Lâu quá không quay lại bongban.org

son.mrbaby

Thượng Sỹ
E muốn mua cả,cốt cả mặt cũ tầm 1tr5 đổ lại ak.linh đàm có vẻ hơi xa nhỉ :D e ở định công.mà phí chơi hay phí clb hả bác?
Bác ll nhé. bác muốn mua cốt tầm bao nhiêu qua e tư vấn cho. t3 e lên Hn có j ll nhé. Chỗ e bàn đẹp mà phí rẻ lắm. tập sả láng

hiepga

Đại Tá
E muốn mua cả,cốt cả mặt cũ tầm 1tr5 đổ lại ak.linh đàm có vẻ hơi xa nhỉ :D e ở định công.mà phí chơi hay phí clb hả bác?
từ chỗ mình sang đinh công có 10p à. chỗ mình bàn của khu chung cư thôi k phải clb, nhưng hơi ít người chơi. Ok hum nào lên sẽ ll vs bác

dungbat

Trung Uý
có bác nhé. chỗ mình có máy bắn bóng cho bác tập lun
Ghê quá, trang bị tối tân quá, em thích chơi nhưng trình kém, hi vọng có sang chơi thì cũng không làm các bác chán nản :D
Nhà em cũng có bàn của xóm nhưng nhiều bác lớn tuổi chơi mà lại chơi theo phong cách " dưỡng sinh " nên e tham gia mà không thấy khá lên đc. Em lại thích phong cách cắp cặp đi học xa, hehe.
Ps. Nhà e ở Bát Tràng.

son.mrbaby

Thượng Sỹ
E cũng trình gà gọi là biết câm vợt thôi.nếu chưa giỏi thì có thể giúp nhau tập,nhưng cái chính là cần tâm huyết và đam mê.e chơi môn này cũng chục năm rồi e biết,chỗ e từ lúc có bóng hơi là tan tác hết bóng bàn,e cũng hết đất dụng võ.đã chơi thử mấy môn khác như tennis,cầu lông,bóng đá... nhưng ko thích nên nhanh chán,nguọc lại,bóng bàn nó ăn vào máu rồi nên thỉnh thoảng ngứa tay cứ hất tay giật giật :D

hiepga

Đại Tá
Minh choi bong ban cung dk tam 15 nam roi.Nhưng cũng k được đều. Các bạn rảnh cứ qua chỗ mình, mình cũng mơi tập lại tuy trình k cao lẮm nhưng cơ bản thì nhuần nhuyễn rồi, có thể kê chặn đẩy cắt cho các bạn tập thoải mái. Bh mình tập lại để nâng cao phản xạ.

son.mrbaby

Thượng Sỹ
Ôi ngon quá.nạp e làm đệ đi :D e cũng muốn tập lại và muốn phát triển hơn nữa.trước kia chỉ là mấy ae đánh với nhau tự bảo nhau tập thôi,chưa có ai dìu dắt chỉ bảo cả
P/s:khi nào bác về thế?e đang gấp rút tìm vũ khí đây

hiepga

Đại Tá
Cốt và mặt xiom đánh có tốt ko bác?có cậu bán combo 1tr1 ko bít lấy đc ko :D
Dòng Xiom nổi tiếng mà bạn, tuy nhiên có nhiều loại lắm, Để lúc nào bạn qua mình xem lối đánh của bạn phù hơp với combo nào, Vì bạn mua vot tập tầm 1t5 nên cũng có ít lựa chọn.

son.mrbaby

Thượng Sỹ
Her.hiện tai e chưa có vũ khí để dùng nên đang kiếm cái dùng tạm đã.cốt pg7 đc ko bác?e xúc tạm cái đấy đã nhé

hiepga

Đại Tá
Her.hiện tai e chưa có vũ khí để dùng nên đang kiếm cái dùng tạm đã.cốt pg7 đc ko bác?e xúc tạm cái đấy đã nhé
Mình có nhiều cốt vs mặt cũ mà. Bác cứ sang mình cho mượn tạm đánh. Mà mình còn cây Nittaku ngon lắm, bạn cứ qua test với mấy mặt xem có hợp k, chứ mua mà k hơp thì lại đẩy đi cũng mất time

dungbat

Trung Uý
Mình có nhiều cốt vs mặt cũ mà. Bác cứ sang mình cho mượn tạm đánh. Mà mình còn cây Nittaku ngon lắm, bạn cứ qua test với mấy mặt xem có hợp k, chứ mua mà k hơp thì lại đẩy đi cũng mất time
Bác @hiepga nhiệt tình quá, nhất định em phải sang học tập mới đc.

hiepga

Đại Tá
Bác @hiepga nhiệt tình quá, nhất định em phải sang học tập mới đc.
Đang trong thời gian chờ việc mới nên rảnh rỗi mà bác, suốt ngày ở nhà với lại sơm thì k có ai chơi bóng, gần 6h mới có 1,2 người. @@. Mình cũng lập mấy tôppic tìm người chơi cùng mà chẳng thấy ai ở gần cả @@

son.mrbaby

Thượng Sỹ
Ôi zồi.e thì đang tìm chốn dung thân đây ạk.chỗ định công tòan các cụ cao,tuổi nên các cụ ko cho vào.lọ mọ ra tận chỗ tập thể kim liên thì xa quá :D mong muốn tìm chỗ rèn luyện sức khoẻ là chính :D
Đang trong thời gian chờ việc mới nên rảnh rỗi mà bác, suốt ngày ở nhà với lại sơm thì k có ai chơi bóng, gần 6h mới có 1,2 người. @@. Mình cũng lập mấy tôppic tìm người chơi cùng mà chẳng thấy ai ở gần cả @@

Bình luận từ Facebook