh kỹ thuật, chơi 2 càng trái phải đều như nhau, thế mới sợ. Ông Đức ford kia chỉ chơi được càng phải thôi, trái ko đánh được, gặp cao thủ nó nhồi trái là chết tươi. Cường đánh đều 2 bên lắm, kỹ thuật cơ bản khá tốt, từ giao bóng đến tấn công đều hay em ạ.
Bác ford cho e 3 quả k có cửa j các bác ạ. Trình e đánh chỉ thế thui, vui là chính mà, đánh priemership toàn thua thui,

tosiosHD

Đại Tá
nó do lối đánh, đánh kiểu chú đức ford là bóng bạt gần bàn, e đánh đi nhanh lém, k khống chế được :)
Haha. Thôi, ko so sánh em với Đức ford nữa, vì đôi khi nó còn là kỵ rơ, kỵ lối đánh của nhau. Về cơ bản, trình em hơn anh và Nam nhiều mà. Sự thật là thế, chú ko phải khiêm tốn làm gì.

traicauvong_bg

Đại Tá
30/4 về quê vợ ra nhà Hoả Châu HD về 4 ngày thì cả 4 ngày đc nếm mùi chú Đức, hi. Công nhận chú Đức có quả phải hay, nhưng có điều giao bóng ko đúng luật lắm

Bình luận từ Facebook