Kỹ thuật tam giác - BH đã thực hiện được - H3 của tương lai

Bbtayninh

Thượng Tá
Bắt đầu với vợt nằm ngang, đầu vợt hướng chếch về phía bên trái, nhưng không quặp cổ tay, nên vợt hơi hướng lên trên.

Tay luôn để ở trạng thái trung dung, cánh và cẳng tay vuông góc với nhau từ khi chuẩn bị đến khi đánh bóng xong

Đánh bóng chỉ là quay cẳng tay thôi, quay tròn

1. Bóng trong bàn, quay tròn trên trục quay nằm ở cổ tay, cổ tay không thay đổi vị trí tương đối trong không gian, đánh bóng thực ra là quay tròn cẳng tay, khuỷu tay kéo vào, cổ tay cố định, nên bàn tay cầm vợt đi ra, úp dần xuống. Mặt vợt bắt đầu bằng vuông góc với mặt bàn, hướng về bên trái, đầu vợt hướng lên, sau khi đánh, vợt hơi úp, tầm 70-80 độ so với mặt bàn, đầu vợt hướng lên, phương vợt chĩa về phía đối thủ là dừng lại

2. bóng ngoài bàn, tất cả đều giống, trừ trục quay là khuỷu tay, toàn bộ cẳng tay và bàn tay liên kết với nhau không đổi
Bóng ngoài bàn em đánh giống bác nói.nhưng em dùng lườn ít vì em đánh bằn lực cẳng tay và bả vai thôi.trong bàn thì khác hoàn toàn vì em sử dụng cổ tay là chính,lâu lâu được quả nhưng chỉ xoáy nhẹ đủ qua bàn chứ ko mạnh.

lamtq

Đại Tá
[QUOTEi="lamtq, post: 710308, member: 86"]đúng rồi a Arc ơi. Tầm B đó. chấp ae mình phải 3-4 quả. Kinh lắm:rolleyes:

con nít biết gì :mad: Im ngay:p
qua danh voi e phù mat con h3pro41 roi.hjx
B40 thì có.kkkk @sunsukeqn25 ơi giúp anh.chiều chiến với bác lamtq đi.kkkk.[/QUOTE]
Thang ôn sunconcu khôn hôn Thì o Nha. Ra club a danh cho toet dit

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Thang ôn sunconcu khôn hôn Thì o Nha. Ra club a danh cho toet dit
Đánh kiểu gì mà toét cả đit ghê vậy anh.thằng em còn nhỏ thơ ngây trong trắng mà.có cần em hổ trợ cho chai dầu dừa chính gốc Bến tre ko.kekeke.thiện tai thiện tai.[/QUOTE]
Danh bang cán vot ST e.:D:rolleyes: A co San dau r. Tks e:p

Bình luận từ Facebook