Kiến Quốc vất vả trong con đường học hành. (Nguồn: Báo chí)

Drhongson

Đại Tá
Tình trạng chung của thể thao là vậy, hôm nay mình đọc báo thấy môn quần vợt hào nhoáng là thế ,
vậy mà cả thế giới chỉ có khoảng 200 tay vợt (cả nam và nữ) là sống khỏe , còn lại rất vất vả , thậm chí nhiều tay vợt phải vay tiền đi thi đấu.

meoluoitmb

Đại Tá
Tình trạng chung của thể thao là vậy, hôm nay mình đọc báo thấy môn quần vợt hào nhoáng là thế ,
vậy mà cả thế giới chỉ có khoảng 200 tay vợt (cả nam và nữ) là sống khỏe , còn lại rất vất vả , thậm chí nhiều tay vợt phải vay tiền đi thi đấu.

Buồn thật, quần vợt còn thế thì bóng bàn ảm đạm cũng đúng thôi Bác nhỉ.

meoluoitmb

Đại Tá
Anh Kiến Quốc lấy vợ mới có con lên mấy giải năm 2012 không thấy đánh nhỉ.

sao bạn lại nói vâỵ, bạn không theo dõi gì à, vâỵ ai hiện là đương kim vô địch đơn nam, ai vô địch đơn nam đà nặng open. không phải kiến quốc hóa ra là bá kiến à.

trung2409

Trung Uý
Kiến Quốc cũng tham bằng cấp nhỉ.... cứ mở xới mà làm, chắc chắn cũng đủ ăn, bằng cấp làm gì ba cái vụ thể thao này, mưu sinh bằng nghề này thì hiếm lắm.

trung2409

Trung Uý

Trò này đam mê chơi cho zui thôi... hix

delpiero104

Thiếu Uý
sao bạn lại nói vâỵ, bạn không theo dõi gì à, vâỵ ai hiện là đương kim vô địch đơn nam, ai vô địch đơn nam đà nặng open. không phải kiến quốc hóa ra là bá kiến à.
Em chỉ bảo là có giải không tham gia với lại còn có việc gia đình nữa. Đợt trước thấy Linh Muối về quê đi uống nước nói chuyện thế mà.

Bình luận từ Facebook