Lào Cai: Chờ đợi trận cầu đinh: Vính "quái" gặp Hà "rồ" BBC

Dũng Gai

Moderator
Trận này Hà có vẻ lại ngại anh Vinh quái rồi. Lúc rượu thì hăng thế. Hết rượu là xịt bác à. Anh Vinh quái thì vẫn máu trận này.

vietcan

Đại Tá
sau khi xem clip thì phát hiện ra người quen cũ...Ae Hà Nội vẫn ưu ái nhắc đến cái tên CHINH "ba tai", Chinh "nem tai"..không hiểu tại sao lại lưu lạc về tới tận Lào Cai hử a Chinh, lại còn mang tên là Vinh nữa là sao?. Đề nghị các bác Lào Cai cảnh giác cao độ với đối tượng trên, khả năng bị "giang hồ" Hà Nội truy lùng nên trốn về LC. ông này giao bóng theo kiểu của ông ý thì có đến B Hà Nội cũng chết đấy các bác nhé.
-----------------------
@ các bác LÀO CAI :có bác nào muốn e tư vấn cho cách đỡ của bác Chinh "Vinh Quái" thì hối lộ e nha

Last edited:

Duongapaco

Đại Tá
sau khi xem clip thì phát hiện ra người quen cũ...Ae Hà Nội vẫn ưu ái nhắc đến cái tên CHINH "ba tai", Chinh "nem tai"..không hiểu tại sao lại lưu lạc về tới tận Lào Cai hử a Chinh, lại còn mang tên là Vinh nữa là sao?. Đề nghị các bác Lào Cai cảnh giác cao độ với đối tượng trên, khả năng bị "giang hồ" Hà Nội truy lùng nên trốn về LC. ông này giao bóng theo kiểu của ông ý thì có đến B Hà Nội cũng chết đấy các bác nhé.
-----------------------
@ các bác LÀO CAI :có bác nào muốn e tư vấn cho cách đỡ của bác Chinh "Vinh Quái" thì hối lộ e nha
Không phải đâu Việt nhé

Hungdshp

Đại Uý
.....độc thì có độc...hiểm thì có hiểm....:D
..nhưng chả thấy tung bóng...:D
đánh độ...cũng phải đúng luật chứ:confused::confused:
Quả phát bóng cuối cùng của clip hoa mỹ mà hợp luật tại sao ko dùng mà phải đi dùng quả ném bóng vào vợt nhỉ. Biết luật mà phá luật chứ ko phải ko biết luật. Như em trước đây là dân mù màu chơi ko biết luật mãi sau này mới biết và đã sửa đc :D

Hungdshp

Đại Uý
Nói không với giao bóng sai luật, tới mod của 1 diễn đàn lớn còn cổ vũ cho những pha giao bóng sai lè lè như thế thì bảo sao anh em bạn bè thế giới sợ bóng bàn việt nam chết khiếp.
Thôi kệ bác ạ. Mình chỉ là hạt cát trong sa mạc giúp ích đc gì cơ chứ. Chậc rồi mọi thứ sẽ trôi qua ngay thôi mà.

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
Có phải vinh quái mặc áo vàng?
em thấy bác áo vàng giao bóng điêu quá còn kỹ thuật giật bạt filck thì chả thấy đâu đã chấp nhận chơi bóng bàn thì phải học luật và cơ bản tí chứ văn hóa thể thao đừng giao bóng kiểu giang hồ thế.

Duongapaco

Đại Tá
E tìm nhưng ko thấy a Yên ạ
Topic thứ 2 từ trên xuống trên trang bóng bàn Lào Cai: cầu thủ Đạo Ma muốn giao lưu bóng bàn với anh em Lào Cai. Hoặc từ goole em gõ: cầu thủ Đạo ma muốn giao lưu với anh em bóng bàn Lào Cai cũng ok mà. Topic này ở trang chung của Lào Cai chứ không phải trong trang CLB BBC đâu nhé

nguyễn vinh

Thượng Sỹ
Xem clip này thì biết . Bắt được sec hết vị luôn :D
nhìn cái bạn cầu thủ áo vàng tức cười thật giao bóng kiểu giang hồ làm gì rồi người ta giao bóng lại dễ như vậy mà ko phân biệt nặng nhẹ loạn cả lên => đó là hậu quả của giao bóng ko đúng luật. mình thấy tập giao bóng đúng luật đâu có khó

bachapaco

Trung Uý
Topic thứ 2 từ trên xuống trên trang bóng bàn Lào Cai: cầu thủ Đạo Ma muốn giao lưu bóng bàn với anh em Lào Cai. Hoặc từ goole em gõ: cầu thủ Đạo ma muốn giao lưu với anh em bóng bàn Lào Cai cũng ok mà. Topic này ở trang chung của Lào Cai chứ không phải trong trang CLB BBC đâu nhé
cháu áo vàng có phải vinh( gai) ko a

Bình luận từ Facebook