Kính mời các cầu thủ bóng bàn

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
Hiện nay thanh hóa có 2 kiểu đánh chính phái và tà đạo phúc lác có thể nói cùng hoàng cò và minh lùn đứng đầu về lối đánh chính phái --> chú chấp 2 quả khả năng đi ăn cắp là nhanh, với lối đánh đục chọi và tinh thần chiến binh khả năng mất lối là có thể xảy ra. ngoại trừ chú là một long phi bất bại. Còn đấu với tà đạo thì khó nói lắm :D
vậy lối đánh tà đạo của anh hiệp gà chắc rồi.anh hiệp bình luận thiếu rồi.con1 lối đánh nghệ sĩ nữa.nhưng chỉ để dành đánh với các rơ dưới cơ thôi.gặp cao thủ thì lại trở thành anh hùng núp.cao thủ đi hết thì ra làm anh hùng doạn loạn thiên hạ

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
lâu rồi ko đánh với phúc lác nay cũng ko biêt nó đánh sao nữa. khó đấy:D
về thanh hóa thì nhất chọi nhì đục 1 trận ít nhất có a hay b ở đâu về cũng phải cúng 2 quả trong 1 sec đấu rồi
Hiện nay thanh hóa có 2 kiểu đánh chính phái và tà đạo phúc lác có thể nói cùng hoàng cò và minh lùn đứng đầu về lối đánh chính phái --> chú chấp 2 quả khả năng đi ăn cắp là nhanh, với lối đánh đục chọi và tinh thần chiến binh khả năng mất lối là có thể xảy ra. ngoại trừ chú là một long phi bất bại. Còn đấu với tà đạo thì khó nói lắm :D
vậy anh hiệp gà thuộc lối đánh tà đạo rồi.còn thiếu 1 lối đánh nghệ sĩ nữa nhưng chỉ xuất hiện khi giang hồ xảy ra đại chiến thì lối bóng nghệ sĩ từ anh hùng núp sẽ nhảy ra dẹp loạn giang hồ.heheh

Mr.Hungpolice

Đại Uý
già gì bác gừng càng già càng cay mà. Hôm nào bác về alo em lối đánh của em là nhẹ nhàng như làn gió và mạnh mẽ như cuồng phong :oops:
Cái avatar này nhìn Boma999 có vẻ lớn tuổi,mình sinh năm 1982.k biet là anh,em hay bạn với Boma999 đây

boma9999

Trung Uý
Cái avatar này nhìn Boma999 có vẻ lớn tuổi,mình sinh năm 1982.k biet là anh,em hay bạn với Boma999 đây
Kém bác 2 tuổi nhưng em có thói quen xấu nếu mình hơn người ta 2 tuổi họ thắng mình thì mình gọi họ bằng anh và ngược lại. Bác muốn gọi bằng anh cho chọn thì ăn em đê :D

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Ở trên cẩm thủy nhiều cao thủ lắm mà. giang nè, văn nè, ngọc ngọc lạc giờ sang cẩm thủy roài, cả toản thường xuân cũng sang cẩm thủy làm, chưa kể bác ti, bác thắng đỏ.... bạn cứ vào đó mà đánh lên tay liền cần gì mời thầy đâu?o_O

Hiện tại ở Cẩm Thủy bạn có thể học chú Ty, có lẽ chú ấy nhiều tuổi nên không còn hay nữa nhưng có cơ bản, biết cách dạy và rất nhiều kinh nghiệm.
Thuận MÁN học trường TDTT Từ Sơn ra nghe nói lối đánh hơi máy móc, không linh động trong chiến thuật.
Văn đánh cũng tầm khá nhưng chắc đánh chỉ trong tầm D cứng của diễn đàn bongban.org.
Chú Thái là giáo viên thể dục, sở trường đánh vợt gai và thủ bền cũng là một cao thủ lừng lẫy một thời.
Chú Chính cũng là giáo viên thể dục nhưng đánh phủi, không có nhiều bóng cơ bản.
Một số anh như Chung, Thắng ĐỎ, Hải vv... nghe nói đánh hay nhưng chưa bao giờ giao lưu nên không biết thế nào.
Mình là người Cẩm Thủy, thư thoảng về quê thấy phong trào dạo này không được mạnh cho lắm, mong rằng đợt tới về giao lưu học hỏi :p:p:p:p:p

Mình về Cẩm Thuỷ nhiều lần rồi mà sao ko gặp Tùng Yên nhỉ?
Bạn chơi ở CLB nào?
P/s a Hùng police: đợt nào anh về quê thì báo e nhé. :))
Khi nào anh về quê chú Thắng có đi cùng không? Quê anh đánh xong uống rượu hoặc tối thiểu là Bia, không chơi Fanta đâu :D:D:D:D

Last edited:

tuanoc_yendinh_thanhhoa

Thượng Sỹ
Hiện tại ở Cẩm Thủy bạn có thể học chú Ty, có lẽ chú ấy nhiều tuổi nên không còn hay nữa nhưng có cơ bản, biết cách dạy và rất nhiều kinh nghiệm.
Thuận MÁN học trường TDTT Từ Sơn ra nghe nói lối đánh hơi máy móc, không linh động trong chiến thuật.
Văn đánh cũng tầm khá nhưng chắc đánh chỉ trong tầm D cứng của diễn đàn bongban.org.
Chú Thái là giáo viên thể dục, sở trường đánh vợt gai và thủ bền cũng là một cao thủ lừng lẫy một thời.
Chú Chính cũng là giáo viên thể dục nhưng đánh phủi, không có nhiều bóng cơ bản.
Một số anh như Chung, Thắng ĐỎ, Hải vv... nghe nói đánh hay nhưng chưa bao giờ giao lưu nên không biết thế nào.
Mình là người Cẩm Thủy, thư thoảng về quê thấy phong trào dạo này không được mạnh cho lắm, mong rằng đợt tới về giao lưu học hỏi :p:p:p:p:p

Khi nào anh về quê chú Thắng có đi cùng không? Quê anh đánh xong uống rượu hoặc tối thiểu là Bia, không chơi Fanta đâu :D:D:D:D
chà bác có vẻ hiểu rất rõ về bóng bàn cẩm thủy.mình cũng lên chơi nhưng chưa từng gặp các cao thủ như ạn nói.chắc phải mang kiếm lên học hỏi thêm nhiều rồi

xuananhcsct

Thượng Sỹ
chà bác có vẻ hiểu rất rõ về bóng bàn cẩm thủy.mình cũng lên chơi nhưng chưa từng gặp các cao thủ như ạn nói.chắc phải mang kiếm lên học hỏi thêm nhiều rồi

Trong một huyện dân chơi bóng bàn thường đều biết nhau, những người có trình khá chỉ đếm được trên đầu ngón tay nên mặc dù xa quê lâu rồi tôi vẫn có thể tạm liệt kê được.
Trước kia ở Cẩm Thủy một vài nhà có bàn cho thuê nên phong trào khá tốt; Hiện tại nhiều nhà có bàn nhưng chỉ dùng để giải trí, không kinh doanh; Không hiểu các bạn trẻ ở quê tôi bây giờ có còn đam mê như chúng tôi ngày xưa hay không :D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook