Lập hội bóng bàn, ưu tiên nữ(HN)

chikchik

Trung Sỹ
Thì bản chất Ham vui mà bác.
Em lập hội với tinh thần vui là chính, tập luyện là quan trọng nên thỉnh thoảng bác vào kéo topic của e lên giúp e sớm kiếm được cạ, sau này hội có cuộc vui nào sẽ rủ bác :)

chikchik

Trung Sỹ
Cùng cạ đây nhưng xa quá - nhấn like:D

Ở HN nhưng là Hà Đông:)
Tiếc quá, haizz
Ơ, họ kêu gọi lập hội thì mình xin tham gia thôi, mới chơi nên thích những hội như này để vào luyện mà.
Thôi cao thủ như bác thì iem mời bác làm khách mời danh dự chứ phải xin xỏ gì ah:), nhưng vía bác có tốt không mà mở hàng topic iem mãi chưa kiếm được cạ nào thế :D

o3ma

Đại Tá
Tiếc quá, haizz

Thôi cao thủ như bác thì iem mời bác làm khách mời danh dự chứ phải xin xỏ gì ah:), nhưng vía bác có tốt không mà mở hàng topic iem mãi chưa kiếm được cạ nào thế :D
Tôi cũng chỉ hàng thấp thủ thôi, vía thì cũng tốt đó chứ. Mọi người xin làm cạ mà bạn đã duyệt ai đâu. Tôi đặt gạch đầu tiên mà.

chikchik

Trung Sỹ
Tôi cũng chỉ hàng thấp thủ thôi, vía thì cũng tốt đó chứ. Mọi người xin làm cạ mà bạn đã duyệt ai đâu. Tôi đặt gạch đầu tiên mà.
Toàn các bác ném gạch hội nghị :D, chắc iem cũng chỉ mong thấp bằng phần mấy cái thủ các bác thôi, nhờ các bác chỉ dạy thêm

sardius0114

Đại Tá
Mình thích chơi bóng bàn và cũng mới tập chơi, có mem nào, nữ thì càng tốt, cùng trình độ muốn tập luyện thì lập hội nhé

Thời gian dự kiến: 1-2 buổi/tuần, sau giờ làm việc
bạn có thể qua clb Bế Văn Đàn, 181 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa (đối diện bệnh viện Đống Đa, phía ngoài có cây ATM rất to của Đông Á Bank). ở đó có cô chủ sới (sn 82) cũng rất thích chơi bóng bàn. Thân!

Bình luận từ Facebook