ku này tên j nhỉ các bác

conduongs

Đại Tá
fang bo mà ngang wang kai hả bác ;)
Nó một thời chơi cũng lữa với ZJK và ML XuXin nên cũng có thực lực, lại giao diện đẹp nữa nên được Buter chọn làm đại diện thương hiệu và ra cây vợt Fang Bo. Sau này Fan lên như thần nó buồn không muốn tập gì cả đi đánh các giải champion ship độ kiếm cơm rồi đăng xuất khỏi team china không để lại dấu vết. Hình ảnh đó nhìn nó không vuốt keo tóc tai bù xù nên nhìn lạ vậy thôi

Last edited:

bachikho

Đại Tá
Nó một thời chơi cũng lữa với ZJK và ML XuXin nên cũng có thực lực, lại giao diện đẹp nữa nên được Buter chọn làm đại diện thương hiệu và ra cây vợt Fang Bo. Sau này Fan lên như thần nó buồn không muốn tập gì cả đi đánh các giải champion ship độ kiếm cơm rồi đăng xuất khỏi team china không để lại dấu vết. Hình ảnh đó nhìn nó không vuốt keo tóc tai bù xù nên nhìn lạ vậy thôi
tui hỏi thằng ku kia chứ còn fang bo thì khỏi cần bác giới thiệu ;)
bác nói cùng lứa nghĩa là bác chả biết j về cnt cả, FB cùng với Zhou Yu và Yan An đc coi là lứa kế cận của ML, ZJK, XX, tuy nhiên k ku nào có đc sự đột phá như FZD, trong 3 ku thì FB là thằng có thành tích tốt nhất (VĐTG trẻ, á quân TG), sự nghiệp như vậy cũng có thể coi là thành công chứ k phải là k có tên tuổi j

Last edited:

Bình luận từ Facebook