Lào Cai: CLB BBC - Đất lành, chim đậu.

Dũng Gai

Moderator
Về lý thuyết thì box này là để cập nhật thêm các tin tức liên quan đến BBC em à. Còn thơ phú mọi người cứ mái thoải nhưng mình đã lập 1 topic (chủ đề) là Lừa tình thi tập, mọi người sáng tác và chém ở đó sẽ hay hơn nhiều.

Dũng Gai

Moderator
Bằng lăng tím thấy ngay từ trang 1 đã thấy thơ của anh Dũng gai thì phải./.
Thế này thì chịu em rồi, theo anh là thơ phú nên chuyển vào mục thơ tình thi tập cho nó gọn và sau này dễ tìm lại, cứ làm rải rác trong đây sẽ rất khó tìm và loãng chủ đề. Chủ đề này từ nay về sau nên cập nhật các sự kiện diễn ra tại BBC thôi, những bài thơ tình cảm sẽ chuyển vô box Lừa tình thi tập. Còn nếu tâm sự khác (ko phải có ý là thơ về tình cảm mà biến thành thơ được thay bài viết thì cao thủ quá còn gì).
Bài thơ ban đầu anh làm là muốn diễn tả và ra mắt CLB BBC. Ý là những sự kiện và các trận đấu của BBC trong CLB hoặc giao lưu thì cập nhật tại chủ đề này hàng ngày, hàng tuần như Box Bóng bàn Apatit đã làm. Hình như mọi người ko hiểu dụng ý lắm thì phải. Ví dụ như sau này muốn tìm bài viết của mình về sự kiện, tin tức bóng bàn của CLB BBC thì sẽ rất mất công tìm lại bài viết của chính mình ngày xưa.
Anh rất muốn là nếu có thể chúng ta thường xuyên cập nhật các trận đấu giao lưu của CLB BBC tại đây (như cách anh Yên làm cho CLB Apatit), mục đích là cùng nhau phân tích tỷ số trận đấu, chém gió để rút kinh nghiệm qua cách đánh từng trận để mọi người cùng hoàn thiện thêm kỹ thuật... chinh chiến. Qua đó người đọc biết về CLB BBC đang hoạt động sôi nổi qua các trận đấu như thế nào. Mong anh, chị, em BBC thường xuyên cập nhật các trận đấu HOT tại đây, phản ánh thực trạng hoạt động của CLB BBC theo ngày hoặc tuần...
Mời người đẹp Bằng Lăng Tím vào đây chém thơ cùng anh tại link này:
http://bongban.org/forum/showthread.php/8191-Lừa-tình-thi-táº*p/page15

Last edited:

duclc

Binh Nhì
Thông tin sốt nóng từ đài tiếng nói BBC: Chiều qua, anh Biên chấp Khoa IT + 4 đã bị KHoa IT đánh vùi dập, trong đó có pha giật bóng liền lúc 3 quả liền khiến anh Biên ko thủ được.
Chém gió tại quán Bia hơi Lào Cai là trình của em Khoa giờ đã lên một bậc, sau 1 tháng nữa Khoa nói có thể chấp Hoa 3 quả và chị Hồng 2 quả. Chẳng biết có tin được tay này hay không. Dự kiến Khoa sẽ phấn đấu vào TOP A của CLB BBC vào năm 2020.

mr Bien

Binh Nhì
Thông tin sốt nóng từ đài tiếng nói BBC: Chiều qua, anh Biên chấp Khoa IT + 4 đã bị KHoa IT đánh vùi dập, trong đó có pha giật bóng liền lúc 3 quả liền khiến anh Biên ko thủ được.
Tin này nên để đến 1/4/2014 hãy đưa, nếu đưa không đúng thời điểm thì có thể bị coi là tin rác và người đưa tin sẽ bị coi là tin tặc đấy duclc ạ. Còn nếu đưa tin chỉ để Khoa IT tự sướng thì thôi không truy cứu trách nhiệm nữa, chỉ một chầu bia hơi LC là đươc

Gai Tabor

Thượng Sỹ
Theo tin của duclc tại diễn đàn BBC ( trận CN Biên và Khoa tit ) thì cao thủ Khoatit không khác nào cơn sóng thần tại Nhật Bản. Bái phục..../.

Duongapaco

Đại Tá
Sau một vài lần lên CLB BBC chơi bóng bàn mình có cảm nhận ở đây mọi người chơi rất vô tư và hiếu khách, lãnh đạo CLB rất quan tâm đến phong trào bóng bàn ở đây, đặc biệt có mấy bạn trẻ như: Thanh, Khoa đang rất lên tay, có mấy tháng mà các bạn ấy đã biết giật động tác gọn gần như năng khiếu rồi, nếu cứ chịu khó tập luyện và tăng cường thi đấu cọ sát chắc chắn sẽ lên tay nhiều, chúc CLB ngày càng phát triển

HONGBBC

Thượng Sỹ
Chém gió tại quán Bia hơi Lào Cai là trình của em Khoa giờ đã lên một bậc, sau 1 tháng nữa Khoa nói có thể chấp Hoa 3 quả và chị Hồng 2 quả. Chẳng biết có tin được tay này hay không. Dự kiến Khoa sẽ phấn đấu vào TOP A của CLB BBC vào năm 2020.
Mấy hôm nay mình vắng mặt ở CLB, đã thấy có người chém gió siêu rồi. Duclc là ai mà biết rõ về CLB BBC thế nhỉ?

