không hiểu ban quản trị diễn đàn nghĩ gì?

Status
Không mở trả lời sau này.

hermesqn

Trung Uý
Câu hỏi của bạn chủ topic cũng là đúng chứ không có sai?
Đâu phải diễn đàn của chúng ta chỉ dành riêng cho những người đam mê bóng bàn, nên nhiều trường hợp các bạn mới tập chơi hoặc ai đó muốn đăng kí thì đụng câu hỏi hóc búa này lại mất công đi tìm hiểu thì cũng hơi bất cập 1 tí.
Bác chủ topic chỉ có mỗi một lỗi là đặt tên topic hơi shock tí nhưng cũng đâu nhất thiết phải comment tiêu cực vậy đâu 2 bác "chủ tịch" + "meoluoitmb"?
Em nghĩ mấy câu hỏi này là để tránh cho diễn đàn bị tấn công nên nội dung câu hỏi đơn giản 1 tí như: 1+1 = ???, thủ đô VN là???, chủ tịch Hồ Chí ??? như trên upanh.com có lẽ là thuận tiên hơn trong việc đăng kí nick mới!!!

hermesqn

Trung Uý
Em nghĩ chắc là tại bác này loay hoay tới lui mãi ko đăng kí được nick đâm ra ức chế nên phát biểu có phần bức xúc tí thôi, hi

Sobat

Trung Uý
Ông này là muốn cố tình gây si căng đan đây, nhưng mà càng nói càng ng...nếu không biết thì phải học thuộc và làm theo câu"Dân ta phải biết mọi thứ của ta nếu mà không biết thì tra GuGồ"

chủ tịch

Binh Nhì
Câu hỏi của bạn chủ topic cũng là đúng chứ không có sai?
Đâu phải diễn đàn của chúng ta chỉ dành riêng cho những người đam mê bóng bàn, nên nhiều trường hợp các bạn mới tập chơi hoặc ai đó muốn đăng kí thì đụng câu hỏi hóc búa này lại mất công đi tìm hiểu thì cũng hơi bất cập 1 tí.
Bác chủ topic chỉ có mỗi một lỗi là đặt tên topic hơi shock tí nhưng cũng đâu nhất thiết phải comment tiêu cực vậy đâu 2 bác "chủ tịch" + "meoluoitmb"?
Em nghĩ mấy câu hỏi này là để tránh cho diễn đàn bị tấn công

$ Thực ra ko có thông tin thì ko nên đăng ký nick làm gì, vì ko có nick vẫn đọc được bài thôi, ko biết nen hay nói nhảm và càng nói nhiều thì độ nhảm sẽ lên
% Nếu ko đam mê thì ko nên đăng ký để chửi nhau, chỉ nên có quyền đọc và ko có quyền viết
@ Nhân câu chuyện này tôi thấy BQT lại hay

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook