Lào cai: Thử xếp trình bóng bàn Lào Cai theo A, B, C, D, E...

Duongapaco

Đại Tá
Chú ơi cháu giạo này có tập tành gì đâu đang xuống dốc không phanh đây này chú ạ cháu đang bị <tẩu hỏa nhập ma > hi vọng sớm hồi phục dc công lực
Cháu này nữa giấu chú phải không, mà cháu không chịu khó tập giải chung kết khối gặp toàn cao thủ khó có giải lắm đấy nhé

binhlo

Binh Nhất
Cháu này nữa giấu chú phải không, mà cháu không chịu khó tập giải chung kết khối gặp toàn cao thủ khó có giải lắm đấy nhé
Cháu giờ đi dậy bóng nên ko đánh dc chân cứ ì ra chú ạ và cháu vừa thay cốt vợt nên cũng đánh ko quen vợt nắm

binhlo

Binh Nhất
Hôm nào xuống dưới chú đánh với Thỏa một trận để chú xem như thế nào nhé
Vâng ạ...... Thỏa đánh khá hay đấy chú . có người trên cơ thì anh em clb mới có cơ hội lên dc chú ạ chứ quanh quẩn mấy người đánh đi đánh lại chán nắm .

Duongapaco

Đại Tá
Hôm nào chú đưa Thỏa lên BBC chơi cháu xuống đấy nhé ( gọi là trận lượt về ), kết hợp làm trận Dũng Bình gặp Yên Thỏa cũng vui đấy. Chú đang xin mua máy bắn bóng cho anh chị em tập, cơ bản xếp cái đồng ý rồi, không biết quản lý và vận hành như thế nào đấy

Dũng Gai

Moderator
Hôm nào chú đưa Thỏa lên BBC chơi cháu xuống đấy nhé ( gọi là trận lượt về ), kết hợp làm trận Dũng Bình gặp Yên Thỏa cũng vui đấy. Chú đang xin mua máy bắn bóng cho anh chị em tập, cơ bản xếp cái đồng ý rồi, không biết quản lý và vận hành như thế nào đấy
chiều mai đi anh ơi. em đang thích xem thỏa đánh

Dũng Gai

Moderator
chiều mai đi anh ơi. em đang thích xem thỏa đánh
Nhưng có khi em với Giang còi hợp hơn bác à vì đánh với Bình lô tay trái khó đánh lắm

Duongapaco

Đại Tá
Có gì để anh thu xếp xem thế nào nếu đi được anh sẽ cùng cháu ấy lên trên đấy chơi cho vui, Thỏa mới lên Lào Cai tâm lý lại chưa ổn định vì đang xin việc làm nên đánh cũng chưa ổn lắm, vả lại anh linh cảm Thỏa ít đánh độ nên không máu chiến lắm thì phải

binhlo

Binh Nhất
Khi nào lên chú nhớ gọi cháu nhé nhỡ cháu đi công tác ko vào DĐ Các chận đấu hay đấy anh Dũng Gai cố gắng tập chăm vào nhé em làm dự bị nếu Giang đi vẵng

Duongapaco

Đại Tá
Anh với cháu đấy chưa tập với nhau đánh đôi buổi nào cả nhưng nếu lên thì cứ chơi vui một trận cũng không sao, hy vọng sau này khi đã quen bóng nhau thì Yên Thỏa sẽ là một đôi nam đối chọi với đôi Dũng Giang của BBC trong các giải giao lưu cấp CLB, còn bây giờ chắc là nhì thôi em

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
Khi nào lên chú nhớ gọi cháu nhé nhỡ cháu đi công tác ko vào DĐ Các chận đấu hay đấy anh Dũng Gai cố gắng tập chăm vào nhé em làm dự bị nếu Giang đi vẵng
Hôm trước chú lên gọi mà cháu có sang chơi đâu nhỉ ?, Thỏa còn bảo muốn cặp với Trang mía đấu lại trận thua trước chú Yên và cô Hồng đấy, còn đôi Bình Hoa có gỡ không thì chuẩn bị tập ghép với nhau đi nhé

Dũng Gai

Moderator
Em yên tâm đi, anh lúc nào cũng cẩn thận, ổn định và những trận quan trọng anh rất tập trung. Về Thỏa thì sao so độ được với Vinh gai anh Yên. Vinh nó lang thang thế thì bóng phủi nào chả gặp. Em thấy nó chọi bóng Thỏa đã bí rồi.

Dũng Gai

Moderator
Có thể sắp xếp lại A, B, C, D của Lào Cai thế này:
Hạng A non: Vinh gai, Đức con, Phước điện lực
Hạng B: Thỏa APT, Bình lô
Hạng C: Khao bia, Dũng gai, Yên gai, Hà gai, Tuấn gà tre; Chung cộc; Nam gai (APT); Hiệp (APT); Việt lùn (APT); Giang còi; Dương hạnh; Cường ngân hàng; Hà xây dựng; Long dao phay; Hưng Rô Nan Đô; Tuyến Tị; Hiệp thuế; Hải ga
Hạng D: Biên gạch; Thắng công an; Khôi nhị; Hạnh hội đồng; Đắc Trung Sa Pa; Vũ tay chiêu; Dũng cộng đồng; Chính Cụt; Được thịt chó; Dũng cờ bạc; Ngọc du lịch; Thuật Phố Lu; Sơn quái dị; Ký còi; Dương giáo dục; Hưng thể thao; Đinh Tuấn Hưng xây dựng; Long APT, Hải ngót, Tâm khùng;Chung APT; Thành Sê Bát Treo; Phong móc lốp, Phương mặt sắt; Mậu Pom Hán; Vinh APT nghỉ hưu; Mạnh (con chú Mậu PH);
Hạng E: : Nguyễn Bảo Yên; Công Sơn xây dựng; Tuấn Anh thể thao; Lìu đăng kiểm; Ngọc Y tế; Tuấn đồng; Chính bác sỹ, Quang y tế; Hồng Phố tèo; Hùng Sa Pa; Trường APT; Đức APT; Nho Bảo Thắng; Hưu Bảo Thắng; ...
Tạm sắp vậy, chắc còn thiếu sót sẽ bổ sung sau. Đặc biệt 1 số cao thủ do ko chịu luyện tập, với phong độ bây giwof vẫn tạm xếp vào nhóm C.
* Lưu ý: Bảng sắp này chỉ mang tính vui, tham khảo.
@anh Binhyb: C Lào Cai chỉ bằng D của Yên Bái thôi anh nhé.

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Cao thủ thì nơi làm gì bạn Dũng Gai. hầu hết ah e trình bóng bình bình như nhau, 2 ngày đánh cả chục trận gặp gai là oải đập bừa... đi nhanh cho đỡ mệt....

à sau trận BTC xếp cho Cháu Đức (từng ở tuyển QG) đánh với bác nhất mặt gai khán giả hô bác cứ thoải mái ném bóng mà bị thằng cháu nó vùi dập cho nhìn đau khổ quá.

Bình luận từ Facebook