Ko đăng nhập được vào diễn đàn

Trainee

Đại Tá
Mịa chú: anh tu thân, tích đức thế mà chú lại nói do ăn ở.
Hê hê, trước 5h chiều qua em vào bằng lap bình thường. Nhưng ngay bây giờ cũng lỗi báo sai pass. Chắc phải đổi pass trên Mobile xem sao!

Phuong_sardius

Đại Uý
Em cũng bị như các bác,kg đăng nhập đc.chọn quên mật khẩu,dđ sẽ gửi link về cho các bác thay đổi mk mới.XONG!
Chúc các bác thành công.

BBHTxuongcap1

Binh Nhì
Có 2 nguyên nhân dẫn đến lỗi DĐ
1 . Trái đất nóng dần lên > khí hậu thay đổi > ...
2 . Do ACE được nghỉ tết quá dài , nhưng lại chỉ lo ăn nhậu , không chịu ị , nên tắc DĐ , đây là điều tất yếu sẽ xảy ra .
Giá như ACE luôn lấy TDTT để rèn luyện , tu dưỡng bản thân thì điều đáng tiếc này kg xảy ra . Đừng trách ai cả , chỉ có rèn luyện mới có thể cứu vãn đc nguy nan hiện nay . CẨN CÁO

o4ma

Hạ Sỹ
Hay nhỉ, em cứ để nhớ nick cả điện thoại và máy tính nên chả sao cả hehehe:D:D
Tớ cũng để chế độ nhớ đó nhưng ko vào được, cách đây 2 hôm vẫn ngon nhưng sau 2 hôm đi Hà Tĩnh về tối qua vào lại bằng máy tính thì tèo.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái mail đấy bị "khai tử" rồi, đưa địa chỉ mail khác chắc cũng chẳng khó khăn để họ cấp lại "chìa khóa" cho mình. Có làm hay không mà thôi.
Tại anh cứ hay nấp núp, chuyên dùng sim rác, mail rác, yêu gấp sống ao hồ ... nên mới thế :p:p:p:p:p

Trainee

Đại Tá
Có 2 nguyên nhân dẫn đến lỗi DĐ
1 . Trái đất nóng dần lên > khí hậu thay đổi > ...
2 . Do ACE được nghỉ tết quá dài , nhưng lại chỉ lo ăn nhậu , không chịu ị , nên tắc DĐ , đây là điều tất yếu sẽ xảy ra .
Giá như ACE luôn lấy TDTT để rèn luyện , tu dưỡng bản thân thì điều đáng tiếc này kg xảy ra . Đừng trách ai cả , chỉ có rèn luyện mới có thể cứu vãn đc nguy nan hiện nay . CẨN CÁO
Cái giọng văn thum thủm quen quen hỉ!.
Xin lỗi bác, câu giá như bác chỉ nên nói quanh quanh chỗ bác thôi! ;)

Bình luận từ Facebook