Lào Cai. Toàn quốc. ten 64 đỏ cần tìm chồng mới.

duong_nguyen

Trung Sỹ
Mai mình upp hình nhé. Mình dám lấy uy tín của một người 36 tuổi( keke) đảm bảo với bạn đúng như những gì mình nói. Mặt to dán vừa TMB ZLC

nguyencaoquyet

Binh Nhì
thì bác cũng phải cho em biết mặt nó chứ. k gai nó nổi lềnh phềnh lên thì còn đánh đc bao nhiêu . hì. có gì bác gửi trực tiếp ảnh vào sđt e cũng đc. 0969 821 555

Tosios

Đại Uý
Làm ăn với bác duong nguyen này rất là "sướng". Đợt trước tuy chưa giao dịch với bác lần nào mà khi mua mặt Baracuda, chỉ cần bảo đặt gạch là bác ấy sẵn sàng chuyển hàng cho E trước mà chưa cần E chuyển tiền. Chưa thấy 1 môi trường nào mà tình cảm con người, sự thân thiện, quý mến, tin tưởng nhau tốt đến thế mặc dù toàn những người không quen biết, chỉ cùng niềm đam mê đó là bóng bàn. Một truyền thống thật tốt đẹp mà khó có diễn đàn nào, bộ môn nào có thể sánh được.

Last edited:

duong_nguyen

Trung Sỹ
Làm ăn với bác duong nguyen này rất là "sướng". Đợt trước tuy chưa giao dịch với bác lần nào mà khi mua mặt Baracuda, chỉ cần bảo đặt gạch là bác ấy sẵn sàng chuyển hàng cho E trước mà chưa cần E chuyển tiền. up up
Cảm ơn chú em. Hôm nào có dịp lên TN là anh sẽ alo cho chú và 0972...996 nhé. Anh em mình giao lưu +.....

Tosios

Đại Uý
Cảm ơn chú em. Hôm nào có dịp lên TN là anh sẽ alo cho chú và 0972...996 nhé. Anh em mình giao lưu +.....

Vâng nhất định rồi. Tiện thể bác mang cho E ngắm mấy con cốt của bác để E mở mang tầm mắt nhé. Đặc biệt là con XO. Hi.

NHAN KB

Thượng Sỹ
Vâng nhất định rồi. Tiện thể bác mang cho E ngắm mấy con cốt của bác để E mở mang tầm mắt nhé. Đặc biệt là con XO. Hi.
.
==================
Trước hết là Up cho hàng của Nguyễn .
Hai - thế Tosio và thienthuonghoa đều ở Thái nguyên à ( TP hay ở bên ngoài ) , tiếc quá tuần trước chú lên TN động viên tinh thần cho anh cu nhà chú thi tuyển Công chức KB 2 ngày, nhờ Dũng ( Vinenbongban...) giúp về nơi ăn nghỉ , sau đó vác vợt đi chiến được một buổi chiều.. Sau đó cả 2 cùng bận ( Vợ Dũng sinh cháu ) , nên không có dịp đi được đâu nữa.

Tosios

Đại Uý
.
==================
Trước hết là Up cho hàng của Nguyễn .
Hai - thế Tosio và thienthuonghoa đều ở Thái nguyên à ( TP hay ở bên ngoài ) , tiếc quá tuần trước chú lên TN động viên tinh thần cho anh cu nhà chú thi tuyển Công chức KB 2 ngày, nhờ Dũng ( Vinenbongban...) giúp về nơi ăn nghỉ , sau đó vác vợt đi chiến được một buổi chiều.. Sau đó cả 2 cùng bận ( Vợ Dũng sinh cháu ) , nên không có dịp đi được đâu nữa.
Vâng, chúng cháu đều ở TN (1 người ở TP, 1 người ở ngoài). Hôm nào bác lên cháu 1 tiếng nhé, chung cháu sẽ có mặt hết. Chúng cháu cũng chỉ thuộc dạng gà con cắc ké, kỹ thuật còn chưa thuộc hết nữa là chiến thuật. Chỉ thích bb và những người chơi bb thôi. :D

Last edited:

Bình luận từ Facebook