Lào Cai: Yên + Hoa chấp (+2) đôi Phong + Hồng: Huynh đệ tương tàn!

Duongapaco

Đại Tá
bác Yên ơi a ý vừa vô địch giải người khuyết tật toàn quốc đấy:zingme36:
nói là khuyết tật thôi chứ a ý đánh hay hơn cả ng thường cơ hix:zingme44:
Hôm nào anh ấy lên Lào Cai cháu đưa anh ấy xuống CLB APT giao lưu nhé, sao cháu lại dùng nick mới thế ?

D.U.T

Binh Nhì
vag chắc chắn r bác hehe,chỉ sợ hôm đấy đội nhà mình chưa về thôi :zingme55:
nick kia của cháu lâu ko vào h ko vào đc nữa chả nhớ mật khẩu bác ah

Duongapaco

Đại Tá
Chiều ngày 20.8 là đội bóng bàn APT đã có mặt tại Lào Cai rồi, cháu học xong rồi phải không, bây giờ cháu đang chờ nhận bằng tốt nghiệp để xin việc à, cháu có ý định xin vào cơ quan nào công tác đấy.

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Cháu có biết Thỏa Thanh Hóa Học viện Tài chính không ? Thỏa chơi bóng bàn khá hay và đang có ý định vào công ty APT công tác đấy

Duongapaco

Đại Tá
Cháu đặt tên nick là gì mà toàn viết tắt thế ? Con gái trẻ trung đặt tên một cái nick cho ấn tượng vào chứ cháu ( cháu đặt lại tên khác và dùng lâu dài lên diễn đàn chém gió cho vui, dân bóng bàn mà ! )

D.U.T

Binh Nhì
Cháu có biết Thỏa Thanh Hóa Học viện Tài chính không ? Thỏa chơi bóng bàn khá hay và đang có ý định vào công ty APT công tác đấy

cháu ko biết bác ah, kon trai hả bác?chắc bằng tuổi cháu :zingme55:
kái nick cũ chả biết do lâu ko vào hay ntn mà tự nhiên giờ vào chả đc,cháu kũng chả biết đặt là j hehe
kái tên này có ý nghĩa đặc biệt bác ah :zingme1:

Duongapaco

Đại Tá
Tưởng cháu tham gia giải sinh viên Hà Nội thì biết chứ nhỉ, con trai mà cháu, bạn ấy sinh năm 1991 đánh bóng bàn tương đương với Đức con đấy. Không biết nick ấy ý nghĩa riêng với cháu như thế nào nhưng mọi người đọc và bình luận sẽ không biết được ý nghĩa đâu cháu, có khi con trai lại trêu ghẹo tên cái nick ấy đấy chứ, nếu cháu không đặt lại tên khác thì đổi nick: D.U.T thành nick: TrangVina và gữi mật khẩu của D.U.T

Duongapaco

Đại Tá
chau chao bac Yen! da vang, chau cung rat muon duoc giao luu cung cac anh chi em sinh hoat tai CLB APT. hen gap mot ngay gan nhat nha bac.
Chào bạn Quốc Vinh mình đang ở Phú Thọ tham gia thi đấu giải ngành Hóa chất VN khu vực phía bắc, ngày 21.8 mình về Lào Cai khi đấy nếu bạn lên thì Trang sẽ đưa bạn xuống CLB APT giao lưu nhé

D.U.T

Binh Nhì
haha a gọi thế là e giật mình đấy :zingme45:
đang luyện công chờ ngày chinh chiến r đấy:zingme43:

Duongapaco

Đại Tá
Trận Yên Hoa gặp Phong Hồng ( + 2 ) sẽ được thi đấu vào chiều chủ nhật ngày 1.9 tại CLB BBC Lào Cai, theo nhận định của Duongapaco thì 60 % đôi Yên Hoa thua vì hiện nay Yên đang bị đau bắp tay mỗi khi giật hay bạt bóng. Xin nộp Vịt cỏ thôi

Duongapaco

Đại Tá
Chiều chủ nhật ngày mùng 1.9 sẽ diễn ra trận đấu này mà Yên và Hoa chẳng tập ghép đôi được trận nào cả, trong khi đó đôi Phong Hồng chiều nào cũng có điều kiện tập với nhau, anh chị em APT bảo chỉ có nước xin thua nộp 2 mâm Vịt cỏ là thượng sách nhất, mình nghĩ nếu thế sẽ bị coi là yếu kém, Mình nghĩ có một cách khác là đôi Phong Hồng và đôi Yên Hoa thi đầu ngang bằng ( chứ không chấp + 2 nữa ) thì may ra 50 - 50, không biết đôi Phong Hồng có đồng ý không nhỉ ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chiều chủ nhật ngày mùng 1.9 sẽ diễn ra trận đấu này mà Yên và Hoa chẳng tập ghép đôi được trận nào cả, trong khi đó đôi Phong Hồng chiều nào cũng có điều kiện tập với nhau, anh chị em APT bảo chỉ có nước xin thua nộp 2 mâm Vịt cỏ là thượng sách nhất, mình nghĩ nếu thế sẽ bị coi là yếu kém, Mình nghĩ có một cách khác là đôi Phong Hồng và đôi Yên Hoa thi đầu ngang bằng ( chứ không chấp + 2 nữa ) thì may ra 50 - 50, không biết đôi Phong Hồng có đồng ý không nhỉ ?

Lần trước đánh ngang bọn em đã thua đậm đà nên mới có trận này đó anh! Gặp hai gai bọn em nản lắm, vì cả em và anh P sử lý gai không tốt. Em dự đoán cũng chỉ 50 - 50 thôi.

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Đọc trên diễn đàn sao lắm người đứng về nửa bên kia thế ko biết bên gatre con thừa 200k có ai theo ko

Chú Tuấn sao lại nghĩ thế. là cao thủ thì chẳng phải lo gì, cứ vào trận là phải quyết chiến, bắt đối phương bỏ 100 k vào hòm CLB BBC là được. 1-9 Gai Tabor cũng sẽ lên và cổ vũ cho mọi người. Vui là chính và cũng là để chúc mừng CLB Phố Lu đã có Box riêng rồi.

HONGBBC

Thượng Sỹ
Đôi Phong Hồng đang luyện tập để thi đấu với đôi Yên Hoa

Trận này là trận HP gặp đôi Dũng sương ở Sài gòn. Anh P bận nhiều việc nên một tuần ra sân chơi bóng được 1 - 2 buổi thôi anh Y a. Là thành viên "tích cực" nhất của CLB đó!!!

Bình luận từ Facebook