không hiểu ban quản trị diễn đàn nghĩ gì?

Status
Không mở trả lời sau này.
hôm nay lần đầu tiên đăng ký vào diễn đàn bongban.org. khi vào đăng ký thì có câu hỏi: "Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?"
Nhưng mình góp ý cho câu hỏi thêm chút nữa để người đăng ký khỏi phải mất công nhiều khi đăng ký ah.
"Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?" nhưng phải là năm nào?giải gì? cứ nhập vào vũ mạnh cường, đoàn kiến quốc... xong ra 1 loạt tiếng anh báo lỗi. Nếu không biết tiếng anh thì thôi..chịu ah.
ban quản trị cần xem lại nhé. thank nhiều

Last edited:

yeuvo_216

Thượng Sỹ
hôm nay lần đầu tiên đăng ký vào diễn đàn bongban.org. khi vào đăng ký thì có câu hỏi: "Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?"
Không hiểu ban quản trị có biết đánh bóng bàn hay không, nhưng mình góp ý cho câu hỏi thêm chút nữa để người đăng ký khỏi phải mất công nhiều khi đăng ký ah.
"Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?" nhưng phải là năm nào? cứ nhập vào vũ mạnh cường, đoàn kiến quốc... xong ra 1 loạt tiếng anh báo lỗi. Nếu không biết tiếng anh thì thôi..chịu ah.
thái thái nguyên, sđt: 0987 059 666
bác ơi!!!!!!!!!!!!!bác đọc kĩ lại đi.đương kim vô địch nhé.chứ mấy tên bác kể là những nhà vô địch rồi.đương kim vô địch là của năm nay đó.

chủ tịch

Binh Nhì
Thực sự bạn này viết bài đăng đàn quá buồn cười, bắn hết cả nước bọt vào bàn phím.
@ Đam mê BB mà ko biết đương kim Vô địch là ai, sặc quá
@ Đã là đương kim thì chỉ có 1, đéo hiểu gì chữ đương kim
@ Một vài điều nữa nói ra thì ướt hết bàn phím
@ Tôi là Admin thì xóa bài này và band nick luôn, cho leo cột điện hóng mát rồi

bongban_bia

Trung Tá
Không hiểu ban quản trị có biết đánh bóng bàn hay không, nhưng mình góp ý cho câu hỏi thêm chút nữa để người đăng ký khỏi phải mất công nhiều khi đăng ký ah.
"Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?" nhưng phải là năm nào? cứ nhập vào vũ mạnh cường, đoàn kiến quốc... xong ra 1 loạt tiếng anh báo lỗi. Nếu không biết tiếng anh thì thôi..chịu ah.
thái thái nguyên, sđt: 0987 059 666

đọc bài viết đúng là ông này chả hiểu gì.May sao vẫn lập được nick

meoluoitmb

Đại Tá
không hiểu thì mới hỏi ah. chứ càng dấu dốt thì mãi là ngu ah...
mình ở tỉnh lẻ chẳng hiểu gì, mong mọi người thông cảm

==============
Vậy thì phải hỏi cho nó có lịch sự, chứ ko phải làm cái topic: không hiểu ban quản trị nghĩ gì. Bố láo bố toét.

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
Mình thấy nhiều người nếu chưa lập nick trên diễn đàn, ít đọc thông tin về bóng bàn ở các phuơng tiện thông tin đại chúng khác thì câu hỏi đó quả thực là khó ! đến ngay cả mình đây còn không để ý đến đơn kim vô địch Việt Nam là ai, câu hỏi đó mình cũng đoán mò thôi.
thiết nghĩ BQT nên đặt câu hỏi dễ một chút !

ok là "Vận động viên nào là đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?" nhưng mà là ở giải gì ah? nếu không phải giải báo nhân dân thì sẽ có nhiều giải khác nữa nhé. ban quản trị xem lại từng câu chữ đi ah, đừng dấu dốt
ví dụ Tôi là "Vận động viên đương kim vô địch bóng bàn đơn nam Việt Nam?" trong giải của liên đoàn bb vn thì sao ah?

dung.vima

Moderator
Close topic lại thôi, bắt đầu có chiều hướng qua lại của scandal rồi đấy !!!
Đề nghì tất cả mọi người giữ bình tĩnh !!!

