Kuwait Open 2013, ITTF World Tour, 14/02 - 18/02/2013, Kuwait City, Kuwait

Ai sẽ là nhà vô địch Kuwait Open 2013?

• Xu Xin

Votes: 4 17.4%
  • Zhang Jike

Votes: 4 17.4%
  • Ma Long

Votes: 12 52.2%
  • Wang Hao

Votes: 2 8.7%
  • Chuang Chih Yuan

Votes: 0 0.0%
  • Dimitrij Ovtcharov

• Jun Mizutani

Votes: 1 4.3%
  • Tianyi Jiang

• Gao Ning

• Tay vợt khác

• Total voters
    23
  • Poll closed .

nobi

Thượng Sỹ
2 trận bán kết dàn xếp chắc ,chung kết cũng có vẻ như vậy

Chắc là dàn xếp rồi, xem xu xin - Mã Long, Hay chung kết cũng vậy, thua một cách dễ dàng, séc cuối cố tình thua cho nhanh.
chia nhau nhận giải nhất mà, lần trước Xu xin, lần này Zhang Jike, tiếp theo giải Qatar Open là tới lượt Ma Long vô địch.

vanuc

Đại Tá
Chắc là dàn xếp rồi, xem xu xin - Mã Long, Hay chung kết cũng vậy, thua một cách dễ dàng, séc cuối cố tình thua cho nhanh.
chia nhau nhận giải nhất mà, lần trước Xu xin, lần này Zhang Jike, tiếp theo giải Qatar Open là tới lượt Ma Long vô địch.

Lâu lắm với thấy bác Nobi, dạo này không thấy bác up ảnh bóng bàn nữa nhỉ? Bác cho hỏi tôi đang dùng máy Nikon D3100 len Kit 18-55 mm f/3.5-5.6 VR DX, thì có nên mua thêm len Nikon AF-S 55-200 mm f/4-5.6 IF-ED VR DX nữa hay không để chụp xa và chụp thể thao trong đó có bóng bàn? Thanks bác
Sorry chủ thớt tôi spam tý........

nobi

Thượng Sỹ
Lâu lắm với thấy bác Nobi, dạo này không thấy bác up ảnh bóng bàn nữa nhỉ? Bác cho hỏi tôi đang dùng máy Nikon D3100 len Kit 18-55 mm f/3.5-5.6 VR DX, thì có nên mua thêm len Nikon AF-S 55-200 mm f/4-5.6 IF-ED VR DX nữa hay không để chụp xa và chụp thể thao trong đó có bóng bàn? Thanks bác
Sorry chủ thớt tôi spam tý........
Mình hay post ảnh lên facebook (nick : Nobi VT) vì có nhiều người quan tâm, còm men hơn, chứ ở đây ít người quan tâm lắm.
Bộ kit bạn đang và sẽ định mua sử dụng không thể chụp ảnh bóng bàn được. Không nên mua những thứ đó, chụp một tời gian là chán ngay.
Nếu muốn ảnh đẹp mà dùng nikon thì theo bác Metri, Thằng TTK còn canon theo bác HungHanoi.

tranthelong

Super Moderators
Cú "back shot" ăn điểm đẹp mắt của Quentin Robinot (Pháp) trong trận vs Kiryl Barabanov (Belarus) tại vòng bảng:

[video=youtube;Epak0Nyie54]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Epak0Nyie54#at=18[/video]

iphotor

Binh Nhì
Cú "back shot" ăn điểm đẹp mắt của Quentin Robinot (Pháp) trong trận vs Kiryl Barabanov (Belarus) tại vòng bảng:

[video=youtube;Epak0Nyie54]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Epak0Nyie54#at=18[/video]

Cú back shot tuyệt đẹp và nụ cười của tác giả cú back shot đó cũng thật đẹp. :D

Bình luận từ Facebook