HONGBBC

Thượng Sỹ
Thì ra Duclc là chú Khoa IT nhà mình. Hôm qua thắng trận chắc về thức cả đêm đây, chú này thỉnh thoảng để thắng cho có cơ hội lên diễn đàn chém gió...

Dũng Gai

Moderator
Thì ra Duclc là chú Khoa IT nhà mình. Hôm qua thắng trận chắc về thức cả đêm đây, chú này thỉnh thoảng để thắng cho có cơ hội lên diễn đàn chém gió...

Thế mà nó dám bảo bóng chị Hồng ko có vị gì, quả phát xoáy lồng lộn, nó đưa tay giật nhẹ sang, bóng lắc lắc, chị Hồng bạt toàn trượt. BBC có khiếu nói phét hơn người.

phonghongBBC

Đại Uý
Chào các anh, chị, em BBC!
Hồi này nghe bà xã kể chuyện diễn đàn sôi động quá làm cho mình cũng tò mò muốn vào xem thế nào. Chiều nay lần đầu tiên và đọc diễn đàn mới thấy vô cùng thú vị, mò mẫm mãi mới lập dc nick, bắt quả tang bà xã chém gió ....hì, cũng khiếp thật (từ trước tơi giờ vẫn nghĩ bx hiền dịu lắm cơ đấy các bác ạ). Vào diễn đàn mới thấy nhiều anh tài thơ phú, kiến thức bóng bàn sâu rộng, nhưng cũng thấy nhiều người chém phần phật..hơi rét.
Tóm lại thấy vui....và hơi thiệt thòi vi ko lập nick sớm. Chưa rành viết và post bài nên chẳng biết có đúng chỗ không. Có gì chú Dũng đừng phê bình anh nhé. Thân chào mọi người.

Dũng Gai

Moderator
Hồi này nghe bà xã kể chuyện diễn đàn sôi động quá làm cho mình cũng tò mò muốn vào xem thế nào. Chiều nay lần đầu tiên và đọc diễn đàn mới thấy vô cùng thú vị, mò mẫm mãi mới lập dc nick, bắt quả tang bà xã chém gió ....hì, cũng khiếp thật (từ trước tơi giờ vẫn nghĩ bx hiền dịu lắm cơ đấy các bác ạ). Vào diễn đàn mới thấy nhiều anh tài thơ phú, kiến thức bóng bàn sâu rộng, nhưng cũng thấy nhiều người chém phần phật..hơi rét.
Tóm lại thấy vui....và hơi thiệt thòi vi ko lập nick sớm. Chưa rành viết và post bài nên chẳng biết có đúng chỗ không. Có gì chú Dũng đừng phê bình anh nhé. Thân chào mọi người.
Giọng anh hay giọng Hồng đó, em mà điều tra là anh Phong nộp bia đó?
Bác Phong là hảo hán thì vào đây mà chém, xem bản lĩnh của bác Móc Lốp thế nào? Em biết, bác cứ nhìn thấy Gái là sướng ko chịu được: (chiêu này thì mấy anh APT có lập nick này cũng tự chui đầu vào rọ)
http://bongban.org/forum/showthread...º£i-bóng-bÃ*n-nữ-tỉnh-LÃ*o-Cai-năm-2013

Last edited:

phonghongBBC

Đại Uý
Chú đúng là lãnh đạo quản lý, a vừa xuất hiện đã bị tóm rồi. Sao lúc nào cũng nghĩ a nup bóng Hồng thế nhỉ (chỉ kém vợ bóng bàn thôi nhé).Hôm nay rỗi mới vào diễn đàn xem thấy hay quá. Chú đúng là linh hồn cua box BBC nhỉ. Chúc mừng diễn đàn nhé. Thinh thoảng anh chém chú đưng phê bình đấy nhé.

Duongapaco

Đại Tá
Anh DươngApaco xin chào em Lê Tân Phong CLB BBC thành viên mới của Diễn đàn bóng bàn Lào Cai, như vậy CLB BBC có thêm nhiều thành viên quá, chắc chắn sẽ có nhiều tin bài thơ phú trong thời gian tới, hy vọng Diễn đàn sẽ vui và sôi động lên hơn trước nhiều đấy

Gai Tabor

Thượng Sỹ

Tiếng gà gáy vọng bên sông,
Bên này gà cũng động lòng gáy theo,
Trên sông thuyền nhẹ mái chèo.
Trăng soi bến nước thuyền neo vào bờ.

3-7-2013

Last edited:

duccon_laocai

Binh Nhì
chiều nay 7/7/2013 cháu và cao thủ Bình Lô sẽ vào BBC giao lưu. hy vọng sẽ hạ gục được cao thủ anh Dũng Gai 1 cách thuyết phục và tuyệt đối :)

Duongapaco

Đại Tá
Ái chà chà Đức con LC máu chiến nhỉ ? Chiều nay Bác lên đấy chơi đấy, bác sẽ gặp cháu và Bình Lô một trận nhé, cháu xem có chị nữ năng khiếu nào không để bác bố trí một trận đôi nam nữ nhé

duccon_laocai

Binh Nhì
Ái chà chà Đức con LC máu chiến nhỉ ? Chiều nay Bác lên đấy chơi đấy, bác sẽ gặp cháu và Bình Lô một trận nhé, cháu xem có chị nữ năng khiếu nào không để bác bố trí một trận đôi nam nữ nhé

có chị giang đó bác. hẹn bác chiều nay nhé :zingme49:

Bình luận từ Facebook