Không hiểu ý của anh muốn nói gì ???
em về thái nguyên đánh giải vô địch tỉnh tn thì em biết rùi đấy.
đương kim vô địch giải vô địch tỉnh tn hỏi là ai. hà yên bái
nhưng đương kim vô địch giải trần minh thái nguyên là ai. thành ba que
nhưng bấy giờ hỏi đương kim vô địch thái nguyên là ai? bạn sẽ chọn câu hỏi nào ah

ducphubb

Thượng Sỹ
Đương kim vô địch bóng bàn Việt Nam phải là Giải vô địch bóng bàn quốc gia- báo Nhân Dân 2013 năm nay đã kết thúc ngày 30-4 tại Đà Lạt
Chân dung nhà tân vô địch đơn nam hay đương kim vô địch là Dương Văn Nam đơn vị Quân đội, Á quân là Đoàn Kiến Quốc đơn vị Khánh Hòa, đồng hạng ba là Trần Tuấn Quỳnh đơn vị Hà Nội và Đào Duy Hoàng đơn vị Petro Việt Nam

Dương Văn Nam

4 gương mặt đơn nam trên bục vinh quang

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Nên rút kinh nghiệm khi post bài , tránh kiểu phát kiến vĩ đại rồi la to << Ơ Rê Ka >> làm mọi người giựt nảy cả c mình ,
rồi cái cách hỏi << Không hiểu ban quản trị có biết đánh bóng bàn hay không >> ... là rất chi là không biết mình biết người ,
rồi khi bị mọi người phản ứng thì hoảng lên<< xin lỗi >>, nhưng khi hoàn hồn lại 1 tí rồi thì lại tiếp tục <<vặc >> tiếp ...
Bạn mới viết có mấy câu mà liên tục dùng nhiều từ <<dấu Dốt , Ngu >> ... làm cho người đọc rất phản cảm đấy .
Nên rút kinh nghiệm về <<cách hỏi >> sao cho nhã nhặn dễ nghe , và tối ưu là nên lập 1 nick khác cho nó hên hơn bạn ạ .

Kính đề nghị MOD sớm xóa topic này .

Last edited by a moderator:
"VĐV Đoàn Kiến Quốc vô địch đơn nam Giải Vô địch Bóng bàn Báo Nhân dân lần thứ 30 – Tranh Cup Dầu khí năm 2012"
Đây là những câu chữ của báo ah. anh em tham khảo

ducphubb

Thượng Sỹ
"VĐV Đoàn Kiến Quốc vô địch đơn nam Giải Vô địch Bóng bàn Báo Nhân dân lần thứ 30 – Tranh Cup Dầu khí năm 2012"
Nhưng đã có giải quốc gia năm 2013 rồi Đoàn Kiến Quốc đoạt giải nhì là Á quân và trở thành cựu vô địch, đương kim vô địch là Dương Văn Nam đoạt giải nhất giải mới nhất này.

kiencuibap

Binh Nhì
@@ nói tóm lại là bác ấy cũng có ý tốt chỉ là lời văn phản cảm khiến người đọc hiểu lầm thôi. đúng là nếu không theo dõi bóng bàn và không hiểu bóng bàn cụ thể là các giải đấu thì câu hỏi này hỏi khó. e cũng mới lập níck vài ngày đây thôi. nhưng bác nguyên cứ phải hiểu là việt nam 1 năm tổ chức nhiều giải nhưng mỗi cái giải có tên đầy đủ và cụ thể .. chỉ riêng giải báo nhân dân là giải truyền thống và danh giá nhất trong năm nên được người hâm mô bóng bàn xem là đương kim vô địch bóng bàn của việt nam trong 1 năm. vì giải này quy tụ nhiều VDV xuất sắc và đồi hỏi yêu cầu cao. đó là mình hiểu vậy. còn bác muốn xem ntn thì nên đọc kỹ các giải đấu của việt nam. ghi rất cụ thể đấy.

XeLu3b@nh

Đại Tá

Ông này càng nói càng hung hăng nhỉ....mọi ng góp ý đúng r đó bạn ạ, bạn nên tiếp thu chứ đừng cố đấm ăn xôi cố chứng minh mình đúng, chú dr hongson nói chuẩn ko cần chỉnh r đó. Mình thấy bạn dốt nhưng cố chứng minh là mình thông minh r...haizzzzz...hy vọng ......

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook