Lào cai: Thử xếp trình bóng bàn Lào Cai theo A, B, C, D, E...

Duongapaco

Đại Tá
Dũng à, anh nghĩ mấy anh em dưới đây có thể xếp vào một nhóm riêng ( sau nhóm: Đức, Bình, Thỏa ) được đấy vì họ còn trẻ chơi rất hay như:
1. Nguyễn Duy Giang ( Giang còi )
2. Đặng Cao Cường ( Ngân hàng )
3. Phan Duy Dương ( Dương Hạnh )
Vì mấy anh em này chơi cũng một chín một mười với mấy anh em kia thôi nếu họ tập đều đặn

Last edited:

QuynhDawei

Trung Sỹ
Sao C có mỗi Binh lô thôi hả chủ thớt.có mấy D cứng xếp lên C đc rồi chênh nhau tý ty ko đáng kể.để Binhlo cô đơn quá

QuynhDawei

Trung Sỹ
Vâng em hiểu ý bác, các bác cứ cho ý kiến để em xếp bản chuẩn trong vài ngày tới vì em cũng ko biết Vinh chấp 3-2-3 Đức đâu. Đức con vào xác nhận. Lúc đánh chơi Đức thắng còn lúc độ Đức thua, nghe ra khó hiểu.
Đức con đang đánh cho đội D Nhà Quàn nhé

Duongapaco

Đại Tá
Các bác Lào cai sắp tổ chức Primership phỏng??????
Không phải sắp đấu giải đâu Quỳnh ơi, mà bạn chemgio xếp cho vui ấy mà, anh em thấy vậy bàn tán tý cho dôm rả diễn đàn đấy. Đức con đúng là đang đánh cho đội D Nhà Quàn rồi, nhưng như thế thì làm sao cơ ?

QuynhDawei

Trung Sỹ
Em đã nói là A non mà anh, trong đám ấy nói gì thì nói cũng còn non A. Em muốn xếp kiểu A của Lào Cai cho Đức con phấn đấu chứ ko có ý gì, xếp Đức con xuống B phí vì những lần xuống APT Đức con đánh chưa hết miếng đâu.
Em xin bổ sung thêm tại giải Thái nguyên mở rộng vừa rồi ở vòng bảng trận tranh nhất bảng Vinh Gai đã thịt Trịnh Đức Luân ( Luân xoăn) góp phần đưa đội Kim Ngân vào bán kết sau đó thắng tiếp đội Phong Gió và Đạo ma.cũng không đơn giản nhỷ.hehe

QuynhDawei

Trung Sỹ
Không phải sắp đấu giải đâu Quỳnh ơi, mà bạn chemgio xếp cho vui ấy mà, anh em thấy vậy bàn tán tý cho dôm rả diễn đàn đấy. Đức con đúng là đang đánh cho đội D Nhà Quàn rồi, nhưng như thế thì làm sao cơ ?
hj.không sao chú ak.Đức nó cũng hay đấy

Duongapaco

Đại Tá
Em xin bổ sung thêm tại giải Thái nguyên mở rộng vừa rồi ở vòng bảng trận tranh nhất bảng Vinh Gai đã thịt Trịnh Đức Luân ( Luân xoăn) góp phần đưa đội Kim Ngân vào bán kết sau đó thắng tiếp đội Phong Gió và Đạo ma.cũng không đơn giản nhỷ.hehe
Ở Lào Cai Vinh Gai vô đối
Thỉnh thoảng ra ngoài xơi khối nhiều anh

Vì vậy ở Lào Cai Vinh Gai xếp riêng một hạng, các cao thủ khác xếp dưới Vinh gai là hợp lý. Đức con và Vinh gai là hai thành viên đã thi đấu nhiều năm nay cho APT đấy

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Chấp 3.2.3 chứ không phải 2.3.2 đâu Quỳnh, tuy nhiên còn phụ thuộc vào tâm lý thi đấu màu mè nữa chứ: Người trên cơ nhưng vào trận tâm lý đánh lóng ngóng chân tay cứng đờ là người dưới cơ thắng thôi. Vinh gai đánh độ quen rồi lại lăn lộn các sới nhiều, chính vì vậy nó lỳ đòn hơn các đối thủ khi đánh màu to

Last edited:

QuynhDawei

Trung Sỹ
Chấp 3.2.3 chứ không phải 2.3.2 đâu Quỳnh, tuy nhiên còn phụ thuộc vào tâm lý thi đấu màu mè nữa chứ: Người trên cơ nhưng vào trận tâm lý đánh lóng ngóng chân tay cứng đờ là người dưới cơ thắng thôi. Vinh gai đánh độ quen rồi lại lăn lộn các sới nhiều, chính vì vậy nó lỳ đòn hơn các đối thủ khi đánh màu to
Vinh Gai giao bóng hay.ae Thái Nguyên bình luận suốt..hj.hj

Duongapaco

Đại Tá
Cảm ơn bạn Kiện tướng bạt bóng bàn đã ghé thăm trang bóng bàn Lào Cai, mình mở trang bóng bàn của bạn mà chẳng xem được vì phải có đăng ký... ?

Dũng Gai

Moderator
Cái ông chemgio này là ai mà lại dám xếp hạng nhỉ chán những cái ông nào cứ dùng nick linh tinh ko ro nguồn ngốc này nắm . Ko vào dđ thì ko chịu dc vào thấy mấy cái nick vỡ vẩn chán quá .
Bình lô xếp sau Thỏa, chưa hợp lý lắm. Theo anh để phân ngôi chú Bình lô nên làm 1 trận độ với Thỏa 1 mâm thịt chó. Trận này nếu Bình lô ok anh sẽ ghép với mấy trận giao lưu của BBC với APT trong cuối tháng 9. Dự đoán bình lô ăn Thỏa 3-2.

Last edited:

Bình luận từ Facebook