Lại có hàng ngon cho anh em + 1 em Darker hàng hơi hiếm

cyborgx

Trung Sỹ
Vào thẳng vấn đề luôn cho nóng

1. Razka 9 95% Bay

2. Stiga Calibra LT Sound 85% Vào Quảng Bình rồi ạ

3. Nitaku Fastarc S1 90% 400k Fix thành 350K

4. Ten 64 95% hàng tuyển Nhật Bay

5. Donic Traction MS >90% Bay
Mặt mềm, cắt và giật moi thì thôi rồi.

5. Darker Hinoki 1ply 90% 3tr400 Fix thành 3tr1
Cây 1 lớp quá hay, tốc độ chậm hơn Speed 90 chút, bù lại kiểm soát cao hơn, hợp với hầu hết các loại mút, hàng này cũng ít tuơng đuơng Speed 90. Vào keo mỏng cán và mang cá.

==========
Hàng của em chủ yếu lấy từ Hoài Anh, nên các bác yên tâm chất lượng.

Ok giao lưu Hexer, Hexer HD, Rasant các bác nhé

Giá đã bao ship cho các bác nhé.

Em ở khu vực Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội, giao dịch giờ hành chính. Số 098 ba sáu năm 30 bốn 3. Trung 31 tuổi.

Cám ơn các bác đã đọc tin

Last edited:

BAC SUP

Đại Tá
nguyễn du thì ở tỉnh thành nào chẳng có phố nguyễn du ? mình muốn lấy em ten 64 đỏ ,chủ thớt fix cho ít đi 550k nhé.

bongbanpingpong

Binh Nhất
bác này để mấy cây thước ngộ quá, nhìn làm sao biết kích thước bao nhiêu, bác cần thì em gửi bác bảng đo kích thước mặt vợt rồi bác chụp hình lại.

cyborgx

Trung Sỹ
bác này để mấy cây thước ngộ quá, nhìn làm sao biết kích thước bao nhiêu, bác cần thì em gửi bác bảng đo kích thước mặt vợt rồi bác chụp hình lại.

Bác để ý là em xếp đúng các mép để các bac tiện nhìn thấy kích thước đấy nhé. chứ tự dưng cho cái thước vào làm gì đâu

wikpt

Trung Uý
Quăng bừa viên gạch 3 lít cho " 5. Donic Traction MS >90% 450k
Mặt do đặc tính gai to chứ ko phải nổi gai đâu các bác nhé. Mặt mềm, cắt và giật moi thì thôi rồi.
", chưa đúng ý thì coi như up bài phụ bác.

cyborgx

Trung Sỹ
Quăng bừa viên gạch 3 lít cho " 5. Donic Traction MS >90% 450k
Mặt do đặc tính gai to chứ ko phải nổi gai đâu các bác nhé. Mặt mềm, cắt và giật moi thì thôi rồi.
", chưa đúng ý thì coi như up bài phụ bác.

Mời bác check pm ạ................................

Bình luận từ Facebook