Ko đăng nhập được vào diễn đàn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao các bác không nhờ Admin một câu, cái nó chỉ là active hoặc delete đi pass cũ, đơn giản với chức năng Admin mà

Mất nick thì chả sao, tiếc là tiếc những topic đang theo dõi, lập nick mới chắc phải mất cả tháng mới có thể bổ sung được hết những cái mình đang theo, tốn công sức lắm

langngoi

Đại Tá
Ko hiểu các ace thế nào mà tôi ko đăng nhâp được vào diễn đàn!:)
Nhập đi, nhập lại mà bảo sai pass - Tức và ức nên đăng ký nick mới! - Cũ là @Linh69 :D
Vừa mới phát hiện ra lúc nãy vì mấy hôm nay không dùng đến máy tính. Mai xem sao đã
online trên dt thì em ko rõ, nhưng trên máy tính em cũng bị, bác đổi trình duyệt đi, là vô được, rồi xóa cache của trình duyệt bị lỗi đi vô lại là hết!

o4ma

Hạ Sỹ
online trên dt thì em ko rõ, nhưng trên máy tính em cũng bị, bác đổi trình duyệt đi, là vô được, rồi xóa cache của trình duyệt bị lỗi đi vô lại là hết!
Không được, chạy bằng Safari cũng vẫn thế

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thế sao không vào cache của trình duyệt cũ, xóa cache đi rồi cứ thế vào lại ?

o4ma

Hạ Sỹ
:p dt em ko biết mừ, em ôm máy tính cả ngày, ko biết gì về dt cả :D
A vào bằng máy tính chứ có vào bằng điện thoại đâu. Điện thoại để chế độ nhớ Pass thì vẫn vào ngon. Máy tính thì chịu. Chrome, Safari đều tèo.

Bình luận từ Facebook